Ném đá + chém gió = buôn chuyện hehehe

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Đã khóa
lang.le868
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Ném đá + chém gió = buôn chuyện hehehe

Gửi bài gửi bởi lang.le868 »

Càng nói chỉ càng tốn nước bọt! =))
Chẳng rỗi hơi mà mất thời gian với những kẻ như thế này!!!!!! :-j
=)) =)) =)) =))

Catherine Heathcliff
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Catherine Heathcliff »

lang.le868 đã viết:Càng nói chỉ càng tốn nước bọt! =))
Chẳng rỗi hơi mà mất thời gian với những kẻ như thế này!!!!!! :-j
=)) =)) =)) =))
Lại làm ra 1 bãi cười rồi tự bốc ăn rồi :-j

Gớm. Đàn ông đàn ang mà đi focus vào người già, con trẻ thì là cái loại gì đấy nhỉ :-j

Catherine Heathcliff
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Catherine Heathcliff »

Thôi nào, anh Langle.868 vào Topic "Căn bệnh Chí Phèo" thời hiện đại báo danh kìa anh \:D/

Khổ thế, cứ ăn vạ bạn SunnyGirl mãi, thế mà khi hỏi đến là muốn ăn vạ cái gì thì lại làm ra 1 bãi cười rồi tự bốc ăn \:D/

Thôi nào, em xin lỗi anh. Anh chị dỗi rồi à. Thế em cho vài đồng bạc lẻ uống rượu để trả sự bình yên lại cho 2 topic người bạn em nhé, đừng rạch mặt ăn vạ nữa nhé [Thấy người ta đuổi bên kia ko mà vẫn cứ cố... bốc ăn thế hở anh chị thương thương, thu vang, say_tinh và lang.le868 :-j

Say_Tinh.
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Say_Tinh. »

Tự nhiên đang tâm sự với em Sunny một kẻ giàu có thì bị band nick. cái này không biết lý do tại sao, cũng không biết có phải ảnh hưởng của sự giàu nghèo không nữa. Độ chém gió được xác định như nhau nhưng kẻ còn người mất. haha.

Trở lại với em Sunny Girl với cái nick này vậy. Nam nhi là đứng không thay tên ngồi không đổi họ. hì.

Trong các bài viết anh giành cho em, anh luôn khen em thông minh, giàu có mà cho nên em không cần phải nhọc công ra sức PR về mình nữa. Nhưng em biết không, mọi người ở đây họ đánh giá được cả, họ biết em dùng bao nhiêu nick và tự tâng bốc mình lên nó lố bịch thế nào nhưng họ thấy em tự tin như một kẻ tưởng mình tàng hình nên tự tin nude giữa thành phố đông người vậy, và dĩ nhiên anh không thể nói rằng "tôi đã thấy cái này cái kia khi em nude" để có cái bằng chứng như em yêu cầu. Hehe.
Được cảm ơn bởi: thuvang, Xucxich, icetea_12, lang.le868, nomi02

linhchi54990
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi linhchi54990 »

thiên hạ chưa loạn mà lắm anh hùng thế =))

Say_Tinh.
Chính thức
Chính thức

Cácơm11 đã viết:

Đại ca cứ để lại 1 bãi như thế này rồi tự bốc lên ăn, thế có ngon ko đại ca: \:D/

Thôi thì tặng đại ca 2 câu vậy:
Trọc phú ti toe bàn chính trị
Lẫo ca tập tễnh thói văn chương.
Em chẳng thấy có ai ở đây là quái vật đâu. Chỉ thấy 1 dạng quái thai chết đường chết chợ thế này. Là con đẻ của giai cấp xã hội lường lọc nhau bằng những mánh khoẻ tiểu nhân nhất để kiếm kế sinh nhai. Để rồi đẻ ra 1 loại quái thai trên cái đại hí trường của cuộc đời. Ko công việc ổn định, ko tiền bạc, đến nỗi phải đi tìm kiếm công danh bằng cách cứ lên mạng mà focus vào những lớp trẻ thanh thiếu niên hiện nay \:D/ Mà độc 1 cái nó chỉ focus vào những thành phần có học \:D/]

