CẨN THẬN THẰNG LỪA ĐẢO NÀY!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Thiên Không
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: CẨN THẬN THẰNG LỪA ĐẢO NÀY!!!!

Gửi bài gửi bởi Thiên Không »

thật quá đáng ! trên đời tôi ghét nhất là bọn lừa đảo ! không tự biết kiếm tiền mà dùng miệng lưỡi lừa gạt ! thật vô liêm sỉ !
thân ái !
Được cảm ơn bởi: minhminh99

DAUCHAMHOI
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi DAUCHAMHOI »

ĐÂY CÁC SỐ DT CỦA NÓ : 0933464460,0908680174, 0933521794, 0938509997
NẾU CÓ AI BIẾT ĐƯỢC NÓ Ở ĐÂU XIN HÃY CHỈ CHO TÔI ,TÔI ĐANG CÙNG CÁC ANH EM HÌNH SỰ TRUY NÓ MÀ KHÔNG RA ,...NHÀ CỦ CỦA NÓ Ở HUYỆN NHÀ BÈ TRÊN ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT ,QUA CẦU PHÚ XUÂN 200M NHÌN PHÍA BÊN TRÁI LÀ TRƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM QUẸO TRÁI ĐI VÔ...NÓ ĐÃ DỌN NHÀ CHỔ KHÁC CHÚNG TÔI ĐANG ĐIỀU TRA

Ham học
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ham học »

Việc xem bói ở trên này là tùy tâm thôi, ai có hiểu biết về tử vi, có thời gian, thì có thể xem cho những người đang cần. Nếu không thì thôi, không ai bắt buộc. Việc luận lá số gửi vào hộp thư,...hoặc hẹn lần hẹn lửa, tất phải có vấn đề. Mọi người tinh ý đều có thể nhận ra.
Được cảm ơn bởi: Mr.Hoang, minhminh99

DAUCHAMHOI
Mới gia nhập
Mới gia nhập

MONG AI BIẾT NÓ ĐANG Ở ĐÂU CHỈ GIÚP DÙM ,QUA ĐIỀU TRA NÓ LỪA RẤT NHIỀU NGƯỜI ,RẤT TINH VI ,...VÀ TRỐN RẤT KỸ ,...

Hình đại diện của thành viên
nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nthang2011 »

bác đánh động thế này ngta chạy mất rồi còn đâu, ngta lại lập nick mới, nếu bác muốn tìm thực sự sao ko giả làm nạn nhân tiếp theo rồi cho bạn đi gặp sẽ tóm đc thôi.
hcm xã hội đen thì ít mà trộm cắp vặt thì nhiều

Say Good bye
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Say Good bye »

Nghe nói trên đây nhiều người thông minh lắm mà. Sao h lại thấy nhiều ngừoi não lại hok có nếp nhăn. Chưa biết ai đúng ai sai lại phán như thánh. Nói ai tự hiểu nhé.
Được cảm ơn bởi: Mr.Hoang

Mr.Hoang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Mr.Hoang »

Say Good bye đã viết:Nghe nói trên đây nhiều người thông minh lắm mà. Sao h lại thấy nhiều ngừoi não lại hok có nếp nhăn. Chưa biết ai đúng ai sai lại phán như thánh. Nói ai tự hiểu nhé.
Chỉ là mình dễ tin người bạn à! Khộng biết đúng sai ở đâu nữa? Mình ngốc quá.

Gà mờ lon ton
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Gà mờ lon ton »

Mr.Hoang đã viết:
Say Good bye đã viết:Nghe nói trên đây nhiều người thông minh lắm mà. Sao h lại thấy nhiều ngừoi não lại hok có nếp nhăn. Chưa biết ai đúng ai sai lại phán như thánh. Nói ai tự hiểu nhé.
Chỉ là mình dễ tin người bạn à! Khộng biết đúng sai ở đâu nữa? Mình ngốc quá.

Minh thấy qui luật chung thằng nào cứ đi phán xét người khác như thằng Say Good Bye bằng cái giọng như trên, y như rằng nó là thằng ngu nhất. Mr.Hoang cứ tạm thời cancel đi. Ko nói ai nhé, ai ngu tự hiểu.
Được cảm ơn bởi: Mr.Hoang

DAUCHAMHOI
Mới gia nhập
Mới gia nhập

nthang2011 đã viết:bác đánh động thế này ngta chạy mất rồi còn đâu, ngta lại lập nick mới, nếu bác muốn tìm thực sự sao ko giả làm nạn nhân tiếp theo rồi cho bạn đi gặp sẽ tóm đc thôi.
hcm xã hội đen thì ít mà trộm cắp vặt thì nhiều
BẠN THÂN MÌNH LÀ NGƯỜI TẠO NICK NÀY BẠN À VÀ GIỜ NÓ KHÓA LẠI RỒI ,THẰNG NÀY GIỎI COI BÓI VÀ NÓI XOÁY VÀO VẤN ĐỀ GIA ĐÌNH NGƯỜI TA ,NÓI CHUNG THUỘC DẠNG RẤT THÔNG MINH NHƯNG CHƯA BIẾT VỀ MẠNG HAY INTERNET ĐÂU (CŨNG MAY ,...),MÌNH TRUY NÓ KHÔNG RA VÀ BIẾT NÓ SẼ K DÁM LÊN ĐÂY NỮA NHƯNG BIẾT ĐÃ CÓ NGƯỜI ĐÃ BỊ DÍNH VÀO NÓ NÊN CẢNH BÁO ,...

DAUCHAMHOI
Mới gia nhập
Mới gia nhập

H ƠI HÃY ĐỌC TIN NHẮN ĐI EM ,VÀ GỌI LẠI CHO A
HÃY HẾT SỨC CẨN THẬN NHÉ EM ,HÃY DÙNG ĐẦU ÓC SÁNG SUỐT MÀ PHÂN TÍCH VẤN ĐỀ ĐỪNG ĐỂ BỊ LỪA NHƯ A EM À ,RỒI GIA ĐÌNH EM,BẠN BÈ EM NỮA ,A LÀ THẠC SỸ KINH TẾ ,ĐÃ RA ĐỜI ĐI LÀM NHIỀU NƠI NHIỀU CHỨC VỤ MÀ CÒN BỊ LỪA CŨNG VÌ QUÁ TÌNH CẢM,QUÁ TIN NGƯỜI ĐÓ EM,...A BIẾT EM ĐANG TIẾP XÚC VỚI TÊN NÀY,HÃY GỌI CHO A NẾU EM THẮC MẮC GÌ KHÁC ,EM ĐỪNG TIẾT LỘ VỀ GIA ĐÌNH VỀ CONG VC CHO THẰNG LỪA ĐẢO NÀY NỮA EM À

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”