Nhờ các bạn xem hộ lá số của mình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các bạn xem hộ lá số của mình

Gửi bài gửi bởi thành »

Chào các bạn/ anh chị, mình dạo này cũng suy nghĩ về công việc sắp tới trong tương lai, nên cần các bạn gợi ý qua.
Ở nhà mình đã tốt nghiệp đại học, và đang học thêm ở Đức, trong vài tháng nữa chuẩn bị ra trường, đang băn khoăn không biết mình sẽ cố gắng theo hướng nào.
Àh, nhân tiện đây, mình cũng muốn hỏi, là dưới lòng bàn chân trái có 2 nốt ruồi, một nốt giữa lòng bàn chân, và một nốt ở cạnh gót, về phía lòng bàn chân, vậy có phải là sẽ phải sống xa nhà nhiều, và đi nhiều hay không, vì thực sự là từ nhỏ cũng đi xa nhà nhiều.
Cảm ơn các bạn / anh chị nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vukhucthamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Nhờ các bạn xem hộ lá số của mình

Gửi bài gửi bởi vukhucthamlang »

Có gì sai sót mong bỏ quá cho:
Thiên di có tử sát: Bác ra ngoài luôn gặp hoàn cảnh xã hội thuận lợi tốt đẹp, cuộc sống luôn gặp môi trường thuận tiện, sinh ra đã gặp mọi thời cơ thuận lợi, tốt đẹp, được người giúp đỡ, thường giao tiếp với bậc quyền quý, cao sang, càng ra ngoài xã hội nhiều thì cuộc đời càng may mắn, được người tín nhiệm giúp đỡ, mặc dù cũng có đôi chút cô độc. Cẩn thận bị lưu manh phá hoại
Đầu trang

thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thành »

Cảm ơn bạn đã trả lời, quả thực là mình ra ngoài nhiều, có lúc gặp may, có lúc không, nhưng gọi là giao tiếp với bậc quyền quý thì chưa, chỉ là bạn bè đồng lứa, hoặc các em nhỏ tuổi hơn. Mình sẽ thử chiêm nghiệm xem tế nào.
Mà quả thự là ra ngoài nhiều, nên đôi khi bạn bè cũng bốn phương tám hướng, để gọi là có người bạn tốt cả nam/nữ bên cạnh mình thì thực là khó, nên mình cũng hay ở 1 mình.
Cám ơn bạn lần nữa.
Đầu trang

Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Đương số nên ở lại ĐỨc !
Đầu trang

thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thành »

Chắc bạn Thái_Dương nghĩ ở lại Đức là sướng hơn ở nhà phải không. Chưa chắc đâu, bạn có người quen, bạn bè hay ai đó, hỏi thử sẽ biết.
Àh mà ít ra bạn cũng nói cho mình nghe lí do là như nào chứ. Mình cảm ơn nhiều.
Đầu trang

Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Tôi chẳng rõ ở Đức sướng hơn hay ở VN sướng hơn nhưng tôi nói là theo những j` tôi thấy trong lá số thôi. Chứ tôi đã sang Đức bao giờ đâu mà biết Đức sướng hay khổ hơn VN. Làm 1 ông tỉ fú ở VN chả hơn 1 anh dân thường ở Đức sao ? Vì thế đừng nghĩ người khác có suy nghĩ kì cục như vậy !
Đầu trang

thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thành »

Đâu, mình ko hề có ý nghĩ kì cục, mà chỉ là hỏi cho rõ, tại sao bạn lại nói thế chứ. Có gì bỏ qua nhé, cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”