Em nằm mơ thấy chảy máu răng. Có điềm gi ko a.

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
ellerypham
Tam đẳng
Tam đẳng

Em nằm mơ thấy chảy máu răng. Có điềm gi ko a.

Gửi bài gửi bởi ellerypham »

Đêm qua em nằm mơ thấy mình tỉnh dậy đi đánh răng; đánh xong thì răng hàm chảy máu rất nhiều xuống cả áo mà không có cái nào lung lay hay đau cả. Tự nhiên em thấy răng gần răng cửa hàm trên có lợi chùm lên răng. Em rất không biết giấc mơ có báo điềm gì? nhưng biết mơ về răng là không hay rồi :( Các anh chị giúp em được không :(
Đầu trang

Miga.tea
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Em nằm mơ thấy chảy máu răng. Có điềm gi ko a.

Gửi bài gửi bởi Miga.tea »

ellerypham đã viết:Đêm qua em nằm mơ thấy mình tỉnh dậy đi đánh răng; đánh xong thì răng hàm chảy máu rất nhiều xuống cả áo mà không có cái nào lung lay hay đau cả. Tự nhiên em thấy răng gần răng cửa hàm trên có lợi chùm lên răng. Em rất không biết giấc mơ có báo điềm gì? nhưng biết mơ về răng là không hay rồi :( Các anh chị giúp em được không :(
Uh, nằm mơ rụng răng nhất là thấy máu thì theo các cụ là không hay rồi. Nghe nói liên quan đến sống chết cơ. Dù sao bạn k nên lo lắng. Mình cũng rất nhiều lần mơ như thế.
Đầu trang

ellerypham
Tam đẳng
Tam đẳng

TL: Em nằm mơ thấy chảy máu răng. Có điềm gi ko a.

Gửi bài gửi bởi ellerypham »

Miga.tea đã viết:
ellerypham đã viết:Đêm qua em nằm mơ thấy mình tỉnh dậy đi đánh răng; đánh xong thì răng hàm chảy máu rất nhiều xuống cả áo mà không có cái nào lung lay hay đau cả. Tự nhiên em thấy răng gần răng cửa hàm trên có lợi chùm lên răng. Em rất không biết giấc mơ có báo điềm gì? nhưng biết mơ về răng là không hay rồi :( Các anh chị giúp em được không :(
Uh, nằm mơ rụng răng nhất là thấy máu thì theo các cụ là không hay rồi. Nghe nói liên quan đến sống chết cơ. Dù sao bạn k nên lo lắng. Mình cũng rất nhiều lần mơ như thế.
uhm mà trong giấc mơ răng mình không sao cả chỉ có lợi chảy máu thôi. chắc tại dạo này sức khoẻ mình không được tốt; lại trong thời gian phải suy nghĩ nhiều thứ :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”