Gửi bác Tây Đô Đạo Sỹ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoamuaha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bác Tây Đô Đạo Sỹ

Gửi bài gửi bởi hoamuaha »

Con có nhờ bác dành chút it thời gian xem dùm con lá số tử vi.K biết vì bác bận rộn hay quên mà con chờ mãi câu trả lời của bác mà k thấy.Trong khi những ng khác cũng đã đc bác trả lời hết.Bác nói những ai muốn cải số hay thay đổi số phận thì mới vào hỏi bác.Đoc đc những bài viết của bác.Con có thêm chút hy vọng, chút niềm tin vào cuộc sống.Cuôc sống của con là những giọt nước mắt, những gì con đã trải wa khiến con thấy sợ cuộc sống này, con thu mình vào vỏ ốc của mình,con sợ khi quyết đinh 1 việc gì đo....vì con sợ con chưa trả hết nợ cho những gì con đã gây ra ở kiếp trước.Con đã quy y, cũng ngày ngày đc chú Đai Bi , giúp đc ai con giúp chỉ hy vong sau này con có cuộc sống yên bình hơn hay it ra con sống cho kiếp sau của mình.Con k muốn làm phiền bác...chỉ vì con muốn biết tương lai sắp tới của con sẽ thế nào...để con có thể tránh hay ít ra là giảm bớt đc phần nào những gì con sẽ gặp phải.Hồi hộp tìm câu trả lời của bác và thấy 1 chút buồn khi con k tìm đc cái mình đang tìm.Dù gì con cũng cám ơn bác.Cám ơn những bài viết của bác.:x
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tây Đô đạo sĩ
Bát đẳng
Bát đẳng

TL: Gửi bác Tây Đô Đạo Sỹ

Gửi bài gửi bởi Tây Đô đạo sĩ »

hoamuaha đã viết:Con có nhờ bác dành chút it thời gian xem dùm con lá số tử vi.K biết vì bác bận rộn hay quên mà con chờ mãi câu trả lời của bác mà k thấy.Trong khi những ng khác cũng đã đc bác trả lời hết.Bác nói những ai muốn cải số hay thay đổi số phận thì mới vào hỏi bác.Đoc đc những bài viết của bác.Con có thêm chút hy vọng, chút niềm tin vào cuộc sống.Cuôc sống của con là những giọt nước mắt, những gì con đã trải wa khiến con thấy sợ cuộc sống này, con thu mình vào vỏ ốc của mình,con sợ khi quyết đinh 1 việc gì đo....vì con sợ con chưa trả hết nợ cho những gì con đã gây ra ở kiếp trước.Con đã quy y, cũng ngày ngày đc chú Đai Bi , giúp đc ai con giúp chỉ hy vong sau này con có cuộc sống yên bình hơn hay it ra con sống cho kiếp sau của mình.Con k muốn làm phiền bác...chỉ vì con muốn biết tương lai sắp tới của con sẽ thế nào...để con có thể tránh hay ít ra là giảm bớt đc phần nào những gì con sẽ gặp phải.Hồi hộp tìm câu trả lời của bác và thấy 1 chút buồn khi con k tìm đc cái mình đang tìm.Dù gì con cũng cám ơn bác.Cám ơn những bài viết của bác.:x
Cháu up lá số vào topic này nhé:Xem lá số Tử vi dựa theo quan điểm Phật giáo
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”