Mong các cao nhân luân giải!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Theghost
Tam đẳng
Tam đẳng

Mong các cao nhân luân giải!!

Gửi bài gửi bởi Theghost »

Cháu có lá số mà không ai luận giải giùm, mạo muội up lại lần nữa. Mong các cô chú giải giùm cháu!!!
Hình ảnh
Đầu trang

tuvi67
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: Mong các cao nhân luân giải!!

Gửi bài gửi bởi tuvi67 »

Bạn này muốn xem gì, luận khác gì thầy bói xem voi
Đầu trang

Theghost
Tam đẳng
Tam đẳng

Bác giải giùm cháu quan lộc, tài bạch, phu thê nha bác?? . Quan trong nhất là bác có thể luân giải tuổi thọ bố mẹ cháu được không ạ.( mong bố mẹ cháu sống lâu để con cái phụng dưỡng).
Đầu trang

tuvi67
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi tuvi67 »

Không biết phải nói thế nào cho bạn, có thể nói thế này, số bạn không làm tỷ phú được, hợp với việc làm văn phòng, công ty, ngoài 30 tuổi, cuộc sống khó khăn, để dành tiền dần đi là vừa, gây dựng sự nghiệp cho vững chắc, thừa hưởng phúc đức gia đình để lại, ba mẹ mất khi nào thì tôi chịu, phụng dưỡng ngay từ bây giờ có gì là muộn, bố mẹ còn sống sao lại đã nghĩ tới lúc bố mẹ sẽ mất, đó có phải là bất hiếu lắm không
Đầu trang

Theghost
Tam đẳng
Tam đẳng

tuvi67 đã viết:Không biết phải nói thế nào cho bạn, có thể nói thế này, số bạn không làm tỷ phú được, hợp với việc làm văn phòng, công ty, ngoài 30 tuổi, cuộc sống khó khăn, để dành tiền dần đi là vừa, gây dựng sự nghiệp cho vững chắc, thừa hưởng phúc đức gia đình để lại, ba mẹ mất khi nào thì tôi chịu, phụng dưỡng ngay từ bây giờ có gì là muộn, bố mẹ còn sống sao lại đã nghĩ tới lúc bố mẹ sẽ mất, đó có phải là bất hiếu lắm không
Không phải, cháu đang học xa nhà, đâu ở gần để chăm lo đâu. Nhưng như thế cũng là bất hiếu với bố mẹ rồi. Cháu chỉ dám hi vong mình mau mau học hành nhanh, có nhà cửa để đón bố mẹ thôi. Cháu không hy vọng kiếp này trả hết công sinh thành , nuôi dưỡng và lo lắng của bố mẹ; chỉ mong mình có thể phụng đưỡng bố mẹ sau này.
Xin lỗi bố mẹ, vì con là thằng bất hiếu.!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”