Xin lá số nghiệm lý Phu Thê cung!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Xin lá số nghiệm lý Phu Thê cung!

Gửi bài gửi bởi Nhân_Tâm »

Chào chị babydethuong,

Hj, không biết chị còn vào topic này không nhưng xin thử luận, mong có duyên được chị nghiệm lý.

Nếu NT không nhầm thì thật tế bên ngoài, chị cảm thấy tình cảm khá làm phiền chị đúng không?

Hj, lá số chị khó thật, mong chị nghiệm lý giúp NT để có thể luận tiếp ạ.

NhanTam.
Được cảm ơn bởi: babydethuong
Đầu trang

bingo_bingo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bingo_bingo »

Nhân_Tâm đã viết:Chào chị bingo_bingo,

Hj, em có gửi pm chị, nhưng không thấy trả lời. Hay vậy chị cứ post lá số lên topic vậy.
chào nhân tâm, hn chị vào mới thấy em pm, chị gửi lá số của chị và chồng chị lên đây em luận giúp chị nhé, em cần thông tin gì thì báo chị để chị cung cấp nhé
đây là lá số của chị:
Hình ảnh
còn đây là của chồng chị:
Hình ảnh
Đầu trang

bingo_bingo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bingo_bingo »

chị gửi lại lá số của chồng chị nhé
[img]https://lyso.vn/lasotuvi/1/113014 ... 0chồng.jpg[/img]
Đầu trang

babydethuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi babydethuong »

Nhân_Tâm đã viết:Chào chị babydethuong,

Hj, không biết chị còn vào topic này không nhưng xin thử luận, mong có duyên được chị nghiệm lý.

Nếu NT không nhầm thì thật tế bên ngoài, chị cảm thấy tình cảm khá làm phiền chị đúng không?

Hj, lá số chị khó thật, mong chị nghiệm lý giúp NT để có thể luận tiếp ạ.

NhanTam.

Đúng là tình cảm của mình thật là khó trước kia hồi còn đi học thì mình cũng nghĩ tới chuyện yêu và kiếm một người chồng mặc dù có khá nhiều người muốn đến với mình, và hình như là mình luôn luôn đòi hỏi một người hoàn hảo cho nên mình cũng khó có được người yêu, đến năm 29 tuổi mình mới chấp nhận một người mình nghĩ thế là đủ với mình rồi thế nhưng chỉ được một thời gian cả hai người đều đi đến những chỗ kẹt, không tìm ra được hướng đi chung khiến cảm thấy khó có thể đến với nhau mặc dù mình cảm thấy người đó rất thương mình và mình cũng tôn trọng người đó, mình nghĩ nếu như có được một lối thoát cho cả hai thì đều có thể bỏ qua được những cản trở từ phía gia đình của hai bên nhưng luôn đi vào những chỗ bế tắc dẫn đến lục đục trong tình cảm. Và bây giờ thì thật sự đang đi vào bế tắc.

Bây giờ chị chẳng biết phải làm thế nào cả.
Được cảm ơn bởi: Nhân_Tâm
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Chào chị bingo,

Mệnh chị là Kim, sinh tháng 9, nhưng được Mệnh an tại Thân gặp Vũ Tướng, Thân tại Tí gặp Tử Vi thì ngũ hành đã trung hòa, chiều đại vận đi thuận chiều ngũ hành nên về công danh và tiền tài rất khá, NT xin không luận phần này. Chị có thể cho NT hỏi có phải chị có bằng cấp học khá cao, tuy nhiên trong chuyện học, nhiều lúc vẫn cảm thấy long bông, hoặc dao động, xung động nhiều mà khó tập trung? và có phải chị cảm thấy việc học của chị nhờ có phương pháp kĩ mà tránh được mập mờ, được nhiều yếu tố thuận lợi không ạ?

Xét về cung Phu, Kim lấy chồng là Hỏa làm tượng, thì Tham Lang và cung Ngọ đúng thật là hỉ của chồng, lại thêm Đào Hoa mà gặp Nguyệt thì hẳn chồng chị là người tài hoa, có địa vị cao trong xã hội? Cung Tử chị gặp Hóa Kị, Hỏa Linh là tượng chị dễ hiểu lầm chồng, mà gây chuyện!

