Kính mong cô Liên và các bậc tiền bối giúp đỡ !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
cumon1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong cô Liên và các bậc tiền bối giúp đỡ !

Gửi bài gửi bởi cumon1987 »

Kính mong cô Liên và các bậc tiền bối xem giúp lá số chị gái của cháu với ạ, xem về công danh và tình duyên chị gái cháu với ạ,Cháu thấy chị ấy có nhiều tham vọng, và học hành cũng tốt, chuẩn bị tốt nghiệp đại học mà đi làm lương cũng khá, lại được lòng nhiều người....bao giờ lúc đầu người ta cũng quí, sau không ưa ạ vì cảm giác thâm trầm...mà cũng ăn nói khéo nhưng nhưng có vẻ không thật ạ,
Hình ảnh
mong các bác luận giải giùm, cháu cảm ơn ạ !
Đầu trang

cumon1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Kính mong cô Liên và các bậc tiền bối giúp đỡ !

Các bác giúp cháu xem là chị ấy sinh giờ Thìn hay giờ Tị với nhé, chị ấy có dáng người vừa phải, da thô đen, mắt cận nặng, ăn nói khéo léo nhẹ nhàng nhưng đạo đức giả, thâm trầm, nói chuyện tưởng hiền lành nhưng ghê ghớm
Là chị cả trong gia đình, dưới có 1 em gái và 1 em trai...bố mẹ có bỏ đi ( sẩy thai) 1 hay 2 đứa gì đây
Học hành thuộc vào loại khá tốt, có tham vọng rất lớn và rất hay nói kháy người khác
Đã từng có ng iu và chia tay rùi
không thik cái gì ít khi nói ra và để bụng, nhíu cái lông mày khi không thik một cái gì đấy
Đỗ vào đại học năm 2005 và chuẩn bị ra trường nhưng đã đi làm và lương cũng khá, chỗ làm cũng tạm được. Nhưng chị ấy không xác định làm lâu dài, làm ở đây là vì đã chót kí hợp đồng ạ!
Mong các bác giúp đỡ !
Hình ảnh
Đầu trang

cumon1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

à bố mẹ chị cũng làm buôn bán kinh doanh, nhưng gia đình cũng khá giả
Đầu trang

bonly01
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi bonly01 »

Với điều kiện đó ,mình rất tin là sinh lúc 8 h 30.Bố mẹ khoẻ từ bây giờ phải lo gì về sức khoẻ các cụ
Đầu trang

cumon1987
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huhu...mong moi nguoi giup do
Đầu trang

anhminh1990
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi anhminh1990 »

nếu mà lá số đầu thân cư phu thê có triệt thì lại xấu vì về 40 tuổi mới đựoc toại lòng cuộc sống.
nếu lá số thứ 2 thì người này rất lễ phép, lại có tam hoá chiếu thủ nên tốt đẹp về mọi mặt
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”