BIẾT GÌ NÓI NẤY

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
gamdo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: BIẾT GÌ NÓI NẤY

Gửi bài gửi bởi gamdo »

ngoctrantran đã viết:Nhờ bác xem giúp,cháu là nữ,sinh 10h45 ngay 19/11/1980 dương lịch.bác xem giúp năm nay vợ chồng cháu được đoàn tụ không ạ,vào khoảng tháng mấy,2 vợ chồng cháu hiện đang xa nhau???Cảm ơn bác nhiều:)
Ôi! Hình như chồng bạn là người rất danh giá? Nhưng ngoại tình mất rồi. Tiếc thay anh ta danh giá phần lớn nhờ vào số hợp với vợ mình mà lại bỏ đi ư? Tôi không biết nói thế nào nữa. Nếu được thì tháng 11 âm lịch này anh ấy sẽ về, bạn nên nhờ người khuyên giải vì anh ấy danh giá là nhờ đức của vợ.
Được cảm ơn bởi: ngoctrantran
Đầu trang

ngo_ngot
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ngo_ngot »

Chào bác Gamdo,

Cháu sinh 20/3/ất sửu (AL) giờ mão (5.45am) tại bắc VN (9/5/85-DL).
Nhờ bác xem giùm tình duyên công việc và tiền tài ah.
Ko bít khi nào cháu cưới và cuộc sống tương lai có khá hơn hiện tại ko ah ^^

Cháu cảm ơn bác nhiều
Sửa lần cuối bởi ngo_ngot vào lúc 16:05, 13/06/11 với 1 lần sửa.
Đầu trang

gamdo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gamdo »

minhducbacninh đã viết:em cũng xin bác luận cho em môt quẻ xin bác giúp em nhé. bác xem em lấy vợ tuổi nào thì hợp và năm bao nhiêu tuổi thì nên lấy, và cho em hỏi sau này em làm kinh doanh có tốt không ah em xin cảm ơn!
đây là lá số của em.!
Hình ảnh
Bạn nên lấy tuổi Canh Ngọ 1990 là hợp và đẹp nhất. Nên đeo cái biển trước ngưc, rằng ai tuổi 1990..... Còn bạn kinh doanh tương đối thuận lợi nhưng không lớn.
Được cảm ơn bởi: minhducbacninh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Nhất Niệm
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhất Niệm »

@ bạn gamdo:

Chúc bạn đầu tuần vui vẻ!

Cảm ơn bạn đã bỏ thời gian ra giúp mình và các bạn!

>:D<
Được cảm ơn bởi: gamdo
Đầu trang

gamdo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi gamdo »

bichvan86 đã viết:cháu là nữ sinh giờ sửu ngày 25/9/1986 dương lịch tại Sài Gòn.
:) Chú cho cháu hỏi về sự nghiệp và chồng tương lai ạ?

Cháu cám ơn chú.
bạn không cho biết giờ sinh?
Đầu trang

npa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi npa »

Bác ơi, cháu pót từ trang 4 nhưng không ghi rõ ngày dương lịch

Mong bác xem giúp cháu
Hôn nhân: năm nay có lấy chồng không ah? nếu không được thì sang năm có được không ah? chồng cháu thế nào - tính tình/con người/ chung thủy hay không ... (tình duyên của cháu rất lận đận)
Con cái: cháu có con chứ ah? bao giờ thì sinh con? con cái ra sao? ( nếu cháu không lấy chồng cháu vẫn muốn sinh con liệu được không? )
Tiền tài: bao giờ cháu hết nghèo ah? có nên làm thêm/buôn bán cái gì không? vì hiên tại cháu chỉ đi làm công chức nên tiền hẻo lắm ah. Cháu đang muốn chuyển công ty trong năm nay liệu có thành công không? ( vì cháu đang thực hiện cái này)
cháu mới chia tay bạn bác xem anh này thế nào giúp cháu (sn 79 )
ngày dương lịch : 17/04/1983
Giờ sinh: 7: 45 sáng
Đầu trang

dangtaman
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dangtaman »

Hình ảnh

XIn bác xem giùm em . Em sn 7/8/1983 dương lịch lúc 12h50 phút trưa . Em có tuần + triệt đồng cung Mệnh Thân nên đường công danh sự nghiệp thất bại nặng nề cho đến thời điểm này .
Bây giờ em dự định học nghề khác .
1/ NHững nghề liên quan trợ lý kế toán thì em ngại rằng ra trường khó kiếm việc làm ( thấy nhiều người học xong ra thất nghiệp)
2/ Học về xãho656i để sau này xin vào nhà nước làm . Cơ hội kiếm việc không khả thi lắm ! ( em ở úc)
3/ Cô giáo mầm non . ( nghề này học xong ko sợ thất nghiệp... nhưng e lai ko thích ngành này)
...

