Mệnh có Tử Phá, Tài có Vũ Khúc mà sao đen đủi quá các bác ơi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
nxq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh có Tử Phá, Tài có Vũ Khúc mà sao đen đủi quá các bác ơi

Gửi bài gửi bởi nxq »

Kính nhờ các bác xem hộ tôi lá số này với.
Tôi lấy vợ : Đinh Tị (1977)
Con gái : Giáp Thân
Sau khi lấy vợ tôi làm cái gì cũng hỏng các bác ạ, kính nhờ các bác chỉ bảo cho tôi đwowcj thông
Kính thư
Lá số của tôi.

Đầu trang

phdminh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

TL: Mệnh có Tử Phá, Tài có Vũ Khúc mà sao đen đủi quá các bác ơi

Gửi bài gửi bởi phdminh »

Trong hoạ luôn luôn có phúc, đôi khi hoạ là để thử mình!
Vận rồi VCD, mệnh có tuần lại có ảnh hưởng của thân: tướng gặp triệt, nên có chút khó khăn!
Nhưng Tuần này làm khó tử vi một chút lại cùng hoá khoa giúp phá quân lương thiện nếu bình tĩnh, suy nghĩ chín chắn!
Cho nên bác hãy bình tĩnh, suy nghĩ mọi sự cho thật kỹ, tâm hướng thiện mà cố gắng, đừng đổ cho vợ bác, hãy để mọi chuyện tự nhiên!
Nếu không nhầm thì khi gặp nạn bác vẫn có người giúp và đôi khi các khó khăn có thể dùng nó để tháo gỡ nhau đó sao!
Nếu bác tin thì cả thần linh lẫn con người "khi đến lúc" sẽ chung tay giúp bác! Nhưng còn tuỳ cơ duyên và tâm thiện của bác lúc khó khăn thử lòng này nữa! Còn giờ có lẽ chưa :D vì chưa hết vận VCD chỉ là sắp!
Bác có Thanh Long ở Mệnh nên hẳn là người có thể kiên nhẫn chờ thời, đừng động tâm quá mà hỏng việc bác ạ!
Phúc có Lộc tồn, tựa Thiên lộc, ví như lúc bình sinh tiết kiệm, lúc đói kém lấy phúc ấy ra mà ăn, nên Bác cần năng làm việc thiện, khi đến lúc sẽ có người giúp! Không nên lo lắng!
Tài hèn sức mọn mới học tử vi!
Nếu có sai thì mong các cao nhân cũng chỉ bảo để giúp người và để lần sau tại hạ còn giúp được người khác! hì hì
Được cảm ơn bởi: nxq
Đầu trang

nxq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nxq »

Cảm ơn bác phdminh, thú thực với bác tôi là người mới, vì vây với những luận giải của Bác chiêm nghiệm lại tôi thấy có nhiều điểm có lý. Tuy nhiên có một điều tôi không lý giải được những khó khăn xảy ra khi thực hiện công việc.
Mong bác và các sư phụ chỉ dậy thêm
Kính thư
Đầu trang

nxq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nxq »

Tôi đang có kế hoạch xuất ngoại kính nhờ các bác cho lời tư vấn. Đi về phương Bắc hay phương Đông thì tốt.
KÍnh thư
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”