Hội CỰ CƠ MÃO DẬU

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
totite
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Hội CỰ CƠ MÃO DẬU

Gửi bài gửi bởi totite »

octopus2011 đã viết:Bảo thủ thì chắc cũng có ít nhiều (bản thân mình cũng bảo thủ lắm :P). Nhưng mà xem thì chưa thấy có cách đi tù nên không lo đâu. Nên làm đúng ngành mà mình học. Có lẽ bạn này cũng có tiền sử thích "xoay" ngành học/kinh doanh. Có Mộc Dục ở mệnh thiên về làm Kỹ thuật hoặc kỹ nghệ rất tốt. Nói chung là xem thấy bạn này khả năng ứng biến khá ổn và nhanh mồm nhanh miệng. Kinh doanh làm được nhưng sẽ ổn định về hậu vận.
em này liệu đi buôn mấy mặt hàng giá trị lớn có đc ko octopus2011 ? nói chung là gia đình em nó cũng có đk, bảo về phụ cty nhà thì ko muốn, sợ trách nhiệm, chỉ muốn đi làm nhà nước cho nhẹ thân. Mình với em nó cũng ăn hỏi rồi, bố mẹ em cũng bảo mình về làm, nhưng số mình cung tài triệt nên thôi. Đổ nợ ra đó thì có mà móc bọc :))
cám ơn octupus nhiều nhé!
Đầu trang

totite
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi totite »

sao để nhà cửa như cái chùa thế này , manhho !!!:(
Đầu trang

ThienCat
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThienCat »

Anh Cọp cọp đi lên núi tu rồi anh tò tí te à.trước khi đi có nhắn khi nào tu đắc đạo sẽ dạo về thăm mọi người!
Được cảm ơn bởi: manhho, totite
Đầu trang

totite
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi totite »

ThienCat đã viết:Anh Cọp cọp đi lên núi tu rồi anh tò tí te à.trước khi đi có nhắn khi nào tu đắc đạo sẽ dạo về thăm mọi người!
không biết sẽ thành cao nhân......
hay..
....
....cao hổ :))
Được cảm ơn bởi: manhho
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
octopus2011
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi octopus2011 »

totite đã viết:
octopus2011 đã viết:Bảo thủ thì chắc cũng có ít nhiều (bản thân mình cũng bảo thủ lắm :P). Nhưng mà xem thì chưa thấy có cách đi tù nên không lo đâu. Nên làm đúng ngành mà mình học. Có lẽ bạn này cũng có tiền sử thích "xoay" ngành học/kinh doanh. Có Mộc Dục ở mệnh thiên về làm Kỹ thuật hoặc kỹ nghệ rất tốt. Nói chung là xem thấy bạn này khả năng ứng biến khá ổn và nhanh mồm nhanh miệng. Kinh doanh làm được nhưng sẽ ổn định về hậu vận.
em này liệu đi buôn mấy mặt hàng giá trị lớn có đc ko octopus2011 ? nói chung là gia đình em nó cũng có đk, bảo về phụ cty nhà thì ko muốn, sợ trách nhiệm, chỉ muốn đi làm nhà nước cho nhẹ thân. Mình với em nó cũng ăn hỏi rồi, bố mẹ em cũng bảo mình về làm, nhưng số mình cung tài triệt nên thôi. Đổ nợ ra đó thì có mà móc bọc :))
cám ơn octupus nhiều nhé!
Không thể vì cung tài có Triệt mà bạn sợ đông sợ tây. Tử vi là môn khoa học, bạn nên dùng nó tham khảo, đừng lệ thuộc quá.
Chúc bạn hạnh phúc và sớm về nhà phụ vợ kinh doanh. :D
Người thắng số mà!
Được cảm ơn bởi: totite
Đầu trang

octopus2011
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi octopus2011 »

Up, vắng quá
Đầu trang

mailinhD03
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mailinhD03 »

he he....em cũng là 1 Mệnh Cơ Cự Mão Dậu :). Tìm mãi mới thấy cái hội này...hihi...Bác nào chém giúp em lá số này đi ạh. Em Cơ Cự Mão Dậu lại gặp Hỏa Tinh, Linh tinh nên chắc là nói nhiều nhưng nói nhảm pk ah :))...chả bít luận thế nào...:P
Cung Phúc thảm hại nhất, lại thân cư Phúc nữa chứ. Đã thế đại hạn 25-34 lại rơi vào cung này :((....mấy năm nay thảm hại kinh khủng.
Tình duyên lận đận...haizzz. Không bít sang năm 2012 có gì mới mẻ về tiền bạc, công danh và tình duyên ko. Bác nào xem giúp em vớiiiiiiiiiiiiii
Hình ảnh
Đầu trang

1100
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi 1100 »

Công nhận là vắng !
Đầu trang

lesygiang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lesygiang »

Lá số của bạn mailinhD03 giống lá số của thằng bạn mình thế, như dưới này!
Hình ảnh
Đầu trang

mailinhD03
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mailinhD03 »

@lesygiang: các chính tinh thì cơ bản là giống nhưng các phụ tinh có khác nhiều đó bạn...hihi. Hơn nữa mình là nữ mạng. lá số trên là nam mạng nên đại hạn cũng khác nhau nữa. Mình đại hạn 25-34 kinh khủng ko có gì để tả nổi....lá số bạn nam này đại hạn 15-24 là kinh khủng....he he. Nhưng đai hạn 25-34 khá hơn nhiều đó chứ :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”