Xin bác xem giùm em , em nên chọn ngành nào (trong những ngày này hoặc ngành khác nữa) . Và công danh của em sắp tới như thế nào .

Cảm ơn bác
Đầu trang

ngoctrantran
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngoctrantran »

gamdo đã viết:
ngoctrantran đã viết:Nhờ bác xem giúp,cháu là nữ,sinh 10h45 ngay 19/11/1980 dương lịch.bác xem giúp năm nay vợ chồng cháu được đoàn tụ không ạ,vào khoảng tháng mấy,2 vợ chồng cháu hiện đang xa nhau???Cảm ơn bác nhiều:)
Ôi! Hình như chồng bạn là người rất danh giá? Nhưng ngoại tình mất rồi. Tiếc thay anh ta danh giá phần lớn nhờ vào số hợp với vợ mình mà lại bỏ đi ư? Tôi không biết nói thế nào nữa. Nếu được thì tháng 11 âm lịch này anh ấy sẽ về, bạn nên nhờ người khuyên giải vì anh ấy danh giá là nhờ đức của vợ.
Mình đọc qua,thấy gamdo không phải nhiều tuổi lắm,mình xin đổi cách xưng hô nhé :)
cám ơn bạn!!!Thưc ra chồng mình cũng chỉ bình thường thôi ,ngoại tình hay không thì không dám nói vì hiện đang ở xa(nhưng vì nhiều lí do thì chưa chắc ).Không phải anh ý bỏ vợ đi ,mà là mình đang ở nước ngoài và làm giấy tờ chờ đón chồng sang đoàn tụ thôi ,đang mong đợi kết quả trong năm nay,mình nghĩ cũng có thể như vậy nên bạn xem là phải nhờ vợ:),mình có vài lời phản hồi,mong bạn cho thêm ý kiến.Cám ơn bạn nhiều!!!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
smile.
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi smile. »

gamdo đã viết:Bạn Smile thân mến!
việc cưới xin hoàn toàn có thể được, còn làm ăn thì có thể thua lỗ đấy.
Cháu xin lỗi làm phiền bác thêm chút ạ, lẽ ra lúc cháu hỏi thì cháu nên hỏi luôn là nếu cháu cưới chồng được thì khoảng tháng mấy của năm nay ạ? Nói thật với bác là cháu bước hụt xe hoa tới 2 lần rồi nên lần này cháu không dám chắc chắn ở bản thân mình nữa.
Không biết bác nói chuyện làm ăn có lẽ là liên quan đến kinh doanh phải không ạ? Cháu là giáo viên, nên không biết câu luận này của bác cháu nên hiểu như thế nào ạ? Về công việc thì năm nay cháu còn dự tính bảo vệ luận văn cao học nữa không biết sẽ thế nào?
cháu gửi thêm lá số của cháu lên đây, bác xem qua có gì luận thêm giúp cháu với ạ. Cháu đặc biệt quan tâm đến đường tình duyên và con cái của cháu thôi ạ, tại cháu thấy cháu lận đận về mặt này quá.
Đây là lá số của cháu ạ.
Hình ảnh
Chúc bác luôn mạnh giỏi.
Cháu cảm ơn bác nhiều :)
Đầu trang

yen1977
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi yen1977 »

Chào bác gamdo
Nhờ bác xem hộ em năm nay sự nghiệp tình duyên thế nào nhé.
Em tên là Lê Thành Yên (nam)
Ngày sinh DL: 15/09/1977 giờ: 18h30' (giờ Dậu âm lịch).
Em hiện đang làm kinh doanh (công ty riêng), em cũng đang ấp ủ một số sự việc lớn.
Bác xem hộ em xem thành hay bại bác nhé.
Cảm ơn bác nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”