GIÚP EM VỚI !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lunacass
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: GIÚP EM VỚI !

Gửi bài gửi bởi Lunacass »

:)) h để xem ông này có còn cứ mở miệng là khen nức nở cái tử vi cư ngọ nữa ko :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

Lunacass đã viết::)) h để xem ông này có còn cứ mở miệng là khen nức nở cái tử vi cư ngọ nữa ko :))

vẫn khen chứ cậu ! vì nó là thượng cách mà ! huống chi các thần tượng của tôi là Lưu Bang và Kennedy, Vũ Đình Huệ đều có cách này ! còn cái dương cư ngọ này lại của ông Nguyễn Cao Kỳ không thần tượng ông này !
thân ái !
Đầu trang

thanhlata202
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhlata202 »

haha.ông anh sai lá số à.cùng sao thái dương với em nhé. ;))
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

thanhlata202 đã viết:haha.ông anh sai lá số à.cùng sao thái dương với em nhé. ;))

thì vậy mới có duyên với cậu :D ! anh hai tôi luôn theo sau tôi đấy :-O! cậu cũng thái dương cư tỵ thì theo sau tôi đi há há há :)) ! tôi ăn nói kiêu căng như vậy đấy cậu nghe ghét không ? :x
thân ái ! B-)
Đầu trang

linhdinh7968
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi linhdinh7968 »

eye on me đã viết:
thanhlata202 đã viết:haha.ông anh sai lá số à.cùng sao thái dương với em nhé. ;))

thì vậy mới có duyên với cậu :D ! anh hai tôi luôn theo sau tôi đấy :-O! cậu cũng thái dương cư tỵ thì theo sau tôi đi há há há :)) ! tôi ăn nói kiêu căng như vậy đấy cậu nghe ghét không ? :x
thân ái ! B-)
HIXXX EM CHĂNG NÓI KIỂU THẾ MẤY, THẾ MÀ CŨNG BỊ COI LÀ ĂN NÓI KIÊU KÌ!!!!!!1 HAY ANH EYE ON ME QUA TOPIC "THẤY MỌI NGƯỜI THẮC MẮC!!!!!!!!EM CŨNG BON CHEN ĐI Ạ"PHÁN EM CÂU EM SINH GIỜ NÀO THÌ DC.THANKS ANH
CHÚC ANH MAY MÁN VỚICUÔCH ĐÒI MỚI.KEKEKE
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”