XIN CÁC CAO NHÂN CHO ĐÔI LỜI VỀ LÁ SỐ NÀY VỚI Ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
giacngo
Chính thức
Chính thức

XIN CÁC CAO NHÂN CHO ĐÔI LỜI VỀ LÁ SỐ NÀY VỚI Ạ

Gửi bài gửi bởi giacngo »

xin các cao nhân cho em đôi lời về lá số này vói ạ , lá số của em có mệnh vê chíng diệu , em vất vả từ nhỏ 16t em đã phải xa gia đình để tự lập rồi ạ , em cảm ơn nhiều ạ !
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: XIN CÁC CAO NHÂN CHO ĐÔI LỜI VỀ LÁ SỐ NÀY VỚI Ạ

Gửi bài gửi bởi dung1 »

từ nhở xa gia đình do mệnh vcd phúc đức có hữu bật,thiên di tả phù, mệnh vcd hữ song lộc hội nhị không lẽ ra phải khá nhưng mệnh hỏa,cục mộc đóng cung kim và tam hợp mệnh cũng hành kim nên gặp nhiều điều trái ý, đường đời khó xuôn sẻ.đại hạn tốt34-44 t,44 -54 t.
Được cảm ơn bởi: hanhlan, giacngo
Đầu trang

giacngo
Chính thức
Chính thức

cảm ơn bạn dung1 nhé ! đúng là mình từ nhỏ đã vất vả , mọi việc dự định đều ko như ý , mình kết hôn năm 24t và sinh một con trai năm 25t , từ ngày kết hôn dường như công việc càng trở lên khó khăn hơn , hai vợ chồng vất vả nam bắc tới năm 2008 thì về quê chồng lập nghiệp , vợ chồng mình có làm kinh doanh nhưng công việc càng ngày càng tệ tới nay đã được ba năm và đang đứng trên bờ vực phá sản ....thực sự vợ chồng mình đang rất bế tắc ...mình mong nhận được một số lời khuyên của mọi người để vượt qua khó khăn này ...cảm ơn các bạn đẽ ghé thăm cho mình mình đôi lời !
Đầu trang

giacngo
Chính thức
Chính thức

ko có bác nào xem giúp em à ??
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vũ Tướng
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Vũ Tướng »

Hạn khó cưỡng, làm ăn mà không xem kỹ. đừng trách khó giẫy. đi chùa làm phúc có lẽ sẽ khá hơn :D chúc bạn qua cơn bĩ cực
Được cảm ơn bởi: hanhlan, giacngo
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”