Xin các Bác xem giúp 2 lá số này khi nào có con

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MHG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin các Bác xem giúp 2 lá số này khi nào có con

Gửi bài gửi bởi MHG »

MHG có đứa cháu cưới nhau cũng 5 năm nay rồi nhưng đợi mãi vẫn không thấy có con mẹ chúng nó sốt ruột quá xin các Bác xem giúp. Là số của ng chồng
Hình ảnh

và lá số của vợ là
Hình ảnh

Kính mong các cao thủ xem giúp, xin cám ơn nhiều
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Xin các Bác xem giúp 2 lá số này khi nào có con

Gửi bài gửi bởi thamlang »

khó lắm thay, vợ khó có con lắm.
Được cảm ơn bởi: MHG
Đầu trang

MHG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MHG »

Dạ xin hỏi bác Thamlang là do 2 lá số này kết hợp nên khó có con hay sao ạ, nếu 2 lá số này kết hợp với 2 lá khác thì kết quả có khác không? Khó có con vậy xin con nuôi thì không sao chứ phải không ạ. Chân thành cám ơn Bác.
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

đây là do ng vợ thôi, số cô ấy có thể nhận con nuôi và có con nuôi rất hiếu thảo đấy, quên mất đúng ra tôi nên nói sớm. đừng nghĩ chuyện "giá mà..." làm gì , bảo họ nhận con nuôi di.
Đầu trang

MHG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MHG »

Dạ một lần nữa, xin cám ơn Bác Thamlang nhiều, thật ra không có chuyện 'giá mà..' đâu, vì mẹ chúng nó sốt ruột với làm được bao nhiêu tiền thì lo đi thụ tinh ống nghiệm gì đấy mà vẫn không xong nên vào đây nhờ các bác xem giúp. Xin hỏi thêm Bác là nếu xin con nuôi thì nên xin con trai hay gái và con tuổi nào thị hợp ạ? Mong Bác chỉ giúp, xin cám ơn bác đã xem giúp.
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

mình đã khó thì cũng ko nên kén chọn mất đi cái quý, cái phúc, hãy để duyên đưa đẩy sẽ gặp đc. xấu hay tốt cũng là cái phúc nhà mình. đừng kén nhé. chỉ cần biết chắc cháu bé ko có bệnh nan y thì đã là quá đáng lắm rồi. "hữu nhân nhân mọc, vô nhân nhân trẩm"
Đầu trang

MHG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MHG »

Vâng, bây giờ thì MHG hiểu rồi, 1 lần nữa xin cám ơn bác. Xin lỗi MHG hơi tham :-) vì thật ra hiếm khi nào có ai chịu khó chỉ bảo xem giúp như bác như hôm nay, nên sẵn đây xin nhờ bác xem giúp hậu vận của lá số này, https://lyso.vn/lasotuvi/0/203021 ... /maria.jpg xin bác xem giúp hậu vận thế nào, khi nào có nhà cữa ổn định, cám ơn bác nhiều.
Đầu trang

thamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

số này vất vả đủ đường, sang năm trở đi có thể ổn định rồi, vận hạn 10 năm tiếp theo đó hao tổn ko ít nhưng kiếm ra cũng khá, chưa kể còn đc nhận di sản của ng nhà (mẹ hoặc chị,) số tay trắng lập nghiệp, cuối đời có của.
Đầu trang

BuiChien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi BuiChien »

Phúc Tử cả 2 lá số đều kém. Cái trò muộn con này, nếu có duyên thì liên lạc với anh Tuệ (sáng lập viên), rất mát tay cho chuyện chữa trị các cặp hiếm muộn.

Thân ái,
Đầu trang

MHG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MHG »

Bác Thamlang nói đúng quá ạ, số người này từ khi lấy chồng gần 10 năm nay vẫn phải đi ở nhà thuê vài năm lại phải chuyển nhà bác ạ, bác bảo từ năm sau trở đi ổn định vậy liệu nhà cữa có được ổn định không có thể có được nhà riêng cho mình không (dù là nhà trả góp)?Mà sao lại có di sản từ chị hoặc mẹ để lại ạ, chị ng này còn trẻ ko lẽ... xin bác xem kỹ phần này giúp. Hôm nay thật may được bác xem giúp nhiều thứ, 1 lần nữa cám ơn bác nhiều.

Cám ơn Buichien đã chỉ dẫn để MHG bảo với 2 đương số đó xem sao, nếu 2 đứa nó đồng ý thì mới có thể liên lạc nhờ vả tiếp được, cám ơn nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”