lá số người chơi chứng khoán bị vỡ nợ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
bần hàn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

lá số người chơi chứng khoán bị vỡ nợ

Gửi bài gửi bởi bần hàn »

Hình ảnh

Chào các bạn
ls tử vi trên là của 1 khách hàng ở công ty mình, anh ý chơi chứng khoán bị thua lỗ và bây giờ bị vỡ nợ, thua rất nhiều bất động sản cũng mua nhiều và đất thì xuống giá không bán dc cũng bị thua nặng, làm nhà phân phối độc quyền lúc đầu thì dc sau cũng bị thua do cty mất thị phần và làm ăn kém phải bán công ty, mong các bạn xem giúp và chỉ giùm anh ý.
Được cảm ơn bởi: caothanghp86
Đầu trang

Phong Đạt
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: lá số người chơi chứng khoán bị vỡ nợ

Gửi bài gửi bởi Phong Đạt »

Sinh lý cao!
Đầu trang

Thái Dương
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái Dương »

Phủ phùng Không
Lộc phùng Kiếp Không

2 cách đó thường thì dể bất ổn về tiền bạc, không bền, khó tụ tài, dể hao tán tiền bạc.

Đại Vận hiện tại vào cung Tài có Phủ phùng Không và Lộc Kiếp Không nên có lẽ vì vậy mà tán tài.
Đầu trang

Lưỡng Nghi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lưỡng Nghi »

Lá số này mình cũng thấy giống bạn Thái Dương. Tuy nhiên mình thây hơi nặng hơn . Vốn dại hạn Thiên phủ ngộ triệt là hình ảnh cái kho chưa tiền mà giỗng cư đúng cung tài---> đó thực sự là điều không hay chút nào. Ngoài ra Thiên Phủ vốn bị không kiếp phá cách thêm nữa . Kho đã chẳng có tiền mà còn thêm nạn không khiếp nữa đúng là táng gia bại sản cũng là điều đúng thui
Cung quan vô chinh diệu có tuần triệt án ngữ là hay lại thêm hung tinh địa kiếp H (hung tinh H vốn phá nhiều hơn được_ ) (Dẫu biết thên tướng thì sợ gì không kiếp ) Nhưng ở đó có vấn đề là Kiếp với Lộc đi mới nhau . là hình ảnh có biền bạc đi liền với họa theo ngay bên mình. Gặp anh tuần anh bao bao bọc lại . Thực lòng khó mà thấy. Nhưng ở trong thì ôi thôi ... kinh quá .
Sở dĩ đương số có thể làm ăn đến đại vần này mới bị té là do đại vận 35- 44 quá đẹp . Giai đoạn chắc cũng hoàng tráng nắm đây ( Cũng do câu mệnh đẹp không bằn thân đẹp thân dệp ko bằng hạn đẹp )
Mới 2 năm đầu đại vận nay 2010, 2011 Bắt đầu thấy thê thảm hiii Mà đại vận về sau khó mà bằng đại vận 35-44 . Dù chứng khoán dụng từ 2008 .Nhưng năm 2010 và 2011 mới phát huy tác dụng nhiều với đương số Vì vậy chắc là đươhg số không vực lại sự nghiệp được (Hy vọng ở đại vân 55=64 có thể phục hồi lại phần nào )
Có 1 điều cung tử nhìn khá đẹp .Hy vọng đương số có đủ phúc để hưởng
Đại vận 55 đến 64 thiên về quý hơn là phú (Dù sao cũng đỡ hơn đại vận hiện tại)
Chúc đương sớ đón 1 mùa xuân mới trong bình an khang thái
P/S Hơi tiếc nếu đương số biết tử vi sớm thì dũng tay ở tuổi 44 thì còn giữ được cả phú lẫn quý
Đoán việc chưa xảy ra mới khó . Đằng này XR rùi mới đoán
Thân (Vài lời lạm bàn có gì không phải mong bỏ quá)
Được cảm ơn bởi: bần hàn, caothanghp86
Đầu trang

bần hàn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bần hàn »

cảm ơn bạn lưỡng nghi đã rất nhiệt tình, mình xin bổ xung thêm một chi tiết nữa, 35-44 anh ý cũng kinh doanh khá thành công nhưng ko phải như đại gia đâu nhưng khá giả hơn người làng, có tiền và cũng đầu 45 bắt đầu xa sút làm ănn thua, đất đai cũng thua cái j cũng hỏng, ngày xưa anh ý từng đi lính và bị hỏng 1 mắt anh ý phải mang mắt giả ko biết ls anh ý cái j nói lên điều ý nhỉ các bạn, và có 2 đời vợ.
Được cảm ơn bởi: mekanic
Đầu trang

Lưỡng Nghi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Lưỡng Nghi »

Bạn hỏi chuyện hai vợ .Mình có thể nó với bạn vài câu thế này . 1 Cung tử có Cự Cơ . 2 Cộng thêm Thái Âm Thiên Phúc 3 Thêm bộ Cơ Nguyệt Đồng Lương . Chắc chắn đương số phải có Con khác dòng .Vạy chẳng cần coi cung thê .Cũng biết anh này mầy vợ. (Có điều coi vợ chính vọ phụ thui .Cho nó vui tí )
Còn vụ bi mắt kia mình chưa co thời gian coi nhiều hiii
Thân
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: lá số người chơi chứng khoán bị vỡ nợ

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

bần hàn đã viết: 15:41, 18/12/11 Hình ảnh

Chào các bạn
ls tử vi trên là của 1 khách hàng ở công ty mình, anh ý chơi chứng khoán bị thua lỗ và bây giờ bị vỡ nợ, thua rất nhiều bất động sản cũng mua nhiều và đất thì xuống giá không bán dc cũng bị thua nặng, làm nhà phân phối độc quyền lúc đầu thì dc sau cũng bị thua do cty mất thị phần và làm ăn kém phải bán công ty, mong các bạn xem giúp và chỉ giùm anh ý.
Đánh dấu lá số này đọc sau.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Chào các bạn
địa kiếp hãm
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chào các bạn
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chào các bạn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”