Nhờ bạn tutruongdado và các bạn xem giúp cô bạn đồng nghiệp

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
aiminh14
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nhờ bạn tutruongdado và các bạn xem giúp cô bạn đồng nghiệp

Gửi bài gửi bởi aiminh14 »

bạn tutruongdado và các bạn xem giúp mình cô bạn đồng nghiệp với. hồi đầu năm cô ấy đi xem tử vi, thầy tử vi bảo tháng 6 có tin vui mà cuối năm rồi vẫn phòng không đi về một mình. cô ấy tính tình ít nói lại khô khan nên cũng không có nhiều cơ hội quen bạn trai các bạn ạ. mình gửi lá số cô ấy lên hy vọng mọi người xem giúp bao giờ cô ấy có cơ hội lên xe hoa với. hihi, cô ấy làm cơ quan nhà nước lại không biết làm thêm gì cả nên hoàn cảnh cũng khó khăn lắm, giờ chỉ hy vọng lấy chồng và sinh con để có thể thay đổi cuộc sống của mình không mà đến giờ này vẫn thế. cám ơn các bạn nhiều.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: kidboy173
Đầu trang

tutruongdado
Thất đẳng
Thất đẳng

TL: Nhờ bạn tutruongdado và các bạn xem giúp cô bạn đồng ngh

Gửi bài gửi bởi tutruongdado »

Nói bạn chị chịu khó chờ chút đi. Hôm nay là sang tháng 11 AL rồi. Sẽ có tin vui đó. Năm nay tình cảm đến nhanh và mạnh lắm, có khi xúc tiến để cưới luôn ấy chớ. Người này nhiều khả năng là 1 người chị ấy chưa biết bao giờ, do cha mẹ hoặc anh chị em giới thiệu.
Được cảm ơn bởi: aiminh14, kiwi249, Miền Trung
Đầu trang

aiminh14
Tứ đẳng
Tứ đẳng

tutruongdado đã viết:Nói bạn chị chịu khó chờ chút đi. Hôm nay là sang tháng 11 AL rồi. Sẽ có tin vui đó. Năm nay tình cảm đến nhanh và mạnh lắm, có khi xúc tiến để cưới luôn ấy chớ. Người này nhiều khả năng là 1 người chị ấy chưa biết bao giờ, do cha mẹ hoặc anh chị em giới thiệu.

vậy à em, em xem kỹ cho chị ấy hơn một chút về chồng con được không em, chị ấy nghèo lắm nên chỉ mong có chồng con vào thay đổi chứ bản thân thì không lo nổi cho mình đâu, chỉ được cái ít nói nhưng khá nóng tính và khó chịu ra phết, nhưng ở cơ quan thì chả làm mếch lòng ai bao giờ. cám ơn em nhé
Đầu trang

dhnt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dhnt »

Tháng 11AL mà có gặp đc ai cũng không đi tới đâu vào đâu. Năm sau 2012 mới đứng duyên. chi này sau sẽ khá lên thôi.
Được cảm ơn bởi: aiminh14
Đầu trang

kiêu Phong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kiêu Phong »

aiminh14 đã viết:bạn tutruongdado và các bạn xem giúp mình cô bạn đồng nghiệp với. hồi đầu năm cô ấy đi xem tử vi, thầy tử vi bảo tháng 6 có tin vui mà cuối năm rồi vẫn phòng không đi về một mình. cô ấy tính tình ít nói lại khô khan nên cũng không có nhiều cơ hội quen bạn trai các bạn ạ. mình gửi lá số cô ấy lên hy vọng mọi người xem giúp bao giờ cô ấy có cơ hội lên xe hoa với. hihi, cô ấy làm cơ quan nhà nước lại không biết làm thêm gì cả nên hoàn cảnh cũng khó khăn lắm, giờ chỉ hy vọng lấy chồng và sinh con để có thể thay đổi cuộc sống của mình không mà đến giờ này vẫn thế. cám ơn các bạn nhiều.

Hình ảnh
Lá số tử vi chỉ đưa ra 1 định hướng có thể xảy ra , còn sự việc thành hay bại thì phải do quyết định của mình cả !
Mệnh Sát Không Thân Phúc Kiếp , tam hợp Phu có Vũ , sô này đáng nhẽ phải ~40 mới có thể có chồng !
Còn các hạn thầy xem là chuẩn , nhưng mà mệnh đã vô duyên thì "bản thân" phải cố gắng đi tìm và nắm bắt chứ "duyên" nó không tự đến đâu !
Nice day !
Được cảm ơn bởi: aiminh14
Đầu trang

aiminh14
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cám ơn mọi người nhiều, tại cô bạn này cũng ít nói và hơi khó gần quá nên thành ra cứ quen được một thời gian lại chả đâu vào đâu cả. chắc lần này về nhà phải động viên cô ấy xông lên mới được. chứ để ngoài 40 thì lâu quá. :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”