Nhờ các bác xem giúp về chuyện tình cảm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
timhieutuvi113
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Nhờ các bác xem giúp về chuyện tình cảm

Gửi bài gửi bởi timhieutuvi113 »

cám ơn bác neptune nhiều lắm. Cách đây 6 năm mình sang Đức học về ngành hoá học theo hướng nghiên cứu. Có lẽ cách đây 4 năm mình đang ở nước ngoài nên tránh đc cái hạn Hoàng Sào. Học đến giữa chừng mình ko còn muốn theo nghiệp khoa học nên đã chuyển sang ngành tài chính vì mình có thiên hướng về ngành đầu tư tài chính. sắp tới mình sẽ kết hợp đầu tư tài chính và công nghệ.
Ah, đây là 1 số chi tiết về mình để giúp các bạn luận đoán thêm: mình co khả năng học tốt nhưng chưa bao giờ chăm chỉ nên điểm số ko cao. tuy nhiên, mình luôn nắm đc cốt lõi vấn đề và sử dụng đc hiểu biết của mình. Mình có khả năng cảm thụ âm nhạc, nhưng mình lại hát rất dở. Khi mình còn học C3 thì mình có thiên hướn đi về IT, mình cũng học thềm nhiều về IT nhưng cuối cùng lại ko thi vào ngành IT. Mình có xu hướng học cái gì chưa biết...
Hy vọng 1 số điều trên giúp các bác phần nào trong việc luận lá số vì dù sao lá số cũng là vật chết. Cuộc đời 1 con người có nhiều ẩn số. Bản thân mình sinh ra trong 1 gia đình đã từng giữ những ví trị cao trong chính phủ miền bắc. nhưng vì gia đình mình bắt đầu nhìn ra bản chất nên đã rút lui từ từ, và nhờ có sự kềm kẹp của gia đình mà mình phân biệt đc đúng sai. Từ lúc mình bắt đầu tìm hiểu chính trị, mình luôn cảm thấy mình sẽ chỉ có 1 con đường là gây tội ác liên luỵ nhiều người, mình sẽ phải trả nhân quả nên mình đã từ bỏ ko theo đường chính trị.
Bây giờ mình đã quyết định chọn theo đường đầu tư tài chính và mình biết số mình sẽ gian lao vất vả, thương hay mắc vận hao tài tốn của nhưng mình nghĩ mình đã biết 1 con đường để hạn chế việc đó. có lẽ mình sẽ dùng đức để kinh doanh, theo những gì mình đã học đc. tuy kho khăn vất vả và ko đc nhiều tiền như những cách khác, nhưng có lẽ đó là cách duy nhất giúp mình hạn chế việc hao tán tiền của.
Vài lài trao đổi. Rất cám ơn bác neptunlt đã xem giúp mình. Hiện tại mình chỉ quan tâm cố gắng khắc phục tính xấu để còn cưới đc vợ tốt thôi. Năm vừa rồi mình may mắn quen đc 1 cô gái rất tốt, mình rất thích và mong muốn đi xa hơn nhưng đã thất bại và còn làm mối quan hệ xấu hơn đến nỗi bây giờ người ta tránh mặt mình luôn. Năm vừa qua chỉ có việc đó là làm cho mình buồn nhất.
Đầu trang

timhieutuvi113
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Nhờ các bác xem giúp về chuyện tình cảm

Gửi bài gửi bởi timhieutuvi113 »

các bác xem giúp khi nào chuyện tình cảm tui mới suôn sẻ đc không? nhìn cung di thì thấy là sẽ đi xa rồi mới gặp và cưới vợ? nhưng mà tui hình như ko hợp với đi xa nhà thi phải? có số chết vì tai nạn xe cộ?
Bác Bravo hay apollo có đó hông vào giúp chỉ giúp tui về đường tình duyên với.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”