tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kissme59
Chính thức
Chính thức

tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

Gửi bài gửi bởi kissme59 »

:( năm nay em cũng đã 21 t rồi , học cũng gần xong đh rồi , gia đình cũng tương đối có điều kiện , nhưng không hiểu sao đường tình duyên lận đận quá , yêu thì nhiều mà tan vỡ cũng lắm , lần gần nhất rồi cũng vừa chia tay với người yêu vì gia đình người yêu em không đồng ý , mà cô ấy thì không có động lực , không dám đối mặt với chuyện này nên đã đề nghị chia tay em , nói thật là em cũng rất buồn , nhưng chả biết thế nào được , mong các bậc cao nhân có thể xem giúp em lá số để có thể tính đường tình duyên sau này , em cũng không phải tự khen nhưng mặt mũi cũng không tới nỗi xấu xí , người cũng cao ráo hiền lãnh dễ tính , nhưng không hiểu sao tình duyên nó lận đận quá ạ . Thôi thì chả có gì quý hóa bằng việc được mọi người luận giải tử vi hộ và cho em một số lời khuyên ạ , em rất muốn biết đường tình duyên của mình sau này thế nào ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: khrystal1102
Đầu trang

namndmk
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

Gửi bài gửi bởi namndmk »

Cung Thê đẹp thế mà. Yên tâm. Bạn mới 21t, còn trẻ mà sao phải vội bi quan thế. Cứ từ từ bạn ạ.
Được cảm ơn bởi: kissme59
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

dạ , tại em vốn dự định là ra trường khoảng vài năm thì tính chuyện gia thất , nói chung là em cũng nghĩ đến chuyện đó sớm nhưng cũng tại tính em nó vậy , em cũng chỉ muốn yên bề gia thất sớm thôi ạ . mong bác có thể bớt chút thời gian giải thích cho em cung phu thê của em như thế nào được không ạ , em cũng nghe nhiều người nói cung phu thê của mình đẹp , nhưng chả biết nó đẹp thế nào mà tan vỡ 3 lần rồi , lần gần nhất thì bị gia đình ngăn cấm .
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

dạ , có bác nào lý giải giúp em với được không ạ :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
pizza_ngon
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi pizza_ngon »

về chiện tình báo này ..chẹp chẹp khó nói (vì có nói thì nó ..khó đúng:))) Ng yêu em ah?ng yêu thì xem cung nô, có đẩu quân, kiếp thé kia mà, vất là chuẩn rùi, nhưng mà đc cái..hết ng này ,đến ng khác chứ e ít khi ..chơ vơ nhỉ?Ma quay ra cái mệnh em, XƯơng kị thế kia thì ...cũng khốn vì lời ra tiếng vào của thiên hạ chứ nhỉ? Còn về cha mẹ em chắc kha giả và xinh đẹp nhỉ?
Được cảm ơn bởi: kissme59, dislike_caunay
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

Đúng là em ít khi chơ vơ , tính tuy không thích lăng nhăng nhưng lạ là cứ chia tay ai là lại chẳng hiểu sao mình có người yêu mới rất nhanh , kì lạ lắm ạ . đúng ra ra đường em cũng khốn khổ về lời ra tiếng vào thật . chả hiểu vì sao nữa . Gia đình em cũng tương đối khá giả và đúng là bố mẹ vẫn còn tương đối phong độ ạ :)
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

dạ , kính mong các bác cao nhân có thể luận giải giúp thêm ạ :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
mimi1986
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi mimi1986 »

Sau này lấy được cô vợ khá xinh gái, hai vợ chồng đều đào hoa. Kể cả lấy vợ rồi cả hai cũng dễ vướng vào chuyện tình cảm. Đào Hồng Cô Quả song hao tình duyên lắm mối nhưng thường không bền, mới 21 tuổi cứ yêu chán rồi lấy vợ em ạ
Thấy kêu tình duyên tưởng nữ nhân, vào hơi choáng vì đương số là nam mới 21, Mệnh Tham Lang Di Liêm Trinh hồng loan, Thê Đào hoa :D nhiều duyên quá cũng khổ
Đầu trang

G-R-E-E-N
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi G-R-E-E-N »

năng lực học tập của bạn thế nào? hiện có sống gần cha mẹ không? sau này có dự định về ở gần bố mẹ ko?
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

@mimi : vâng , em cảm ơn chị ạ , đúng là em nhiều duyên quá , mà duyên nào cũng vương vấn mới chết :) , tính em thích ổn định nên cũng không thích phải yêu nhiều như vậy , khổ mình khổ người ^^
@G-r-e-e-n : em đang học đại học chuyên ngành về văn hoá xã hội , vẫn sống với cha mẹ vì trường đại học cách nhà em có vài trăm mét thôi ạ :) , dự định thì sau này nếu được thì ở gần cha mẹ vẫn tốt hơn , còn có thời gian phụng dưỡng cha mẹ nữa ạ :) . Tiện thể có cao nhân nào xem hộ em luôn xem sau này nghề nghiệp em làm liên quan đến ngành du lịch liệu có tốt không ạ :)
Được cảm ơn bởi: G-R-E-E-N
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”