Mung SN bằng cái TOP mời Các Bác, Anh, Chị vào luận!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tueminh9889
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Mung SN bằng cái TOP mời Các Bác, Anh, Chị vào luận!!!

Gửi bài gửi bởi tueminh9889 »

ngockhanhbg đã viết:
Mr.Hoang đã viết:
ngockhanhbg đã viết:Anh becon!
Em thì không biết tử vi nhưng em để ý những người có Đào hoa cư dậu thì tình duyên rất lận dận và nhiều sóng gió.
Em thấy anh có đào hoa cư dậu:( Em có đào hoa cư dậu nên tình duyên cũng trải dài nhiều sóng gió và đau khổ nhiều

Đào hoa cư mão là hoa buổi sáng, nên khá đa tình, nhanh đến nhưng cũng lâu mới đi; không như đào hoa cư ngọ. Theo em nghĩ thì trong các vị trí thì đào hoa cư mão rất tốt, mão là vị trí đẹp nhất của đào hoa. Còn đào hoa cư dậu thì thuộc vào dạng chiều tà, nên mệt mỏi hơn hai đào hoa kia nhiều.

Em cũng không nghiệm được các vị trí của đào hoa nhiều! Nhưng bản thân em đào hoa cư dậu nên tình duyên trục trặc đâu khổ. Đồng thời bạn trai cũ của em cũng đào hoa cư dậu
Em và ảnh yêu nhau được hơn 4 năm từ khi 2 người còn chật vật học hành đến tận khi ra trường đi làm.

Trong suốt thời gian yêu nhau bọn em chủng chẳng nhiều, nhưng cũng không bỏ được nhau. Cuối cùng chuẩn bị đi đến hôn nhân thì lại chia ly

Hai người cùng đau khổ rất nhiều!
@ ngockhanhbg : trời, theo dõi topic mà tueminh đọc đến đoạn này choáng luôn, tueminh9889 và bạn gái cùng đào hoa cư dậu, cũng trục trặc hoài, vẫn yêu thương nhau. Nghe bạn nói sao mà buồn vậy, cứ tiến hành cưới thôi, vẫn chia tay thật buồn.
@ bác Đỗ Minh Thông, Mr Hoàng cùng các cao nhân, cho em xin vài lời đi ạ !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”