CẨN THẬN THẰNG LỪA ĐẢO NÀY!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
nthang2011
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: CẨN THẬN THẰNG LỪA ĐẢO NÀY!!!!

Gửi bài gửi bởi nthang2011 »

kidboy173 đã viết: Thế sao a k dùng 2 nick bơm ý Hình ảnh

ồ, banned hết rồi :))
Được cảm ơn bởi: kidboy173

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

nthang2011 đã viết:
kidboy173 đã viết: Thế sao a k dùng 2 nick bơm ý Hình ảnh

ồ, banned hết rồi :))
Cái tội spam nhiều quá à a :))
Được cảm ơn bởi: nthang2011

dolatutai
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi dolatutai »

Rất nhiều vc về tên lừa đảo này mà không phải một hai bài viết có thể giải thích hết được,khi bắt được nó tôi sẽ thông báo và đưa hình ảnh lên!
Thân.

chú cuội
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi chú cuội »

nthang2011 đã viết:
kidboy173 đã viết:
nthang2011 đã viết:kunkun nguyễn là người tốt, đã được tôi đóng dấu xác nhận ký tên lâu rồi.
A Thắng lại quay trở lại dùng nick cũ à B-)

Uhm anh lập 3 nick mới không được. ( ko có confirmation email ). Lyso tẩy chay hay sao ý :))

oh có cả cái vụ này nữa sao Hình ảnh
thảo nào không thấy mít trộn vào chắc do không có confirmation email Hình ảnh

chú cuội
Tam đẳng
Tam đẳng

dolatutai đã viết:Rất nhiều vc về tên lừa đảo này mà không phải một hai bài viết có thể giải thích hết được,khi bắt được nó tôi sẽ thông báo và đưa hình ảnh lên!
Thân.

bị hack nick rồi kia` Hình ảnh

kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

À vụ email đó là bị lỗi, phải bắt gửi đi gửi lại mấy lần mới đc a Thắng ạ

oishi_hn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi oishi_hn »

Anh đây. Anh làm đi làm lại 5 6 lần vẫn ì ra ko thấy mail. haizz

chú cuội
Tam đẳng
Tam đẳng

nếu thế phải ra quán net lập lại nick xem sao Hình ảnh

oishi_hn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi oishi_hn »

chú cuội đã viết:nếu thế phải ra quán net lập lại nick xem sao Hình ảnh

đã nhờ thằng bạn reg nick cũng không được, nên tuyển các kỹ thuật viên mới cho lyso.vn

thuydohanh
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi thuydohanh »

