Em quá chán chồng, nhờ các cao nhân xem giúp.....

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
cathy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em quá chán chồng, nhờ các cao nhân xem giúp.....

Gửi bài gửi bởi cathy »

Vợ chồng em yêu nhau hơn 4 năm, lấy nhau cũng đã 7 năm rồi, đã có với nhau 2 mặt con. Từ trước đến nay em vẫn tin chồng yêu thương vợ (dù niềm tin có giảm đi theo năm tháng) nhưng đến hôm nay sau khi xảy ra những va chạm trong cuộc sống trong gia đình (nhà chồng) em mới thấy tình yêu ấy chẳng đáng ... 1 xu, một hào, một kẽm. Em quá chán chồng vì đã ăn ở với nhau bao nhiêu năm nhưng thực tình chồng chẳng hiểu gì về vợ, cũng sẵn sàng nói với vợ những câu vô tình. Tình trong em như đã hết! em mong các bác xem cho liệu vợ chồng em có bỏ nhau k? em chán lắm rồi ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Em quá chán chồng, nhờ các cao nhân xem giúp.....

Gửi bài gửi bởi tigerstock68 »

post lá sô vợ chồng em lên đi. vừa có xung đột mà đã chán chồng thế này à?
Được cảm ơn bởi: cathy
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

lá số mệnh không thân kiếp khôn ngaon , sắc sảo nhưng cuộc đời vui ít buồn nhiều, mưu sự thành bại thất thường l. làm việc gì cũng không bền lâu
mệnh khúc, tham miếu địa có nhị hoá là người đảm đang nhưng có tính tham lận, bạo tợn hay lấn át chồng , do vậy úc nào cũng lo phiền vì chồng con.
thân cư tài.liêm, phá hãm địa lại có đại hao iền tìa thất thường hay chi tiêu hoang phí hao tán , nhưng hết lại có
sô này chịu dựng thêm 2 năm nưa cuộc sống lại bình thường thôi , bỏ làm sao dược
Được cảm ơn bởi: cathy, kimtudon
Đầu trang

tindotuvi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tindotuvi »

Vợ tôi mà thế này thì tôi cũng bỏ...Haha. "Tiên trách kỷ hậu trách nhân"
Đầu trang

mattroimoc2012
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mattroimoc2012 »

tindotuvi đã viết:Vợ tôi mà thế này thì tôi cũng bỏ...Haha. "Tiên trách kỷ hậu trách nhân"
Bác nói như này nghe chạm tự ái nghê, xin giải thích bằng huyền học để tuổi trẻ học hỏi. :)
Đầu trang

mattroimoc2012
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mattroimoc2012 »

Chị cathy về phần em em thấy cung phu chị không thể chia ly được đâu nhưng lận đận đấy chị ạ, tóm lại tất cả đều được hoá giải hết tuy nhiên cũng không êm ấm, hoà hợp. Cái này đúng là phần chính do chị mà ra.
Mới học tử vi co gì bỏ qua cho em nhé.
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

mệnh khúc tham. có lộc tồn , thái tuế cũng dễ kiếm tiền trong lúc lạo nhạo.náo loạn, nhưng cẩn thận tai ương đi liền với tiền bạc.
Đầu trang

cathy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cathy »

Cảm ơn các bác đã có "tâm" ngó lá số giúp em. Đọc các comment của các bác em thấy lòng buồn vui lẫn lộn, có cái các bác luận đúng nhưng có cái thực sự chưa đúng! E và các bác trên này mặc dù k ai biết mặt ai nhưng khi có "vấn đề" em lên đây tâm sự coi như đã có duyên và cũng vì vậy e k có gì phải e ngại hay che giấu bản chất của mình. Nhất là khi bản chất của mình em thấy rất đáng tự hào và không Tham tiền như người ta vẫn thường đổ cho nhưng ai có "tham vũ đồng hành".
Thực tình em là người sống rất coi trọng tình cảm, luôn muốn mình và dạy con cái sống tử tế, có trước có sau, tiền thì thích nhưng nếu k phải là của mình thì tuyệt đối không "tham", và càng tuyệt đối k bao giờ kiếm tiền bằng mọi cách! (cái này cũng thường nói với chồng). Dù k phủ nhận mình cũng khá đảm đang trong quán xuyến, quản lý trong gia đình nhưng nói thật em k phải là người quá tính toán chi ly thậm chí hơi xông xênh với ai mà mình quí mến!
Chồng em trước nay thường nói tự hào về vợ, k ai bằng vợ, yêu vợ nhất cuộc đời... Thế mà, khi có chuyện thì tình yêu ấy đã l"ộ" ra rồi. Thực sự là em chán, bởi thực sự là em rất chân trọng tình cảm vợ chồng, em cũng cứ nghĩ chồng là người hiểu mình nhất...
Đầu trang

tigerstock68
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cho hỏi cathy nhà chồng có vẻ khá, thế cãi nhau về bds hay về chuyện gì? nếu theo lá số thì 1 năm nữa lại cơm lành canh ngọt thôi mà.
Đầu trang

minhhung_cn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi minhhung_cn »

tigerstock68 đã viết: nếu theo lá số thì 1 năm nữa lại cơm lành canh ngọt thôi mà.
Người ta đang quyết tâm bỏ chồng mà tigerstock68 cứ bàn lùi........ =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”