Các bác xem giúp cháu với . cháu có hợp với kinh doanh không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trongquy_bk89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Các bác xem giúp cháu với . cháu có hợp với kinh doanh k

Gửi bài gửi bởi trongquy_bk89 »

hungmanhksxd đã viết:
trongquy_bk89 đã viết:
hungmanhksxd đã viết:Có phải năm 5 tuổi nhà cậu có tang ?

ý cậu "nhà" tớ là kể cả các bác, chú, anh em của ông nội ông ngoại. hay chỉ mỗi gia đình tớ:bố me+ ông bà nội ngoại. nếu thế thì tớ ko biết. còn năm tớ 15 tuổi thì bố tớ mất,cụ bị bệnh tim :(

Anh em trong nhà bên nội hay bên ngoại đấy,ông bà nữa chẳng hạn
chắc hồi ấy tớ nhỏ quá nên tớ ko nhớ nữa,nếu kể họ hàng nội ngoại thì đông lắm, ông bà nội tớ 8 người con cơ mà :). à cậu xem giùm tớ sau này tớ có giàu hem :) , vợ tớ là người thế nào.hi xem giúp tớ với nhé:)
Đầu trang

hungmanhksxd
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanhksxd »

Nếu đúng ls này thì bạn cũng có tiền nhưng ko thể là đại gia được,tiền bạc có những lúc phát mạnh nhưng ko bền...
Cung thê VCD cung xung chiếu lại bị tuần chặn nên ko lấy dc chính tinh về,cung thê có tam linh song lại có thái tuế,không kiếp nên chú sẽ khá vất vả với em này nhưng bù lại thằng con khá ngoan,giỏi
thân ái
Được cảm ơn bởi: trongquy_bk89
Đầu trang

trongquy_bk89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungmanhksxd đã viết:Nếu đúng ls này thì bạn cũng có tiền nhưng ko thể là đại gia được,tiền bạc có những lúc phát mạnh nhưng ko bền...
Cung thê VCD cung xung chiếu lại bị tuần chặn nên ko lấy dc chính tinh về,cung thê có tam linh song lại có thái tuế,không kiếp nên chú sẽ khá vất vả với em này nhưng bù lại thằng con khá ngoan,giỏi
thân ái
cậu xem cho tớ ls này: tớ đổi giờ sinh thành giờ tị, có hợp với gì tớ đã nói ở trên không :
ảnh tớ nè :http://i526.photobucket.com/albums/cc34 ... re0025.jpg
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanhksxd
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanhksxd »

Ứng với ls này bạn là con trưởng hoặc đoạt trưởng,từ nổ tới giờ bạn sống chật vật vất vả
Đầu trang

trongquy_bk89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungmanhksxd đã viết:Ứng với ls này bạn là con trưởng hoặc đoạt trưởng,từ nổ tới giờ bạn sống chật vật vất vả
hi. chắc hem phải. mình có 1 anh trai. nhà mình có 2 anh em.từ bé jo mình chỉ có ăn học thui,mình đi trọ từ lớp 10, vì mình học tr chuyên xa nhà. chắc hem phải cậu nhỉ
Đầu trang

trongquy_bk89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hongduloan đã viết:từ 25 đến 35 sẽ thành anh hùng .có điều đừng gây nhiều tội ác quá sau này sẽ phải trả giá ,bạn tương đối bất nhân đấy
hic . bạn này nói cung mệnh của mình có Tử Phá , lại không có cát tinh đồng cung, nhưng mình có Tả phụ, Hữu bật hợp chiếu chắc không phải ác nhân :)) mình copy một đoạn trong Vietshare : "Tử Vi gặp Phá Quân đồng cung, rất cần Tả Phụ, Hữu Bật đồng cung, hoặc giáp, hoặc hợp chiếu, mới là người có tài, có công danh, được nể trọng. Nếu không có thì mất hay, lận đận, toan tính, mưu đồ nhiều việc mà lúc thành lúc bại, tài năng không đủ, khó gặp quý nhân."
không biết có đúng không ,mong các cao nhân chỉ giúp...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”