Mong mọi người xem hộ em lá số tử vi !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
congquyen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Mong mọi người xem hộ em lá số tử vi !

Gửi bài gửi bởi congquyen »

Cung mệnh có Thái Âm hãm ngộ tam minh, Khoa Quyền Lộc là số phản vi kỳ rất đẹp cho người mạng Thuỷ, nhưng lại không tốt cho người mạng hoả, lại cư ngay cung mão nên tâm thân bất an và thường có tiếng nhưng không có miếng, nhất là về tình cảm. Cung phu lại có Phục binh + Hoá Kỵ + Tuần nên trong tình cảm luôn có sự giận hờn, cản trở. Âu cũng là số phận.
Đầu trang

xuxu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xuxu »

lethanhson đã viết:Cho em hỏi vài câu để nghiệm lý thêm:
1_ Chị có anh em dị bào phải không ?
2_ Chị là con đầu trong gia đình ? Người thứ 2 là trai ?
3_ Tính cách: cô độc, nội tâm theo kiểu vui quá cũng khóc mà buồn quá cũng khóc, chi tiêu chặt chẽ, hay cảm thấy bất mãn, hay thay đổi chính kiến, tin vào tâm linh và luật nhân quả ! Chị là người kiếm tiền tốt, hay được người khác giúp đỡ về tiền đặc biệt là phụ nữ
4_ Có xu hướng thích dạy học hoặc làm những nghề không phải đi lại nhiều, những công việc mang tính phân tích lôgic, đòi hỏi khả năng nhìn nhận vấn đề một cách sáng sủa !
5_ Chị là người ít bạn hiếm khi chơi lâu được với ai dù rất hay giúp đỡ bạn bè, nhưng quan hệ đồng nghiệp thì lại tốt, hay được giúp đỡ nâng đỡ

Rất mong nhận được phản hồi của chị để em nghiệm lý thêm !

1.Chị là con út trên có 1 anh trai, chị gái. Anh trai bị khiếm khuyết về chiều cao
2.Tính cách nội tâm, tin vào luật nhân quả nên làm việc gì cũng suy nghĩ đến chữ tâm
3.Hợp với nghề dạy học, nhưng lại làm ở 1 cty kinh doanh, giác quan thứ 6 tốt nên nhìn nội tâm người đối diện rất tốt, khả năng logic mọi vấn đề chặt chẽ
4.Rất ít bạn, bạn thân hầu hết là chơi từ hồi nhỏ, quan hệ đồng nghiệp khá tốt,
Đầu trang

xuxu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xuxu »

congquyen đã viết:Cung mệnh có Thái Âm hãm ngộ tam minh, Khoa Quyền Lộc là số phản vi kỳ rất đẹp cho người mạng Thuỷ, nhưng lại không tốt cho người mạng hoả, lại cư ngay cung mão nên tâm thân bất an và thường có tiếng nhưng không có miếng, nhất là về tình cảm. Cung phu lại có Phục binh + Hoá Kỵ + Tuần nên trong tình cảm luôn có sự giận hờn, cản trở. Âu cũng là số phận.
thamlang đã viết:thái âm hãm gặp tam minh nên sáng ra, có Quan Phúc cộng tam đức nên lòng nhân từ độ lượng, thương yêu muôn loài. quan lộc tốt nhưng ngộ thiên ko nên thay dổi chỗ làm đôi ba lần có thể đổi nghề. còn làm đúng nghề ko thể đổi thì lên voi xuống ngựa vài ba lần. tuy nhiên số có quý nhân phù trợ nên ko bao giờ vào ngõ cụt. quan cung có tả hữu khôi việt hội tứ đức nên có thể gọi là sinh cơ bất diệt. cung phu ở tam hợp tỵ sửu dậu mà phúc cung lại ko tốt nên phu cung mất phận nhờ. đây là số mạng vì ko ai chọn đc cha mẹ ông bà. phu cung có cả tuần triệt kị tinh nên tốt nhất là lấy chồng muộn để tránh sinh li tử biệt. đào hồng phối chiếu vào thiên di thì chồng phải lấy xa mới tốt. con cái hơi hiếm muộn khó khăn. tuỳ phúc tuỳ duyên. do cả số chồng nữa.
Em cảm ơn mọi người, mọi người có thế nói cho em biết trên lá số tử vi của em có thể hiện được năm sau em lập gia đình không? tại các cụ ở nhà than thở nhiều quá :D
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlang »

sang năm lấy chồng rồi.
Được cảm ơn bởi: xuxu
Đầu trang

xuxu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi xuxu »

thamlang đã viết:sang năm lấy chồng rồi.

em cảm ơn anh, :D :D :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”