Thai phục vượng tướng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
dopamine_99
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thai phục vượng tướng

Gửi bài gửi bởi dopamine_99 »

Chào các bác, em đang tìm hiểu về tử vi và có mở lá của em bé nhà em thì thấy có bộ thai phục vượng tướng cung mệnh và thiên di. Thật sự sau khi đọc qua về bộ này em rất lo lắng cho tương lai của con.Vì ở nhà con cũng là bé nhạy cảm, cá tính, và cũng thiệt thòi vì ko ở cùng bố. E rất mong được các bác xem và luận giải chỉ dẫn vì đối với việc dạy bảo bé ở thời điểm hiện tại cũng đang quan trọng với em.
Tập tin đính kèm
z5958945008160_71a96a6f6101c88d1dca82704666280d.jpg (228.96 KiB) Đã xem 96 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
begauhn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Thai phục vượng tướng

Gửi bài gửi bởi begauhn »

dopamine_99 đã viết: 12:15, 23/10/24 Chào các bác, em đang tìm hiểu về tử vi và có mở lá của em bé nhà em thì thấy có bộ thai phục vượng tướng cung mệnh và thiên di. Thật sự sau khi đọc qua về bộ này em rất lo lắng cho tương lai của con.Vì ở nhà con cũng là bé nhạy cảm, cá tính, và cũng thiệt thòi vì ko ở cùng bố. E rất mong được các bác xem và luận giải chỉ dẫn vì đối với việc dạy bảo bé ở thời điểm hiện tại cũng đang quan trọng với em.
Đúng là tuổi trẻ có phần phức tạp .
Tuy nhiên người ta nói , mệnh tốt ko bằng thân tốt , thân tốt ko bằng hạn tốt .
Dù sao ls này cung mệnh cũng chỉ ảnh hưởng mạnh trước 33t .
Tuy nhiên cung thân của đương số cũng ko ổn .
Vì sao xét thân cao hơn mệnh ,
Vì thân mang cả ảnh hưởng thân thể , xác thịt , bản thân , chứ ko đơn giản chỉ mô tả cuộc sống .
cái đáng lo trên ls này , là nợ nhân quả tật ách , và phu thê . Luu ý sức khoẻ và tình duyên ở 1 số chu kỳ then chốt .
Phụ Mẫu cung có nhóm quý nhân và thần linh , thì muốn biết bạn nhỏ có dc tương trợ hay giúp vượt qua dc hay ko , ta cần xem thêm ls cha hoặc mẹ để quyết đoán .
Đầu trang

Tự tin chiến thắng
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tự tin chiến thắng »

Thấy lá này rất tốt. Sau này sự nghiệp rất tốt.
Thời xưa nam nữ thụ thụ bất thân, chỉ biết chui rút trong xó bếp, phụ nữ cưới chồng cũng không gặp mặt nhau mà do cha mẹ sắp đặt rồi cưới nhau.
Ngày nay cởi mở, phụ nữ làm việc rất giỏi, rất biết tự chủ tài chính, sự nghiệp phụ nữ đa số tốt hơn đàn ông, nếu không thì dễ bị nam nhân khinh thường chà đạp lắm.
Sự nghiệp tốt thì mối quan hệ khá tốt, thì có nhiều người thích( độ dễ mến không phải bậy bạ) mới dễ kiếm được tiền.
Nhà mình con gái không cho vào bếp làm việc, không cho phép cưới xong là đi làm nô lệ cho nhà người ta. Sống luôn tôn trọng yêu thương nhau.
Chỗ mình không nhận tiền thách cưới ( nhưng mình khuyên nên nhận vì phụ nữ phải mang nặng đẻ đau ảnh hưởng đến sức khỏe, lý do gia đình mình không nhận do sợ nếu người chồng đối xử không tốt với con cháu của người trong dòng tộc lập tức ly hôn không dính dáng gì tới nhau ).
Em trai mình cũng thai phục vượng tướng ở mệnh và di, gái nhiều lắm nhưng chỉ là vì công việc ngoài ra nó luôn sống chung thủy với bạn gái của nó không dám bậy bạ. Công việc rất dễ kiếm, bạn bè lại nhiều, xã giao rất tài giỏi.
Cha mẹ là tấm gương con cái noi theo.
Nam mô a Di Đà Phật
Tuân thủ năm giới cấm của Phật
Tin sâu nhân quả
Sống tốt, sống thật hạnh phúc vui vẻ, làm thật nhiều việc phước thiện, yêu thương gia đình, yêu thương giúp đỡ mọi người.
Chúc bé trưởng thành trong hạnh phúc và học hành giỏi giang, sau này có sự nghiệp thật tốt ❤️
Đầu trang

Tự tin chiến thắng
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tự tin chiến thắng »

Lá này ai cũng chê xấu. Em mình sướng thấy bộ nội luôn, học thì giỏi, lại đẹp trai, nó đang vừa làm vừa học, đi chơi nhiều đất nước lắm, cơ thể khỏe mạnh không bệnh tật, sống rất hiếu thảo nữa, bạn gái nó là con cưng thiên kim tiểu thư gia đình giàu có. Sau này tốt nghiệp đại học là có nhà có xe có luôn công việc gia đình dọn xong lo xong, chuẩn bị xong cả rồi. Gia đình mình theo dòng dõi gia tộc, gia đình luôn yêu thương chăm sóc bảo vệ cho nhau mặc dù là ở Mỹ lớn lên ở Mỹ.
Không tải được ảnh. Cũng thai phục vượng tướng ở mệnh và di.
Không nên tin bói toán, chỉ nên tin vào nhân quả thôi.
Xem bói thì chỉ nên nhằm mục đích giải trí
Sống hướng thiện và sống cuộc đời mình thật hạnh phúc ❤️
Tập tin đính kèm
IMG_20241023_154803.jpg (279.77 KiB) Đã xem 16 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”