rat can loi khuyen cho nam ất sửu 85 và nữ mậu thìn 88

Các bài học thuật về môn tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
tnkimngan5688
Mới gia nhập
Mới gia nhập

rat can loi khuyen cho nam ất sửu 85 và nữ mậu thìn 88

Gửi bài gửi bởi tnkimngan5688 »

Chào chú Tùng Sơn,

Nhờ chú cho cháu lời khuyên về :

Nam sinh ngày 12/09/1985 ( duong lịch ) khoảng từ 3g-5g sáng
Nữ sinh ngày 05/06/1988 ( duong lịch ), lúc 6g sáng

Cháu rất cần lời khuyên của chú vì năm sau chúng cháu dự định tổ chức đám cưới. Nhưng cháu có đi xem thầy bói, và tham khảo rất nhiều trang web, 1 số trang web nói chúng cháu không hợp nhau, cưới nhau không hạnh phúc, không tốt. Nhưng 1 số trang web như xemtuong, và chú Dung1 trên Lý số nói vẫn có thể cưới nhau được, không khắc nhau mà còn được tài lộc, chỉ là khắc khẩu. Như thế nào mới đúng vậy chú ? Mong được sự góp ý của chú vì cháu đang rất hoang man vì sợ gia đình 2 bên cấm cản khi thầy bói nói như vậy và cũng không biết thầy bói nói có chính xác không. Nếu như trường hợp xấu nhất chúng cháu không hợp mệnh nhau, có cách nào hóa giải được không chú? lên chùa xin hóa giải hay sao ? chúng cháu dự định năm sau cưới có tốt không ?
Rất mong chú bỏ chút thởi gian để chỉ giúp chúng cháu . Cám ơn và chúc sức khỏe chú.
Đầu trang

minhducbacninh
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: rat can loi khuyen cho nam ất sửu 85 và nữ mậu thìn 88

Gửi bài gửi bởi minhducbacninh »

hai tuổi này lấy nhau rất hợp đấy bạn ah! mà được tài lộc làm ăn rất phát đạt đấy.mình cũng tuổi 85 nên hay quan tâm tới chuyện tuổi tác nên mình biết cũng tương đối.hai tuổi này chỉ khắc khẩu chút thôi nên nhường nhịn nhau thì tốt bạn ah.chúc hai bạn hạnh phúc.
Được cảm ơn bởi: tnkimngan5688
Đầu trang

tnkimngan5688
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: rat can loi khuyen cho nam ất sửu 85 và nữ mậu thìn 88

Gửi bài gửi bởi tnkimngan5688 »

Cám ơn bạn minhducbacninh
Nhưng nhiều trang web cho nhiều lời khuyên khác nhau quá, nên mình hoang man quá. Mình cũng hi vọng nam 85 và nữ 88 sẽ được may mắn như bạn nói ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Kiến thức tướng pháp”