kunkunnguyen đã viết:@thuydohanh:Hạnh ơi mình không biết bạn bn tuổi cả nhưng mà bạn hiểu sai mình và hơi nặng lời quá đó!Mình không biết bạn học tử vi từ bao giờ nhưng mà liệu có phải võ đoán quá không?Mình cũng không hiểu bạn bức xúc điều gì với mình và mình khôn ranh vặt để làm gì!Mình là thành viên diễn đàn thực sự chỉ mới tập toẹ tử vi bạn có thể tìm hầu hết bài viết của mình với nick kunkun kunkunnguyen trên lyso.vn tuvilyso.org lyhocdongphuong... đều là nhờ luận giải tử vi mình chưa bao giờ có ý xấu lợi dụng ai hay dối trá bất cứ điều gì!Không biết hạnh dựa vào cái gì mà kêu mình ranh vặt phải chăng là sao địa kiếp tại mệnh?
Mình cũng nói luôn với Hạnh là những điều mình viết trên là sự thật và không có nửa lời nói dối!Từ bé tới giờ mình ăn chay trường rất sùng đạo phật con muỗi cũng không dám giết liệu mình có phải hạng tiểu nhân như bạn nghĩ không?và lừa các bạn mình được cái gì?
Sở dĩ mình gửi tiền cho ông đó vì những lí do sau:mình sống 1 mình nơi đất khách quê người tìm đến diễn đàn là thế giới ảo nhưng mình luôn sống thật!Trong lúc mình tuyệt vọng vô cùng thì ông ta xuất hiện nói chuyện và xem cho mình,ba mẹ vợ và con mình!Nếu theo thị trường ở đây mình xem tử vi 1 người cũng mất 100 đô vậy thì với từng đó lá số 8triệu có là gì?Hơn nữa ông ta không đòi hỏi mà là mình tự nguyện sau khi ông ta đã luận giải hết các lá số trong vòng 3 ngày và còn hứa nếu có máy tính sẽ tiếp tục giúp đỡ những bạn có tâm trạng giống mình trên diễn đàn!Mình hiểu lắm chứ khi ai đó tuyệt vọng và vô đây xem tử vi họ mong lắm những lời chân thành!Bạn biết đấy một con người nhiệt tình như vậy thì mình tiếc gì tiền mình đâu có giàu mình cũng đi cày cả tuần để kiếm được số tiền đó nhưng khi nghe ông ta nói làm đông y chữa bệnh cứu người ko lấy tiền mình càng cảm động!Vả lại mình cũng đang thành lập một hội từ thiện của HSV Melbourne để quyên góp ủng hộ người nghèo nên mình rất cần những người như ông ta!(http://www.hoisinhvien.net/forum/chao-c ... 55451.html" target="_blank)Mình có sao bát toạ ở cung tài bạch ý nghĩa của nó thì là thái độ với tiền rất dửng dưng không quan trọng!Mấy đồng bạc so với tình người có đáng là bao!
Tất cả những nhận xét của bạn về mình ,mình nói thật là sai hết bạn ạ!Dù trên đường đời chúng ta có gặp nhau hay không thì mình nghĩ Hạnh cũng nên xem lại cách suy luận của mình!Từ trước tới giờ mình toàn bị thiên hạ người dưới quyền lừa đảo vì mình rất dễ tin người phải chăng vì Vũ Khúc Thất Sát đồng cung nô bộc!Mình chưa từng nói dối hay lừa đảo gì ai hết!Nếu mình thất đức như bạn nghĩ liệu cung con cái của mình có tốt được hay không Hạnh?Mong Hạnh tĩnh tâm suy nghĩ một chút về những gì mình viết! Nếu Hạnh vẫn có gì chưa hiểu mình sẽ giải thích với Hạnh mặc dù điều đó thực sự không cần thiết vì chúng ta cũng chẳng biết nhau!Dù sao cũng thực sự xloi những bạn đã đọc bài viết của mình nếu chúng quá phản cảm!Chỉ mong thiên hạ hiểu được mình để lòng thêm nhẹ!Cám ơn mọi người!
Bạn nên tìm đến những người đã thực sự là nạn nhân để có thể chia sẽ và đồng cãm với bài viết của bạn. Bạn nhé, vì những người này nếu kg dễ tin người thì từ ngay phút đầu tiên đã kg bị bấc kì 1 ai gạt hết. Mình nói ra vì mình rấc ghét những người.....có những hành vi......thôi trên này có những người cũng thực sự đã là nạn nhân thì họ sẽ trong cơn đau buồn sẽ ũng hộ bài viết cũa bạn để giúp cho họ nói lên sự dối trá cũa dollartutai gì đó. Riêng mình thì mình có thể nói cho bạn hiểu rằng, những các cô bác mà đã gọi là cao nhân rồi thì họ nhìn vào lá số cũa bạn sẽ biết phải trái trắng đen bạn nhé. Tiếc là tử vi nhiều người chú trọng vào hạn năm và tài, phúc, vvvv.....chứ kg đi chi tiết về ưu điểm và nhược điểm và đi sâu vào dưới bụng dạ 1 con người 1 cách tỉ mỉ và chi tiết. Mình kg cần ai phải biết bạn là đúng hay xai nhưng riêng mình sau khi đọc được bài viết của bạn thì mình kg thể nào nhịn nổi sự phẩn nộ trong lòng lại thêm 1 người........Ở bên đây giá xem tử vi bấc cứ nơi nào giá thị trường chỉ có $50 một lá số thôi, đừng nổ nữa làm ơn nhé. Bây giờ đang nạn thất nghiệp cạnh tranh rấc là nhiều cho nên các chú bác thường xem tử vi thôi chỉ cần nhấc điện thoại lên nói cần giúp thì họ sẽ giải đáp hết tấc cã các nổi thắc mắc trong lòng 1 cách miễn phí tận tâm rồi sau đó bạn mới gởi cước phí sau nếu mà ở xa quá. Làm ơn nhé, bạn làm ơn, càng nói mình càng thấy bạn bố láo quá đi thôi. Mình thực sự kg muốn nói bây giờ cũng đã nói ra rồi. Sao mà bạn nỗ quá vậy ? Tính cách cũa bạn thì ôi thôi kg thễ nào nói ra cho hết được, quá nhiều điểm kinh khủng. Mình sợ nhất là những người đem theo loại tính cách này. Thôi những bạn nào thấy người này là phạm nhân thì xin email hay lấy số phone trao đổi chia sẽ với bạn đi vì người này bị tai hại quá to lớn so với người khác.
Hơn nữa bạn này ở nước ngoài biết đâu xem lá số cho bạn, bạn rộng rãi như thế sẽ gởi tiền biếu tặng. Làm xấu danh VK vì nỗ quá chừng. Hèn chi người ta mới ghét VK đến thế vì có những người quá nỗ và ba xạo. Làm mất mặc mình quá đi thôi.

VK ThuyDoHanh !

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”