Hj, vì cung Tử của chị gặp Hóa Kị, bởi thế nên NT cũng không dám nói nhiều vì sợ rằng sẽ ứng hợp vào Hóa Kị thành ra là kẻ dèm pha, phá hoại. Đó là duyên và nhất là trong năm nay, cung Tử đang phải gặp l.Thiên Mã ngộ Tuyệt, mong chị thông cảm ạ.

Xin chị tha lỗi cho em, NT chỉ có ý khuyên chị không nên đi thêm vào tử vi, vì cung Tử là cung Âm Dương Nam Nữ, nó thể hiện cái suy nghĩ, tình cảm của mình, rồi sau mới nói đến cuộc sống tình dục và con cái. Nếu chị nghe chịu lời khuyên, NT thì còn nhỏ, chưa được trải nhiều nhưng vì tình trạng của em cũng giống chị, bởi thế thành ra rất sợ tự xem cho chính mình! NT khi học và luận giải, đã cố không nghĩ đến luận lá số của mình vì dễ bị nhầm tưởng thành ra tai hoạ.

Chị nên tìm hiểu chồng chị thông qua cuộc sống gia đình, chỉ có như vậy thì mới tránh được nhiều điều. Hãy cố vượt qua chị nha!

Hj, tiết thật vì sợ càng nói càng dễ trở thành nguyên nhân. Mong chị nghiền ngẫm thật kĩ để đạt ý mà quên lời.

NhanTam.

p/s: chào chị babydethuong, hj NT lại phải bận việc, không luận được cho chị ngay, mong chị thông cảm!
Được cảm ơn bởi: bingo_bingo
Đầu trang

John
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi John »

Nhân tâm coi cung thê cho anh với :D
Tập tin đính kèm
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Chào chị babydethuong,

Hj, cung Phu chị chỉ vì quá lệch ngũ hành, trọng quá Hỏa, nên dần đốt hết Mộc. Chuyện tình cảm có phải đối với chị hiện nay như bèo trôi vô định, không tìm được xúc cảm kích phát có phải không ạ?

NhanTam.

p/s: chào anh john, nếu khi nào rảnh có thể luận được thì NT sẽ thử luận ạ, tuy nhiên vì sắp vào tuần học mới nên sợ sẽ không có nhiều thời gian, mong anh thông cảm.
Được cảm ơn bởi: babydethuong
Đầu trang

John
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi John »

nhân tâm sao ko luận cho anh vậy ?
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hj, chào anh John,

NT cũng chỉ học được chút đỉnh, nên mong được nghiệm lý là chủ yếu, không dám luận đâu ạ. Sáng giờ đã thử luận nhiều nhưng vẫn chưa thấy có nghiệm lý, chỉ sợ càng luận càng sai, nên NT mong đợi nghiệm lý trước hẳn rồi sau sẽ xem tiếp những lá số khác. Mong anh thông cảm.

NhanTam.
Đầu trang

babydethuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi babydethuong »

Nhân_Tâm đã viết:Chào chị babydethuong,

Hj, cung Phu chị chỉ vì quá lệch ngũ hành, trọng quá Hỏa, nên dần đốt hết Mộc. Chuyện tình cảm có phải đối với chị hiện nay như bèo trôi vô định, không tìm được xúc cảm kích phát có phải không ạ?

NhanTam.

p/s: chào anh john, nếu khi nào rảnh có thể luận được thì NT sẽ thử luận ạ, tuy nhiên vì sắp vào tuần học mới nên sợ sẽ không có nhiều thời gian, mong anh thông cảm.
Đúng rồi em ạh, hiện tại bây giờ chị cũng chẳng biết phải thế nào nên mặc kệ muốn sao thì sao, nhiều lúc lo lo không đến được với nhau lúc thì lại không muốn tiến tới nữa. Em luận thêm cho chị với.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”