Giai giup em la so cua em trai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
thanhchikien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Giai giup em la so cua em trai

Gửi bài gửi bởi thanhchikien »

Hình ảnh
Kinh mong cac bac giai giup em la so cua em trai em.
No co lay tuoi Mau Thin duoc ko a
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
haitvhn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Giai giup em la so cua em trai

Gửi bài gửi bởi haitvhn »

lấy được nhưng lá số này mệnh tài quan xấu nhỉ, vất vả với cuộc đời nhiều lắm đấy
Đầu trang

anhhien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi anhhien »

Số này giáp khoa quyền lộc cũng ngon lắm, Cha mẹ anh chị đều tài giỏi cả. Cung quan lộc khá tốt. Sau này lấy vợ giàu nữa
Đầu trang

thanhchikien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn các đại ca
Đầu trang

BuiChien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi BuiChien »

haitvhn đã viết:lấy được nhưng lá số này mệnh tài quan xấu nhỉ, vất vả với cuộc đời nhiều lắm đấy
anhhien đã viết:Số này giáp khoa quyền lộc cũng ngon lắm, Cha mẹ anh chị đều tài giỏi cả. Cung quan lộc khá tốt. Sau này lấy vợ giàu nữa
Ờ đúng, số này ham chơi (bù lại đã chơi là phải sành, đúng mốt ngày nay) được bố mẹ, anh em xốc nách nên bây giờ vẫn còn phong độ, bảnh bao lắm.

Cung vợ theo tôi không được tốt. Số này ham chơi, rượu chè, bồ bịch nhiều, dễ phải vài ba lần đò ngang đò dọc. Vũ Khúc cư Thê hội một loạt hình tinh tất vợ chồng đánh chửi nhau suốt ngày. Dù sao, người thân xốc nách cũng chỉ có hạn thôi. Là anh em cần chuẩn bị trước cho nhau tương lai bền vững. Vận từ 36 trở đi rất thăng trầm, khốn đốn.

Thân ái,
Đầu trang

thanhchikien
Mới gia nhập
Mới gia nhập

BuiChien đã viết:
haitvhn đã viết:lấy được nhưng lá số này mệnh tài quan xấu nhỉ, vất vả với cuộc đời nhiều lắm đấy
anhhien đã viết:Số này giáp khoa quyền lộc cũng ngon lắm, Cha mẹ anh chị đều tài giỏi cả. Cung quan lộc khá tốt. Sau này lấy vợ giàu nữa
Ờ đúng, số này ham chơi (bù lại đã chơi là phải sành, đúng mốt ngày nay) được bố mẹ, anh em xốc nách nên bây giờ vẫn còn phong độ, bảnh bao lắm.

Cung vợ theo tôi không được tốt. Số này ham chơi, rượu chè, bồ bịch nhiều, dễ phải vài ba lần đò ngang đò dọc. Vũ Khúc cư Thê hội một loạt hình tinh tất vợ chồng đánh chửi nhau suốt ngày. Dù sao, người thân xốc nách cũng chỉ có hạn thôi. Là anh em cần chuẩn bị trước cho nhau tương lai bền vững. Vận từ 36 trở đi rất thăng trầm, khốn đốn.

Thân ái,

Huynh de co tot khong dai ca
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”