Em bị chuẩn đoán buồng trứng đa nag, mọi người xem tử vi với

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
hoanang88
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Em bị chuẩn đoán buồng trứng đa nag, mọi người xem tử vi

Gửi bài gửi bởi hoanang88 »

Chị đi khám thử nơi khác xem sao chị ơi!
Uppp!
Được cảm ơn bởi: phamloan
Đầu trang

G-R-E-E-N
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi G-R-E-E-N »

[blockquote][blockquote]
phamloan đã viết:
nhanthuong đã viết:Bạn ơi! Mặc dầu năm Thìn có Mã Khốc Khách cùng với bộ Lưu nhưng có sao Hỉ Thần Thiên Diêu thì vẫn có tin vui trong tình cảm mà, bạn đừng quá lo như thế, nếu năm xấu có thể là có tang trong gia đình, nhưng cũng vẫn có nhiều trường hợp "cưới chạy tang" như thế này lắm. Bạn đã quyết định cưới rồi thì cứ việc xúc tiến, âu cũng là định mệnh đã sắp đặt sẵn cho bạn vì có Hỉ Thần Dieu Y
Huhu "cưới chạy tang" ý ạ. em sợ lắm, đã lo ch con cái, jo lo cả có ng mất và cái đám cưới ko suôn sẻ nưa chứ. huhu
[/blockquote][/blockquote]

ko nghiêm trọng đến mức đó đâu. Phụ mẫu Khoa Lương là cách thọ, năm tới lưu mệnh tại Dần, lưu Phu tại Thìn gặp L.Thái tuế ở đó là có chuyện liên quan đến phu thê.

bộ Hình Diêu Không Kiếp <HDKK> ko tốt đẹp gì, nhưng vẫn có thể hóa giải nếu như 1 trong các sao đó bị hợp mất. Tôi vừa xem kĩ lại thì đúng là được bộ HDKK có thể được hóa giải thật. Lúc này có bộ Long - Phượng - Diêu - Hỷ - (Thai): kết hôn, sinh con <cả 4 sao đều ở tam phương chiếu về, nhiều lúc sơ ý sẽ ko thấy>. thêm Lộc phùng Không Kiếp đắc : có $ nhưng ko bền <bền hay ko thì chưa rõ, nhưng cứ có lộc mà mừng đã> có thể đây là của hồi môn. Bộ tang mã khốc hư cũng có thể hóa giải khi vào các cách Mã Hình Đ Khốc : chồng là người hiển đạt về võ nghiệp, hay Mã Khốc Khách : vui vẻ, may mắn

có phải bạn làm nghề liên quan đến pháp luật? vì với bộ Tuế Hổ Phù Liêm nếu ko làm việc liên quan đến giấy tờ nhiều thì bộ này lại trở thành tranh chấp lôi thôi, phiền phức, nên lưu ý.
Được cảm ơn bởi: phamloan, hoanang88
Đầu trang

phamloan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phamloan »

G-R-E-E-N đã viết: ko nghiêm trọng đến mức đó đâu. Phụ mẫu Khoa Lương là cách thọ, năm tới lưu mệnh tại Dần, lưu Phu tại Thìn gặp L.Thái tuế ở đó là có chuyện liên quan đến phu thê.

bộ Hình Diêu Không Kiếp <HDKK> ko tốt đẹp gì, nhưng vẫn có thể hóa giải nếu như 1 trong các sao đó bị hợp mất. Tôi vừa xem kĩ lại thì đúng là được bộ HDKK có thể được hóa giải thật. Lúc này có bộ Long - Phượng - Diêu - Hỷ - (Thai): kết hôn, sinh con <cả 4 sao đều ở tam phương chiếu về, nhiều lúc sơ ý sẽ ko thấy>. thêm Lộc phùng Không Kiếp đắc : có $ nhưng ko bền <bền hay ko thì chưa rõ, nhưng cứ có lộc mà mừng đã> có thể đây là của hồi môn. Bộ tang mã khốc hư cũng có thể hóa giải khi vào các cách Mã Hình Đ Khốc : chồng là người hiển đạt về võ nghiệp, hay Mã Khốc Khách : vui vẻ, may mắn

có phải bạn làm nghề liên quan đến pháp luật? vì với bộ Tuế Hổ Phù Liêm nếu ko làm việc liên quan đến giấy tờ nhiều thì bộ này lại trở thành tranh chấp lôi thôi, phiền phức, nên lưu ý.
Em cảm ơn bác nhiều ạ. vậy em đỡ lo rùi(khổ cái tính em hay nghĩ linh tính lắm. hic hic)

Em ko làm về luật pháp ạ, hiện em đang làm cho cty giải pháp công nghệ thông tin nhưng em cảm giác không hợp với công việc này. Sang năm em cũng muốn chuyển việc nhưng thấy mong manh thế nào ý.

Chuyện công việc của em chán lắm ý, em ko bít bao jo mới ổn định được. huhu. hiện tại em có nghề tay trái là bán hàng qua mạng, nhưng em muốn có một công việc ổn định để lập gia đình có thời gian lo cho gia đình, bác xem giúp em về đuờng công danh việc làm nữa nhé (em thấy mình tham dần rùi ạ, mong bác lượng thứ). em cảm ơn bác rất nhiều
Đầu trang

phamloan
Chính thức
Chính thức

up nhờ các bác.................
Đầu trang

shiloh2108
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi shiloh2108 »

Em cũng bị buồng trứng đa nang, mọi người xem giúp e với :(
Hình ảnh
Đầu trang

phamloan
Chính thức
Chính thức

shiloh2108 đã viết:Em cũng bị buồng trứng đa nang, mọi người xem giúp e với :(
đồng cảm.........
Đầu trang

phamloan
Chính thức
Chính thức

up................................................................
Đầu trang

phamloan
Chính thức
Chính thức

chuyện công việc cũng chán quá. huhuuhuhuuuuuuuuuuuuu
Đầu trang

phamloan
Chính thức
Chính thức