Sao các thầy bảo đây là lá số rất tốt được nhỉ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
xinchao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sao các thầy bảo đây là lá số rất tốt được nhỉ

Gửi bài gửi bởi xinchao »

Xin kính chào các vị tiền bối và cả nhà.

Số là lại sắp hết một năm, em thấy mình già đi mà vẫn bì bẹt qúa.
Từ khi em còn nhỏ, bố mẹ em đã cho chấm tử vi thì các thầy đều bảo số em rất tốt, giàu sang phú quý, chồng con đều tốt, sẽ được khá nhất nhà. Thấy bảo toàn thấy giỏi lắm nên bố mẹ em rất tin tưởng, đến nỗi khi bố em mất đã chăn chối là cậu em em thì khỏi phải lo vì đã có em. Nhà em có 3 anh em, trên em có một anh trai nữa.
Thế mà đến hôm nay, em vẫn bì bẹt trong công sở, chồng thì thất nghiệp (cũng đang cố gắng đi học thêm), con thì nhỏ (1 bé trai gần 2 tuổi va có thể sẽ có thêm thành viên năm 2012). Anh trai em thì đang rất thành công trong kinh doanh, em trai thì học hành tốt và tương lai rất sáng ngời. Xem ra em đang thuộc diện được mọi người thương xót mới khổ chứ.
Em thấy bảo các thầy tử vi kia đều khuyên em đi làm kinh doanh, và em cũng nhen nhóm dăm ba lần nhưng đều không bắt đầu vì đủ thừ lý do.

Vậy nên em mong các bác và các bạn thử coi xem đây là do vận hạn của em vẫn còn chưa tốt hay em cũng chỉ đến thế này thôi? Có gì đang là cản trở của em và có khắc phục được không? Em có nên quyết tâm theo làm kinh doanh? Vợ chồng em có hợp với nhau trong làm ăn (chồng em cùng tuổi với em)?

Em xin cảm ơn trước và mong mọi người một mùa Giáng Sinh vui vẻ bên gia đình

Lá số của em

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
nguyenlan_xon
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Sao các thầy bảo đây là lá số rất tốt được nhỉ

Gửi bài gửi bởi nguyenlan_xon »

-Nghe chị kể cũng " căng" đây.....đánh đấu topic, hồi hộp chờ cao nhân luận giải.
Được cảm ơn bởi: xinchao
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”