mệnh vô chính diệu, sao Triệt tại Cung Phu, luận giải giúp e

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Dưng1712
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mệnh vô chính diệu, sao Triệt tại Cung Phu, luận giải giúp e

Gửi bài gửi bởi Dưng1712 »

Lần đầu tiên tham gia diẽn đàn, mong mọi người luận giải giúp lá số của em ạ.
Em xin nêu 1 số thông tin cá nhân:
Họ tên: Lê Thị Dung
Con trưởng
Quê quán: Nam sách, Hái Dương
Trình độ : Đại học, đã tốt nghiệp DH và ra trường đi làm tại nghanh du lịch.

Em đang có thắc mắc về đường tình duyên vì em thấy minh lận đận quá.
Mệnh của em là mệnh Vô Chính Diêu, sao Triệt đóng tại cung Phu.
Em đã trải qua 2 mối tình dang dở, hiện đang vẫn còn yêu 1 bạn 84 . Hiện tại giũa em và bạn Giáp tý này đang có 1 số vấn đề. Em không biết liệu chúng em có có đến được với nhau hay ko.
Sơ qua về hoàn cảnh gia đình bạn 84: nhà có 2 chị em, bố mất sớm từ hồi nhỏ,mẹ nuôi 2 chị em ăn học
em và bạn trai năm 84 đã chia tay từ tháng 11 năm ngoái, nhưng đến h vẫn chưa dứt khoát được, vẫn còn lằng nhằng cho đến bay giờ, em và bạn y vẫn còn tình cảm nhưng giũa bọn em có rào cản vì nhiều lí do. bạn em là người quá ham mê công việc, công việc là trên hết, đôi khi lý tưởng hoá quá...mà thực ra công việc của bạn em bận rộn thực sự, hay phải tiếp khách ( bạn em từng làm việc ở Nhật, hiện đang làm bên ban thư kí của 1 công ty tương đối lớn) .không có time dành cho em cũng là 1 phần lí do bọn em rạn vỡ tình cảm, không phải vì em không biết cảm thông, mà chính bản thân bạn ý thấy như thế thiệt thòi cho em...Gia đình bạn này thì bố đã mất từ hồi nhỏ, chỉ còn mẹ nuôi 2 chị em ăn học, nên bạn này rất tình cảm và yêu mẹ.....Em thì còn yêu bạn này nhiều lắm, mặc dù sau lần nói chia tay thì bạn ý cũng đã đòi quay lại 1 lần...
Em có đi xem tử vi ở Phó Đức Chính, thầy phán là chồng em là người này, Giáp Tý, bố mất rồi...nhưng e thực sự ko biết thế nào cả....Hiện h 2 đứa vẫn lằng nhằng, chưa biết đi đến đâu...
Bản thân em, xét về hình thức thì cũng tạm. Em tương đối cao, 01m72 ạ. người cũng cân đối, cv ổn định, thu nhập cũng khá, bạn em cao 01m8, mặt mũi sáng sủa, thu nhập cao ... Theo mọi người nhận xét là đẹp đôi.....
Bây h e thực sự hoang mang, ko biết thế nào, móng các cao nhân luận giải giúp cung Phu ạ....
Em xin chân thành cảm ơn

Đây là lá số của em ạ:

Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: mệnh vô chính diệu, sao Triệt tại Cung Phu, luận giải gi

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Năm nay lấy chộng Vcd nhưng lá số đẹp. Triệt phu vcd nên trắc trở tình duyên,không hợp nhạu .nô giáp âm dương nên 2 vợ chồng ít có thời gian bên nhạu
Được cảm ơn bởi: Dưng1712
Đầu trang

Dưng1712
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dung1 đã viết:Năm nay lấy chộng Vcd nhưng lá số đẹp. Triệt phu vcd nên trắc trở tình duyên,không hợp nhạu .nô giáp âm dương nên 2 vợ chồng ít có thời gian bên nhạu
Cảm ơn anh nhiều khi luận giải lá số của em.
Anh xem hộ em năm nay em và bạn 84 ( như em kể trên) có lấy nhau ko ạ.
Bọn em vẫn còn yêu nhau nhưng có nhiề khuc mắc, thời gian yêu nhau cũng ko đc bên nhau nhiều.
. Anh xem giúp em chồng em có phải bạn 84 này không. Em đi xem tử vi 1 lần ở Phó Đức Chính thì thầy Chung phán là e và ban 84 này là duyên từ kiếp trước nên kiểu gì cũng lấy nhau, thầy có phán hoàn cảnh gia đình nhà bạn này khá chính xác( bố mất, có 1 chị gái...).

Anh luận giải cung Phu giúp em với.

Em xin chân thành cảm ơn
Đầu trang

Dưng1712
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mong mọi ng vào luận giải giúp e lá số.

Em xin chân thành cảm ơn
Đầu trang

khieuchi