rat mong dc cac bac giup !!!!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
linhcp
Chính thức
Chính thức

rat mong dc cac bac giup !!!!

Gửi bài gửi bởi linhcp »

day la la so cua em mong cac bac giup voi!! em mun xem ve duong cng danh va tai loc! neu co gi ma ko tot mong cac bac chi ra luon gium em voi!! em cam on

Hình ảnh
Đầu trang

anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: rat mong dc cac bac giup !!!!

Gửi bài gửi bởi anhminh1990 »

lá số nam mệnh Tử Phủ Vũ Tướng bị phá cách, mệnh gặp không kiếp đắc địa Tử Phủ có thể giải được nhưng cuộc đời thường phải trải qua nhiều bước thăng trầm. về cung quan lộc Liêm Tướng chủ về vinh danh kiêm cả văn lẫn võ, có uy quyền được nhiều người nể tuy vậy Tướng gặp Triệt là cách thất bại nếu cố làm gắng sức thậm chí chức vụ dễ bị giáng hoặc tụ tán thất thường. Xét thêm mệnh thủy lại sinh xuất cho Mộc cục, âm dương nghịch lý là cách bươn trải nhiều khó khăn, tam hợp tuổi được tam hợp mệnh sinh tức nằm tam hợp Thiên Không là người ko dễ chấp nhận hoàn cảnh ko thuận. tài bạch Vũ Khúc chủ về tiền bạc đóng ở Miếu đại thì hợp với kinh doanh mà làm giàu,thường nhờ người khác phái chung sức, giữ của được, hay dùng tiền vào mục đích từ thiện. thân cư thiên di tất hay ra ngoài nhiều, gặp quý nhân và tiểu nhân đều có,nên bình tĩnh xét đoán trong mọi hoàn cảnh,vấn đề đi lại cũng nên cẩn trọng, ko nên tranh luận phức tạp dẫn đến cãi cọ với người xung quanh
Được cảm ơn bởi: linhcp
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”