nữ mệnh thiên phủ gặp tuần. mong các bác xem giúp e!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trang van
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nữ mệnh thiên phủ gặp tuần. mong các bác xem giúp e!

Gửi bài gửi bởi trang van »

e có nghe nói nữ thiên phủ rất kị tuần. hic. mong các cao nhân xem giúp e cung phu,tử, tài với ạ. e cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

beheovtvn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: nữ mệnh thiên phủ gặp tuần. mong các bác xem giúp e!

Gửi bài gửi bởi beheovtvn »

Thiên phủ tượng trưng cái túi tiền đó bạn, bị triệt, tuần như cái túi không đáy, mệnh bạn lại có đại tiểu hao nữa, nên ko giữ được tiền lâu được. Thân!
Được cảm ơn bởi: perry
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenquynhhuong »

oiiiiii cái kho rỗng... được cái đỡ bị sát tinh xâm phạm...
cung phu hơiiiii... bị xấu một tí, liêm phá tướng đều hãm kiểu này thì muốn nát lun gòi, tử sát ko biết có đỡ bớt phần nào ko @@
tử tức thấy có vẻ tốt, có nhật nguyệt chiếu sáng+... đều tốt, chắc ko sợ mấy con tinh tinh với địa không đâu.
Sơ sơ như thế ko biết có đúng không, có cao nhân nào rảnh thì xem chứ em ko chắc lắm ^^
Đầu trang

trang van
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hic. mình xem qua cũng thấy vậy. cung phu sao mà khiếp thế ko bit. tài bạch thì cũng thiên không. mong có cao nhân ghé vào xem giúp mình. có cách nào hóa giải cung phu ko như lấy chồng hơn nhiều tuổi, đã có" tập 1" rồi chẳng hạn. có sao quang quý ko bit có hóa giải được phần nào cho thân cung của mình ko nữa?
Đầu trang

Tmorial
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tmorial »

Mình cũng sn 90 và cũng có lá số tương tự như bạn(thiên phủ gặp tuần),chỉ khác chiều đi đại vận thôi. Nghe nói lá số như này thì thiên phủ gặp tuần ko tốt lắm, nhưng nếu có điều kiện thì đi ra nước ngoài sẽ rất tốt (cung thiên di tử sát khá đẹp).
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

uhm... đi lấy tây cho nó đã... đi xa ko biết cung phu có đỡ xấu hơn ko ... (ko có ý chê đàn ông việt)
Đầu trang

trang van
Nhị đẳng
Nhị đẳng

hehe. chắc nó hóa giải được sao đẩu quân của e. số e xuất ngoại ko bit có được ko nữa. lấy chồng Tây thì thik rùi :))! các cao nhân xem kĩ giúp e với. chứ cung ohu thế này thì nản quá. phu kém, con tốt thì thà làm single mum cho rồi :((!!!
Được cảm ơn bởi: nguyenquynhhuong
Đầu trang

nguyenquynhhuong
Nhị đẳng
Nhị đẳng

trang van đã viết:hehe. chắc nó hóa giải được sao đẩu quân của e. số e xuất ngoại ko bit có được ko nữa. lấy chồng Tây thì thik rùi :))! các cao nhân xem kĩ giúp e với. chứ cung ohu thế này thì nản quá. phu kém, con tốt thì thà làm single mum cho rồi :((!!!
được đó chị ơi ! em ủng hộ cái single mum :x tha hồ quen nhiều anh, chán thì chia tay... già già hết yêu đương dc thì nhận con nuôi...hay... đại một baby cũng dc B-)
phụ nữ tự do muôn năm !!!!!!!!!!!!! :P
Đầu trang

trang van
Nhị đẳng
Nhị đẳng

nói to vậy thôi, người ta cung phu xấu nhưng thân họ cư nơi khác. chị đây cung phu đã xấu thân lại cư phu thì ko lấy ko đc mà lấy cũng ko xong e ah :((. mong các cao nhân xem giúp e vài lời!
Được cảm ơn bởi: nguyenquynhhuong
Đầu trang

shou
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi shou »

lá số bạn gần giống lá số của mình nè
tử tức VCD thì muộn con rồi, nghĩ cảnh làm single mom chi cho cực :))
mình đi du học trong năm nay, giờ đang về vn ăn tết, mà chắc dọn về luôn, chán bên kia quá rồi :)). Có lẽ chưa đến lúc ra ngoài, về vn chờ vài năm nữa xem sao
Cung Tài vậy cũng ko hẳn là xấu >"< , lúc có tiền, lúc tay trắng. nếu biết làm phước bố thí cúng dường thì mình nghĩ cũng sẽ gỡ dc phần nào
Không biết bạn có thể tả sơ về ngoại hình ko?

lá số mình nè
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”