CẨN THẬN THẰNG LỪA ĐẢO NÀY!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
gacontihon
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: CẨN THẬN THẰNG LỪA ĐẢO NÀY!!!!

Gửi bài gửi bởi gacontihon »

haizzz! dậy mà cũng hên nhễ, những kẻ lừa ghạt chỉ thích nhắm đến những đối tượng giàu có còn mình là kẻ nghèo có gì để ghạt bây giờ. Hờ hờ thế mới nói đôi khi nghèo cũng là một ưu thế nhễ =))[/quote]

anh nói thấy mắc cười =))
công nhận em nghèo
nhưng đã là dân lừa đão thì nghèo hay giàu gì
cứ lừa đc là lừa thôi anh ạ =))

chú cuội
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi chú cuội »

oh sự việc vẫn chưa ngã ngũ Hình ảnh
nick kunkunnguyen đưa LS nam đó sao thuydohanh nghĩ đó là girl? Hình ảnh

mot_nguoi_de_quen
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi mot_nguoi_de_quen »

Hình ảnh <-- Mục tiêu là kẻ này hay là lập topic để chém lẫn nhau vậy bà con Hình ảnh

thuydohanh
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi thuydohanh »

chú cuội đã viết:oh sự việc vẫn chưa ngã ngũ Hình ảnh
nick kunkunnguyen đưa LS nam đó sao thuydohanh nghĩ đó là girl? Hình ảnh
Chị nhìn lá số đương sự có những sao gì thôi, để biết tính cách con người ấy như thế nào. Vì bực mình quá, nên kg thể nào nhịn nổi nên viết ngay lập tức vì cá tính con người này.......ranh vặt quá. Mr.Hoang là một người kg có nói láo nhưng đương sự thứ 2 thì mình kg có ý kiến với người này. Mình kg thích những người.......như thế.

P/S Đã xuất hiện 1 tên lừa vặt còn thêm 1 người ranh vặt nữa. Lừa vặt dù sao cũng còn hơn là ranh vặt. Vì ranh kg có cái gì hết đâu mà còn mang tiếng xấu. Hết nói nổi ! Bỉ ổi quá.

kunkunnguyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kunkunnguyen »

@thuydohanh:Hạnh ơi mình không biết bạn bn tuổi cả nhưng mà bạn hiểu sai mình và hơi nặng lời quá đó!Mình không biết bạn học tử vi từ bao giờ nhưng mà liệu có phải võ đoán quá không?Mình cũng không hiểu bạn bức xúc điều gì với mình và mình khôn ranh vặt để làm gì!Mình là thành viên diễn đàn thực sự chỉ mới tập toẹ tử vi bạn có thể tìm hầu hết bài viết của mình với nick kunkun kunkunnguyen trên lyso.vn tuvilyso.org lyhocdongphuong... đều là nhờ luận giải tử vi mình chưa bao giờ có ý xấu lợi dụng ai hay dối trá bất cứ điều gì!Không biết hạnh dựa vào cái gì mà kêu mình ranh vặt phải chăng là sao địa kiếp tại mệnh?
Mình cũng nói luôn với Hạnh là những điều mình viết trên là sự thật và không có nửa lời nói dối!Từ bé tới giờ mình ăn chay trường rất sùng đạo phật con muỗi cũng không dám giết liệu mình có phải hạng tiểu nhân như bạn nghĩ không?và lừa các bạn mình được cái gì?
Sở dĩ mình gửi tiền cho ông đó vì những lí do sau:mình sống 1 mình nơi đất khách quê người tìm đến diễn đàn là thế giới ảo nhưng mình luôn sống thật!Trong lúc mình tuyệt vọng vô cùng thì ông ta xuất hiện nói chuyện và xem cho mình,ba mẹ vợ và con mình!Nếu theo thị trường ở đây mình xem tử vi 1 người cũng mất 100 đô vậy thì với từng đó lá số 8triệu có là gì?Hơn nữa ông ta không đòi hỏi mà là mình tự nguyện sau khi ông ta đã luận giải hết các lá số trong vòng 3 ngày và còn hứa nếu có máy tính sẽ tiếp tục giúp đỡ những bạn có tâm trạng giống mình trên diễn đàn!Mình hiểu lắm chứ khi ai đó tuyệt vọng và vô đây xem tử vi họ mong lắm những lời chân thành!Bạn biết đấy một con người nhiệt tình như vậy thì mình tiếc gì tiền mình đâu có giàu mình cũng đi cày cả tuần để kiếm được số tiền đó nhưng khi nghe ông ta nói làm đông y chữa bệnh cứu người ko lấy tiền mình càng cảm động!Vả lại mình cũng đang thành lập một hội từ thiện của HSV Melbourne để quyên góp ủng hộ người nghèo nên mình rất cần những người như ông ta!(http://www.hoisinhvien.net/forum/chao-c ... 55451.html" target="_blank)Mình có sao bát toạ ở cung tài bạch ý nghĩa của nó thì là thái độ với tiền rất dửng dưng không quan trọng!Mấy đồng bạc so với tình người có đáng là bao!
Tất cả những nhận xét của bạn về mình ,mình nói thật là sai hết bạn ạ!Dù trên đường đời chúng ta có gặp nhau hay không thì mình nghĩ Hạnh cũng nên xem lại cách suy luận của mình!Từ trước tới giờ mình toàn bị thiên hạ người dưới quyền lừa đảo vì mình rất dễ tin người phải chăng vì Vũ Khúc Thất Sát đồng cung nô bộc!Mình chưa từng nói dối hay lừa đảo gì ai hết!Nếu mình thất đức như bạn nghĩ liệu cung con cái của mình có tốt được hay không Hạnh?Mong Hạnh tĩnh tâm suy nghĩ một chút về những gì mình viết! Nếu Hạnh vẫn có gì chưa hiểu mình sẽ giải thích với Hạnh mặc dù điều đó thực sự không cần thiết vì chúng ta cũng chẳng biết nhau!Dù sao cũng thực sự xloi những bạn đã đọc bài viết của mình nếu chúng quá phản cảm!Chỉ mong thiên hạ hiểu được mình để lòng thêm nhẹ!Cám ơn mọi người!
Được cảm ơn bởi: Phuong2810, babiegirl02, nthang2011, Mr.Hoang

nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nthang2011 »

kunkun nguyễn là người tốt, đã được tôi đóng dấu xác nhận ký tên lâu rồi.

kunkunnguyen
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kunkunnguyen »

Cám ơn bác nthang2011 đã hiểu em!
Được cảm ơn bởi: nthang2011

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

nthang2011 đã viết:kunkun nguyễn là người tốt, đã được tôi đóng dấu xác nhận ký tên lâu rồi.
A Thắng lại quay trở lại dùng nick cũ à B-)

nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi nthang2011 »

kidboy173 đã viết:
nthang2011 đã viết:kunkun nguyễn là người tốt, đã được tôi đóng dấu xác nhận ký tên lâu rồi.

Uhm anh lập 3 nick mới không được. ( ko có confirmation email ). Lyso tẩy chay hay sao ý :))

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

nthang2011 đã viết:
kidboy173 đã viết:

Uhm anh lập nick mới không được. Lyso tẩy chay hay sao ý :))
Thế sao a k dùng 2 nick bơm ý Hình ảnh

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”