Kính gủi ban quản tri diễn đàn!

Gửi lời tri ân, thư ngỏ và đóng góp ý kiến về diễn đàn
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
mr lucky
Chính thức
Chính thức

Kính gủi ban quản tri diễn đàn!

Gửi bài gửi bởi mr lucky »

Thưa các BQT diến đàn, em có góp ý nho nhỏ thế này mong BQT xem xét giùm:
Em muốn hỏi là diễn đàn ta có được trang bị công cụ: Khi mở một topic mà chỉ cho phép một số thành viên nhất định trả lời(ví dụ như là chỉ cho phép Tư Vấn Viên được tham gia viết bài thôi ), còn những thành viên khác chỉ được xem mà ko có quyền gửi bài ko ah?
Nếu DĐ ta mà có công cụ này thì, em xin có ý kiến là nên sử dụng công cụ này vào các khu vực lớp học tử vi I, II, III...
để những thành viên muốn tìm hiểu về tử vi mà ko có đủ điều kiện thuận lợi tham gia lớp học online, hay do ko đăng ký kịp lơp học này, có thể theo dõi lớp( như là dự giờ ý mà).
Cám ơn BQT đã lắng nghe ý kiếm của em =D>
Đầu trang

quangminhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính gủi ban quản tri diễn đàn!

Gửi bài gửi bởi quangminhe »

bình giải giúp lá số của đệ.sinh 04giờ ngày 25 tháng chạp năn đinh mùi .xin đa tạ và hậu tạ.
Đầu trang

follow_me
Hội viên online
Hội viên online

Gửi bài gửi bởi follow_me »

Em cũng xin được góp ý 1 chút đối với mục Lớp học Lý Số trong diễn đàn. Nếu có thể thì mong BCH diễn dàn cho các thành viên được vào coi những bài giảng trong mục Lớp học Lý Số nhưng không được phép trả lời hoặc tạo topic để hỏi trong khu vực đó. Em nghĩ làm như vậy sẽ có thể giúp cho các bạn không có điều kiện học offline cũng có thể học hỏi đôi chút nhưng vẫn không làm xáo trộn lớp học Lý Số của các học viên.

Vài dòng góp ý nếu có gì không phải mong các bác bỏ qua.
Đầu trang

mr lucky
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi mr lucky »

topic mình lập lâu rùi, nay mới tìm được người đồng quan điểm. Hi vọng BQT sẽ lưu tâm đến vấn đề này và cho đôi lời phản hồi.
Cám ơn BQT nhiều
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Hiện nay lớp học II được thày Tuệ giảng trực tiếp và có quy định rất nghiêm ngặt. Các học viên tuyệt đối không được tiết lộ thông tin ra bên ngoài. Riêng đối với lớp học I thì chưa tổ chức lại nên chưa có quy định cụ thể.
Dù thế nào thì lớp học là khu vực riêng, chỉ học viên (ở nick có chữ học viên) mới có thể vào được. Khi chưa qua tuyển sinh thì các thành viên không thể vào khu vực này. Đây là quy định giống như các diễn đàn thông thường.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Thư ngỏ - Ý kiến”