Xin tư vấn về vị trí phòng ngủ

Các bài viết học thuật về môn Phong thủy, địa lý
Trả lời bài viết
Ami Lee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin tư vấn về vị trí phòng ngủ

Gửi bài gửi bởi Ami Lee »

Em là nữ, SN 1979 (Ngũ hành : Thiên thượng hỏa (Lửa trên trời) Quẻ mệnh : Chấn Mộc Thuộc Đông Tứ Mệnh) là chính trong nhà.
Em họ của em là nam SN 1980 (Ngũ hành : Thạch lưu mộc (Gỗ cây lựu) Quẻ mệnh : Khôn Thổ Thuộc Tây Tứ Mệnh)
Nhà em có cửa chính hướng Tây, thuộc Tây tứ trạch (hướng tuyệt mệnh với em) và có 2 phòng ngủ Hình ảnh

Phòng em họ (phòng 1): cửa vào hướng Đông Nam, cửa ra ban công hướng Tây Bắc

Hình ảnh

Phòng em (phòng 2): cửa vào hướng Tây Nam, cửa sổ hướng Đông

Hình ảnh

Các anh chị tư vấn giúp em vị trí phòng ngủ và hướng giường ngủ có đúng phong thủy với em và em họ không? Chỗ không đúng phải sửa lại như thế nào? Em rất cảm ơn
Đầu trang

sinhkhi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Xin tư vấn về vị trí phòng ngủ

Gửi bài gửi bởi sinhkhi »

Ami Lee đã viết:Em là nữ, SN 1979 (Ngũ hành : Thiên thượng hỏa (Lửa trên trời) Quẻ mệnh : Chấn Mộc Thuộc Đông Tứ Mệnh) là chính trong nhà.
Em họ của em là nam SN 1980 (Ngũ hành : Thạch lưu mộc (Gỗ cây lựu) Quẻ mệnh : Khôn Thổ Thuộc Tây Tứ Mệnh)
Nhà em có cửa chính hướng Tây, thuộc Tây tứ trạch (hướng tuyệt mệnh với em) và có 2 phòng ngủ Hình ảnh

Phòng em họ (phòng 1): cửa vào hướng Đông Nam, cửa ra ban công hướng Tây Bắc

Hình ảnh

Phòng em (phòng 2): cửa vào hướng Tây Nam, cửa sổ hướng Đông

Hình ảnh

Các anh chị tư vấn giúp em vị trí phòng ngủ và hướng giường ngủ có đúng phong thủy với em và em họ không? Chỗ không đúng phải sửa lại như thế nào? Em rất cảm ơn
Bạn đã được tư vấn ở bên dongphuong rồi còn chạy sang đây xin tư vấn, bạn không tin tưởng người ta thì bạn có tin tưởng chúng tôi không
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Kiến thức Phong thủy”