NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP EM LÁ SỐ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
greenfield911
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP EM LÁ SỐ

Gửi bài gửi bởi greenfield911 »

ac ac ! a làm e quê quá ! a nói trai 85 lận đận thì gái 86 cũng vậy mà nói ghép đôi thì chê ngta ,chắc nh2i thấy lá số e ,a sợ quá ;;) :P :x ;;) rùi chứ gÌ ????????
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

greenfield911 đã viết:ac ac ! a làm e quê quá ! a nói trai 85 lận đận thì gái 86 cũng vậy mà nói ghép đôi thì chê ngta ,chắc nh2i thấy lá số e ,a sợ quá ;;) :P :x ;;) rùi chứ gÌ ????????

Anh đâu có chê gì đâu. Anh trả lời theo tuổi mà. Anh đang ế nào giám chê ai.hiiii Với lại tình cảm nào có liên quan đến lá số.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

ngockhanhbg đã viết:
dung1 đã viết:
hói phệ đã viết:thế mình 85 cũng ế à

Không ế mà tuổi 85 đào hoa luôn cư ngọ gặp triệt, hồng loan đi với thiên không. Cái thế này chung chung nhìn nhận là tình duyên lận đận, công danh sớm.

Cái này thì em thấy đúng ah nha, bạn em 85 nhìu, nhưng toàn ế người iu,hic hic Nhưng nhìn chung thấy công danh đa phần là tự tay làm lên và kiếm tiền cũng khá

UH vì lẽ đó maf có một số sao an cố định theo năm chính vì lẽ đó mà người ta nói năm nào sinh con tốt. Vd đào hoa, hồng loan, tuần triệt.... an theo năm nên nó rất quan trọng chọn năm sinh con. Tuần triệt đóng đúng chỗ đã là một lợi thế lớn cho tuổi đó.
Đầu trang

greenfield911
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

có phải trai 85 rất cứng đầu ,lanh lùng ,bảo thủ ,gái 86 làm tổn thương trai 85 ,đi xin lỗi ,năn nỉ suốt 3 tháng trời ,ray rưt cả ruột cả gan mà trai 85 vẫn làm ngơ ,máu lạnh .Nhung công nhận trai 85 thông minh và là ng yêu tốt ;;) :-bd :P :x
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Trai 85 tuổi trâu đa số chịu khó, lạnh lùng,tình tình hiền lành, bảo thủ ý kiến, yêu ghét rõ ràng và hơi đa nghi nhưng đã yêu là hết lòng vì người yêu không toán tính vụ lợi. Mà em yêu 85 rồi à sao biết rõ quá vậy. 3 cái đặc điểm em kể giống anh luôn.
Đầu trang

greenfield911
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dạ vâng ! ng yêu thứ 2 của e là trai 85 , a ây tuy hơi trẻ con nhưng qua bao khó khăn ,buôn phiền e mới nhận ra rằng a ấy là quân tử ,là ng mà e muốn làm tri kỷ nhưng có lẽ ko dc ,là ng mà e mắc nợ suốt đời này kíếp này :(( :(( :(( :(( :(,là duyên hay nghiệp cũng ko rõ nhưng trực giác gái 86 này 15 năm nữa sẽ gặp lại ,mong là sẽ chấp nhận làm bạn già với e ,ko căm thù e nữa :(( :(( :((
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

sao em không tìm lại người ấy để nối lại, vẫn chưa muộn mà. em sẽ có cơ hội bù đắp lại cho họ.
Đầu trang

greenfield911
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ac ac! đã nói lạnh lùng ,bảo thủ ,cứng đầu ,máu lạnh mà ,đi 300 cây số về đến đó vẫn làm ngơ ,ko gặp ,1 tuần lễ muỗi chích lên ghẻ đầy tay chân vẫn ko gặp,ko nói lời nào hết ,thích im lặng ,theo a vì sao im lặng ? vì có ng khác hay vì còn giận :(( :(( :(( :(( :((
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Không giận đến lâu vậy đâu. phía sau còn một nổi khổ tâm nào đó em phải hỏi bạn thân hay nhờ bạn thân của ânh ấy tìm hiểu xem. on trai 85 không nhẫn tâm vậy đâu trừ khi có điều gì đó quá lớn và họ định giấu trong lòng ra đi mà không muốn giải thích. Cái này em phải tim ra mới mong hàn gắn lại.
Đầu trang

greenfield911
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

e biết cái nỗi khổ tâm cuả a ấy nên giờ e vẫn đang 1 mình ,nhưng ra đi như vậy là tàn nhẫn với e lắm ,suốt 3 tháng ko đêm nào e ngủ dc ,e đã phải trả giá cho hành động e làm tổn thương a ấy ,nhưng a ấy đã làm ,nếu ra đi như vậy thì a ấy sẽ ôm hình bóng e suốt cả cuộc đời này ,ko giải quyết dc gí ? theo a khi trai 85 ko còn yêu nữa thì ko làm bạn bè dc hả ? e muốn làm bạn thân với a ấy ,cũng ko chấp nhận :(( :(( :(( :((
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”