Nhờ các bác xem giùm năm 2012 em có hạn hôn nhân không ạ?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Nhờ các bác xem giùm năm 2012 em có hạn hôn nhân không ạ

Gửi bài gửi bởi anhminh1990 »

xccmaila1ngaymoi: lá số của chị Can Ngày vượng địa nên lấy Quan chữ Canh Kim làm dụng thần. trong trụ có Thương QUan Kiếp và Kình Dương thường làm quan nhất phẩm nên làm về ngàn luật hoặc sư phạm thì tốt. trong trụ có Mã tinh quý nhân dễ sau có điều động đi xa, có cả Quan hợp Mã ở nguyệt kiến thì kiêm chức vu( Dần& Hợi).là người tính vui vẻ nhưng cũng hơi khép mình, ko tốt là Thương QUan gặp Quan nếu vào hạn Bính hay năm hỏa thì thi cử cần đề phòng và hạnh phúc gia đình đôi khi ko được yên ấm lại vất vả, vận nhập Mậu Kỷ( Tài) mới tốt và khi đến đến chữ Tân hợp đi mọi chuyện sẽ tốt và phát tài 1 cách sử dụng mẹo vặt. về chồng thì cả Can ngày và chi ngày đều có hợp thì chồng có học thức,ưa văn chương nghẹ thuật. năm sau Nhâm Thìn đại vận Quý Hợi sinh cho Thân quá nhiều nên cũng gặp khó khăn trong hôn nhân, tuy nhiên cố gắng thực hiện nếu ko cũng phải chờ 1 thời gian nữa. con cái có QUan là dụng thần nên sau được nhờ con, con có hiếu,thường là con trai đầu,trụ giờ có hoa cái thì chị hoặc con chị có thể biết nhiều về tôn giáo
Được cảm ơn bởi: xccmaila1ngaymoi
Đầu trang

babydethuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi babydethuong »

Bạn có thể luận thêm về phần tính cách công danh, gia đạo của đương số Namdm bạn mình được không?

Năm 1997 Đi bộ đội chuyên nghiệp.

Năm 2009 đi học nhưng thi trượt, 2010 thi đỗ công việc mới ổn định.

Tình duyên có lắm gian truân không?
Đầu trang

anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

babydethuong đã viết:Bạn có thể luận thêm về phần tính cách công danh, gia đạo của đương số Namdm bạn mình được không?

Năm 1997 Đi bộ đội chuyên nghiệp.

Năm 2009 đi học nhưng thi trượt, 2010 thi đỗ công việc mới ổn định.

Tình duyên có lắm gian truân không?
lá số này Thân ko vượng cho nên lấy Ấn làm dụng thần hình thành sát ấn tương sinh có lợi cho ngành võ lại được Thực Thần chế SÁt là anh hùng áp đảo vạn người, vợ vinh hiển đảm đang con giỏi giang. sau này cuộc sống gia đình có nhiều chuyển biến, chị ngày Dần tam hợp với Ngọ Tuất Hỏa cục để khắc Can ngày là ko lợi cho chồng, có Tý ở trụ giờ xung đi chữ ngọ để hóa giải Không vong. Tài vượng địa khắc dụng thần nên đề phòng vì tiền bạc mà mất của hoặc sống xa mẹ từ nhỏ
Được cảm ơn bởi: babydethuong
Đầu trang

babydethuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi babydethuong »

Là sao mình không hiểu lắm!LS trên là của bạn trai mình sao lại không có lợi cho chồng.
Bạn trai mình hiện tại đang là một quân nhân hợp với ngành võ, nhưng nóng tính, khó tính và nghiêm khắc nữa.
Mình đưa bạn LS tứ trụ của mình bạn luận cho mình và bạn nam này có hợp nhau không nhé, 2 người yêu nhau nhưng bây giờ đang có trục trặc không cưới hỏi được.Buồn quá! Bạn xem giúp mình về cuộc sống hôn nhân gia đạo cho bọn mình với nhé. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

babydethuong: có gì em giải cho chị qua tin nhắn
Đầu trang

babydethuong
Nhất đẳng
Nhất đẳng