PHƯỢNG HOÀNG LỬA LUẬN GIẢI TỬ VI MIỄN PHÍ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đã khóa
Hình đại diện của thành viên
tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: PHƯỢNG HOÀNG LỬA LUẬN GIẢI TỬ VI MIỄN PHÍ

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Bác Zing ơi. LS này được không. Nhờ bác luận hộ :D.
Hình ảnh

Tr_ThanhThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr_ThanhThuy »

Hôm nay mình xin nhờ bạn Phuonghoang và các bác xem giúp mình lá số này cái nhé!
mình xin cảm ơn các bạn nhiều nhiều!
Hình ảnh

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Phượng Hoàng Xào Lăn đã viết:thì hắn có thể hiện được gì đâu, nhưng nick PHL luận nhiều người bái phục quá xá. bị lừa hết rồi sao =)) =)) =))
Ôi chao. Chẳng lẽ thần tượng sụp đổ thế này à :)).
Nói thế nào chứ em vẫn phục bác :)).
Được cảm ơn bởi: Tr_ThanhThuy

Tr_ThanhThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Tr_ThanhThuy »

tutruongdado ơi!
bạn nhìn giúp lá số mình vừa up lên và có thể cho vài lời nhé bạn!
Cảm ơn bạn nhiều nghe!

Phượng Hoàng Băng
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Phượng Hoàng Băng »

Phượng Hoàng Xào Lăn đã viết:Theo dõi anh Leo - CatDiec -Phượng Hoàng Băng tới giờ em ngưỡng mộ anh quá. Cho em ăn theo nick anh nhé :x :x :x :x :x :x

=)) em xưng danh tiền kiếp em đi :x
Được cảm ơn bởi: Phượng Hoàng Xào Lăn

Phượng Hoàng Lửa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phượng Hoàng Lửa »

Thật là lố bịch với những trò đùa như thế này trên một diễn đàn trao đổi và nghiên cứu học thuật, từ trước đến nay có rất nhiều người thường nhầm lẫn giửa tôi và một số người mà các bạn đã biết đến và mỗi lần như thế tôi thường chọn cách im lặng nhưng đến mức đem tôi ra để bêu xấu và làm tổn hại danh dự của tôi như thế này thì thật lòng khó mà có thể giử mãi sự im lặng này được nữa . Trước hết tôi xin cảm ơn sự tình cảm mà các bạn dành cho tôi bấy lâu nay thông qua những lời cảm ơn trong mỗi bài viết của tôi vì vậy thật sự tôi thật sự rất trân trọng sâu sắc với những điều như thế này, vì vậy để không làm phụ lòng mà niềm tin bấy lâu nay dành cho tôi cũng như để làm rỏ sự tình trắng đen này nên tôi đã gửi báo cáo của mình đến với các Điều Hành Viên và Ban Quản Trị diễn đàn để tiến hành xử lý trường hợp của tôi theo đúng điều lệ của diễn đàn đã được quy định , tôi tin rằng sự thật trắng đen sẽ được quyết định trong thời gian sớm nhất bằng việc tiến hành xử lý những thành viên đã tiến hành cái công cuộc bêu xấu tôi ở chuyên mục này và từ đây cho đến thời gian đó tôi sẽ không viết bất cứ bài viết nào mang tính chất tranh luận hay biện minh ở đây cả mọi việc ai đúng ai sai cứ để Ban Điều Hành trả lời thay tôi .

PHƯỢNG HOÀNG LỬA KÍNH BÚT
Được cảm ơn bởi: meoxulimdim, smile., tutruongdado, cloudstrife, nguyenlan_xon, ngoctrantran, phoenix18, Veronica07031, hababy22000, Tr_ThanhThuy, mitmitnana, thuyanhha, Phượng Hoàng Băng, Phượng Hoàng Xào Lăn

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

Chẹp chẹp. Dù bác PHL có phải là Zing hay không thì em cũng rất kính nể. :D. Các bài luận của bác rất hay. Em học hỏi được rất nhiều. Nhưng em hỏi chút không phải mong bác đừng giận. Chẳng lẽ bác 85 tuổi thật à ?.
Được cảm ơn bởi: Phượng Hoàng Lửa

Điều hành 6
Ban điều hành
Ban điều hành

Gửi bài gửi bởi Điều hành 6 »

Gởi các bạn thành viên diễn đàn lyso.vn :
Trên diễn đàn này thật sự có nhiều bác lớn tuổi thường xuyên sinh hoạt tư vấn hoặc viết bài, như : Lytranle, Nguyenquoc, và Phượng Hoàng Lửa...v...v....
Nay BĐH mong mỏi các bạn dừng lại các trò trêu đùa vô vị, nhằm tôn trọng các bác lớn tuổi.
Điều hành 6
Được cảm ơn bởi: meoxulimdim, Quan Nguyen, smile., surini82, anbinhtn, Phượng Hoàng Lửa, ngoctrantran, Veronica07031, NGUYET YEN, Tr_ThanhThuy, Phượng Hoàng Băng

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”