CÔ LIÊN ƠI,LÀM ƠN XEM LẠI GIÚP GIÙM CHÁU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
mendybui
Chính thức
Chính thức

CÔ LIÊN ƠI,LÀM ƠN XEM LẠI GIÚP GIÙM CHÁU

Gửi bài gửi bởi mendybui »

^:)^Cháu chào cô, đã lâu cháu không lên diễn đàn co một số lý do khách quan. Nay cháu xem như ổn ổn về việc học nhưng riêng việc giấy tờ chủa cháu và ông xã vẫn còn 1 vài bất ổn và giờ xem như cũng hoàn tất thêm 1 giai đạon và chờ đợi 1 bước cuối cùng để sum họp. Cháu xin lỗi vì cứ lên diễn đàn và hỏi về chuyện này nhưng thật tâm 2 vc cháu nhớ nhau nhiều lắm vì tụi cháu đã xa 1 năm nay rồi, lúc trước, cô có giả cho cháu lá số 1 lần vào năm 2009 "bình thường cô thấy muốn suất ngoại cung đại hạn phải có di chuyển . cháu không có . với điều kiện của cháu chỉ là theo chồng . nên tìm ở hạn năm .
nếu cháu cứ tìm hỏi xuất ngoại cháu chỉ mang cái buồn nỗi lo vào người . đi theo chồng thôi .
nếu năm nay không đi . theo cô sang năm khó . sang năm nữa thì đầu năm hay giữa năm đều có sao di chuyển."
vậy xin cho cháu hỏi, năm 2010 quả thực cháu và chồng cháu vẫn chưa thể sum họp, mong cô xem giúp số phận vc cháu sang năm Tân Mão 2011 sắp tới liệu có sáng hơn ko ạ? Bọn cháu sẽ được sum họp cùng nhau như ý nguyện hay ko ạ? Cháu chân thành cảm ơn và chúc cô sức khỏe. xin post 2 lá số của vc cháu năm 2011
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

TL: CÔ LIÊN ƠI,LÀM ƠN XEM LẠI GIÚP GIÙM CHÁU

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

Vợ chồng sống xa cách nhau nhiều ngày, thiệt tội cho em.

Thôi thì chị góp một post để giúp nâng chủ đề của em lên vậy .

Chúc em cùng chồng sớm đoàn tụ nhé!
Đầu trang

timhieutuvi113
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi timhieutuvi113 »

cô Liên lâu rồi ko thấy vào diễn đàn nữa... cẩn thận kẻo đợi chờ mà thất vọng... e thử tìm hỏi người khác xem
Đầu trang

mendybui
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mendybui »

em cám ơn các anh chị nhiều lắm vì có lòng, em lâu quá ko vào diễn đàn nên em nghĩ cô Liên vẫn còn online thường. Vậy em xin gởi các anh chị, cô, chú bác trong diễn đàn, xin hãy cho em luận giải về vận hạn của vc em trong năm sau, liệu em và ông xã có thể sum họp với nhau chưa và mọi chuyện phía trước có như ý không chứ năm 2010 thật tình là "bi đát" cho vc em lắm.
Đầu trang

timhieutuvi113
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi timhieutuvi113 »

e nên lập topic khác hoặc vào topic của những người đang active như bác Tây Đô Đạo Sĩ mà hỏi. biết là e đang bấn loạn nhưng e cũng tế nhị 1 chút là ok rồi...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”