Lỗi!

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
chupachup123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Lỗi!

Gửi bài gửi bởi chupachup123 »

Em chup lần trước cũng bị thế . Nó cứ bức xúc mãi hix
Đầu trang

huuduyenduong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huuduyenduong »

chupachup123 đã viết:Em chup lần trước cũng bị thế . Nó cứ bức xúc mãi hix
:( hết thỏ thì đến chuột thôi :)) ai bảo (HỌ) sinh ra là thợ săn :D
Đầu trang

phamtruongan1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phamtruongan1993 »

hôm nọ em cũng bị, nhưng nếu mình cứ cò quay, bảo không có tiền với lại gọi người nhà lên trả lâu lâu 1 tí là được thả đấy anh ạ, cãi nhau với công an làm gì, mệt lắm^^
Đầu trang

lockelaton
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi lockelaton »

hì, cứ kinh nghiệm là phải thủ tiền "nhỏ" cỡ < 100k ở chỗ nào dễ móc ra cho nó thấy... đừng cho mấy "chú" thấy bóp ta dày quá... tiếp theo là nếu bị bắt thì giả ngu một chút, đừng có hùng hổ... cứ dạ dạ vâng vâng mấy anh mấy chú đúng rồi... tại em bị gấp... thăm thằng bạn bị đi bệnh viện... vv... đủ mọi lý do... tiếp theo là hic... con nhà nghèo...móc cái rụp trong túi được có 100k .... kekeke ... mong mấy chú cầm đỡ cho con nhờ.... hehehe thế là xong.... phớt ăng lê.... k thì mệt nắm mấy bác ạ... nó mà thấy tiền nhiều thì khổ ....
Được cảm ơn bởi: Đào Hoa Phạm Chủ
Đầu trang

mysterious
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi mysterious »

Locke : nhiều kinh nghiệm nhỉ :D
Giấy tờ mang đi công chứng hợp lệ mà , chỉ cần nói sợ móc túi mất bản chính nên mới dùng cách này .
Hoặc bí quá thì cứ trình rằng : Sếp ơi em mới ngồi ăn bên kia đánh rơi Ví giờ em qua đó gấp để tìm .. nên em mới đi vội vàng thế này ( ko mũ , ko mang giấy tờ , chạy nhanh ) . Mong sếp thông cảm :D .
P/S : Mấy cô , mấy cậu nghĩ thế thì ai thông cảm cho Sếp như Tôi đây , Tôi đang thi hành luật mà ...(Cảnh này thì chịu)
Thực tế là vì giờ mấy Sếp nhà có việc , nên mấy Sếp mới thế ... :D . Mong thông cảm cho Sếp nha . :D
Gặp Nai Vàng thì ngơ ngác còn tạm được .
Gặp Sao Vàng thì ngơ ngác trước sau đó ngõ sau ...
Gặp thời buổi T+ mà ...
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phonglan
Ban tư vấn
Ban tư vấn

Gửi bài gửi bởi phonglan »

Giời ạ. Đã tham gia giao thông thì phải biết và thực hiện luật và các quy định khác liên quan đến giao thông. Chứ ai lại đợi đến khi bị phạt rồi mới rút kinh nghiệm thế!

Nói chung còn rất nhiều điểm quy định cụ thể nhưng rất rất nhiều người mắc. Ví dụ như:
- Đi sai làn đường quy định (nhất là ở những ngã ba ngã tư của đường 1 chiều: đi thẳng thì đi hoặc đỗ ở giữa, rẽ trái thì đi vào luồng đường bên trái, rẽ phải thì đi vào luồng đường bên phải...

- Đèn vàng:
Theo luật thì người tham gia giao thông đã phải dừng, nhưng thực tế thì đa phần là cố vượt...
............................v..........v....
Tốt nhất là xem lại các luật lệ rồi đi đường cho chuẩn thì mới không lo bị phạt.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”