Em là gà , mong các bác xem giúp em hai lá số này với :((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
amen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em là gà , mong các bác xem giúp em hai lá số này với :((

Gửi bài gửi bởi amen »

Xin chào mọi người ! Em vốn không thạo lĩnh vực này lắm , nhưng rất tò mò muốn biết vì thấy có nhiều điều rất đúng . ... Mong các bác giải thích hộ em . Em đọc nhưng ko hiểu gì cả . Xin cảm ơn rất nhiều ạ !
Hình ảnh
Đầu trang

Thiên Qúy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Em là gà , mong các bác xem giúp em hai lá số này với :((

Gửi bài gửi bởi Thiên Qúy »

có cả địa không , địa kiếp lúc phát nhanh lắm nhưng nhìn chung là con người chỉ biết nghĩ đến mình,tính hay thay đổi
Được cảm ơn bởi: amen
Đầu trang

amen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi amen »

cảm ơn bác rất nhiều !! Em thấy bác nói rất đúng , đúng là tính tình cũng hay thay đổi , nhưng ko biết nó có ảnh hưởng xấu không . Sao em thấy ô mệnh ai cũng có sao chiếu mà em ko thấy có đề sao gì ạ ? Hay gọi là mệnh không số :-? ) Với lại em cũng thắc mắc phần phu thê đề là "Thiên lương" có ý nghĩa gì ạ ? Thiên lương có nghĩa là người tốt ạ :-S
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vukhucthamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi vukhucthamlang »

Vô chính diệu đắc tam không
Muốn đến được thành công lớn phải trải qua nhiều vất vả đắng cay. Nếu làm không được thì cũng chỉ nhàng nhàng.
Giỏi mỗi cái tán gái đúng ko?
Được cảm ơn bởi: amen
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
new-_-star
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi new-_-star »

amen đã viết:cảm ơn bác rất nhiều !! Em thấy bác nói rất đúng , đúng là tính tình cũng hay thay đổi , nhưng ko biết nó có ảnh hưởng xấu không . Sao em thấy ô mệnh ai cũng có sao chiếu mà em ko thấy có đề sao gì ạ ? Hay gọi là mệnh không số :-? ) Với lại em cũng thắc mắc phần phu thê đề là "Thiên lương" có ý nghĩa gì ạ ? Thiên lương có nghĩa là người tốt ạ :-S

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ Bác muốn học tử vi thì nghiên cứu từ đầu đi đừng chơi trò chắp vá
Số của bạn nói dễ nghe thì như mấy bác ở trên nói . Còn khó nghe 1 tý thì số không vẫn là số không thôi.
Bài này dễ mà bị xoá lắm
Đầu trang

amen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi amen »

Hình ảnh
Em cũng không giỏi tán gái lắm vì ....hình như là em lấy nhầm sang mệnh nam , xin phép bác... , hic , xin lỗi. Nhưng nếu là mệnh nữ hay mệnh nam thì nhìn chung lá số cũng không có gì thay đổi lắm phải không ạ ? Vì em thấy các bác nói vẫn rất chính xác , nếu em là con trai thì đúng là em sẽ đi tán gái thật :))
@ Bác newstar : Năm nay em ôn thi nên nghiên cứu chuyên sâu chưa thực hiện được . Có đam mê thì phải bắt đầu từ những cái nhỏ nhặt thế mới dần dần tìm hiểu thêm vào chứ ạ :)) ( em nói thế ko biết có đúng hok nhưng xin đừng xóa bài của em ạ [-O< )
Đây là lá số của em , lần này lấy đúng đấy ạ .Cảm ơn các bác đã giành thời gian vào góp ý . Xin cảm ơn !
Sửa lần cuối bởi amen vào lúc 13:15, 30/04/09 với 1 lần sửa.
Đầu trang

amen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Em là gà , mong các bác xem giúp em lá số này với :((

Gửi bài gửi bởi amen »

:D
Đầu trang

GTA
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi GTA »

Mệnh Kiếp, Thân Không là người khôn ngoan sắc sảo, nhưng bại nhiều thành ít, chóng lên chóng xuống, thăng trầm bất ngờ, thất thường.
Tình cảm cũng có nhiều gian truân
Số của nữ thì khổ hơn số của nam :D

Mình mới xem có gì sai sót bạn bỏ qua nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”