tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
G-R-E-E-N
Chính thức
Chính thức

TL: tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

Gửi bài gửi bởi G-R-E-E-N »

Cung quan có Song Hao thì công việc có tính lưu động, làm ngành du lịch được.

Với số này thì thai, tọa, phong cáo hiển ấm thừa quang + thiên trù : số hưởng phúc lộc từ cha mẹ.
Mệnh nhược thân cường tài nguyên bất tụ : mệnh kém <ko gặp tam hóa, các cát tinh không thành cặp, duy chỉ có bộ Khôi Việt Đà Kỵ : có học nhưng bất thành danh, bộ Hồng Khôi Xương Liêm bị phá bởi Xương hóa Kỵ, thậm chí phạm cách xấu như : tham xương đồng cung tại dần, tham kỵ đồng cung là cách tù tội> nhưng được cung thân rực rỡ <lục cát + thai tọa> nên sức phấn đấu kém, ham huởng thụ và khó giàu có lớn, công danh bình thường. có lẽ phụ mẫu cũng hưởng phúc từ ông bà <long - phượng - mộ - lộc : có của thừa tự>

Cung thê tốt đẹp : Vũ Phủ : giàu có, Đào hoa Nguyệt đức đồng cung : đẹp, Hà - Tấu - Khoa - Khúc : có tài hùng biện.
---
Năm nay, 2011 lưu tiểu hạn tại cung dậu gặp Cơ Lương Tang L.Tuế , LN đại hạn tại dần gặp Hồng - Hỷ - Kình - Kỵ - Cô nên có chuyện chia ly cũng là tất yếu.
Được cảm ơn bởi: kissme59
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kissme59 »

Dạ , rất cảm ơn bác green đã giúp em ạ , xin mạn phép hỏi bác luôn là liệu sau này em có thể làm những công việc của công chức được không ạ , hay là nên đi buôn bán thì hơn ạ :)
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

Trong lá số của mình có sao thất sát toạ thủ , khi mình đọc và tham khảo ở nhiều nơi thì mọi người đều nói thất sát toạ thủ tại cung thân thì yểu mệnh , các bác có thể luận giải hộ mình với được ko ạ :)
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

Re: tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

Cũng lá số trên , đã 5 năm trôi qua , hiện tại mình đang làm về lính vực tài chính tại một doanh nghiệp bảo hiểm thuộc loại lớn tại việt nam , tài lộc hiện tại ở mức ổn định và khá dồi dào , đã chia tay thêm 1 lần nữa tổng cộng 3 lần lỡ dở tình duyên , hiện tại mình đang muốn chuyển sang làm kinh doanh , không hiệu liệu mình có thể chuyển sang làm kinh doanh được không ạ , kính mong mọi người xem xét giúp :)
Sửa lần cuối bởi kissme59 vào lúc 16:46, 17/05/16 với 1 lần sửa.
Đầu trang

kissme59
Chính thức
Chính thức

Re: TL: tình duyên lận đận quá , mong mọi người xem hộ em với

G-R-E-E-N đã viết:Cung quan có Song Hao thì công việc có tính lưu động, làm ngành du lịch được.

Với số này thì thai, tọa, phong cáo hiển ấm thừa quang + thiên trù : số hưởng phúc lộc từ cha mẹ.
Mệnh nhược thân cường tài nguyên bất tụ : mệnh kém <ko gặp tam hóa, các cát tinh không thành cặp, duy chỉ có bộ Khôi Việt Đà Kỵ : có học nhưng bất thành danh, bộ Hồng Khôi Xương Liêm bị phá bởi Xương hóa Kỵ, thậm chí phạm cách xấu như : tham xương đồng cung tại dần, tham kỵ đồng cung là cách tù tội> nhưng được cung thân rực rỡ <lục cát + thai tọa> nên sức phấn đấu kém, ham huởng thụ và khó giàu có lớn, công danh bình thường. có lẽ phụ mẫu cũng hưởng phúc từ ông bà <long - phượng - mộ - lộc : có của thừa tự>

Cung thê tốt đẹp : Vũ Phủ : giàu có, Đào hoa Nguyệt đức đồng cung : đẹp, Hà - Tấu - Khoa - Khúc : có tài hùng biện.
---
Năm nay, 2011 lưu tiểu hạn tại cung dậu gặp Cơ Lương Tang L.Tuế , LN đại hạn tại dần gặp Hồng - Hỷ - Kình - Kỵ - Cô nên có chuyện chia ly cũng là tất yếu.
Lời lý giải này của anh/chị rất đúng - do sức phấn đấu kém lại ham hưởng nên hiện tại em chưa giàu hẳn nổi , mới chỉ tạm ổn và khá hơn mặt bằng chung 1 tẹo thôi ạ , sắp tới định chuyển thêm làm kinh doanh , không biết là em có thể làm kinh doanh được không ạ , mong anh xem giúp và có đôi lời với em ạ :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”