Buồn ghê, học hành ko ra gì mà điểm phẩy anh văn cao nhất khối \:D/ Đại ca quả là có sự hài hước của Trư Bát Giới và sự nằm vạ của Chí Phèo. [Chui vào topic này vạ đc 1 đống rồi bốc lên ăn cũng ghê]

Mà đại ca đừng có dùng ngôn từ hoa mỹ để lừa người làm gì, cũng đã thể hiện đầy đủ lên tư cách "thanh bạch" của đại ca rồi. Có những người, Giống như Ngài Như Ý đại tiên trong Tây Du Ký ghê. Bên trong thực chất chỉ là con yêu quái trá hình, quấy nhiễu đời sống dân thường mà thôi \:D/

Cha mẹ sinh ra em, dạy dỗ em nên người chắc phải nhờ ở công của anh, anh sẽ cố gắng hết sức cho dù đó chỉ là một tia hy vọng mong manh.

Đầu tiên anh phải đưa em về thực tại cái đã. Em nói rằng năm nay em mới bắt đầu thi đại học, vậy em đang mài quần trên ghế nhà trường phổ thông thôi, nếu may mắn cho em tốt nghiệp được cái bằng gọi là phổ thông trung học thì người đời hiện nay mới gọi là xoá mù chữ, em hiểu không? cho nên đừng cho mình là "thành phần có học" nhé.

Còn gia đình em giàu có cỡ nào anh không biết, nhưng chắc chắn rằng bản thân em đang là một kẻ ăn bám mà thôi. Em rất đúng với câu "ếch ngồi đáy giếng coi trời bằng vung". Cuộc đời này có nhiều cái kỳ diệu lắm, đừng khinh miệt tầng lớp lao động nghèo, biết đâu đồng tiền em bám được từ cha mẹ em cũng được "cướp" về từ mồ hôi và nước mắt của tầng lớp nghèo này đó em ạ.

Vài dòng cho em, với hy vọng em sáng mắt ra và biết mình đang ở vị trí nào trong xã hội.
Được cảm ơn bởi: Xucxich, lang.le868

kiennd
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi kiennd »

Tưởng các bạn lập topic để vào buôn chuyên cho đỡ buồn, giải tỏa stress, kết thêm bạn mới, chia sẻ cuộc sống... hóa ra chỉ kết thêm thù hằn, chuốc thêm bực tức vào người. Cuộc sống đã đủ mệt rồi, lại tự làm mệt nhau làm gì, nhỉ? >:D<

Thân!
Được cảm ơn bởi: jaine, surini82, banghuynh

Hình đại diện của thành viên
jaine
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi jaine »

Mong các bạn tôn trọng chủ topic, những người đọc và tôn trọng chính mình không viết những câu đả kích nhau nữa. Mạng là ảo nhưng những giá trị là thật !
Được cảm ơn bởi: cloudstrife, chugatrong

Say_Tinh.
Chính thức
Chính thức

Xin lỗi mọi người. Sunny Girl còn nhỏ, lại không xứng tầm với tôi, tôi cũng muốn bỏ qua. Tuy nhiên cô ta đã dám lôi cha mẹ tôi ra để chửi thì tôi sẽ không bỏ qua. Với lại vừa rồi nick của tôi bị dừng và cô ta thì không? do đó tôi thiết nghĩ có sự chống lưng của BĐH cho nên tôi buộc lòng phải lấy con hoá kị của mình để xử lý.

Hình đại diện của thành viên
Thiện Minh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Thiện Minh »

Chủ đề này vì không giới hạn ở mức độ giao lưu kết bạn trên tinh thần thiện chí với nhau, đã vượt quá giới hạn dùng từ ngữ thô tục, nay chủ đề đã bị khoá. Thành viên Sunnygirl luôn dùng từ ngữ "tục" nay cấm hoạt động.
Mọi việc nếu ai có thắc mắc, vui lòng phản hồi về BQT diễn đàn !
Được cảm ơn bởi: bambi0123, banghuynh, tutruongdado, cloudstrife

Đã khóa

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”