Mong các cao nhân luận giải giùm iem!!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: Mong các cao nhân luận giải giùm iem!!!!

Gửi bài gửi bởi dung1 »

kidboy173 đã viết:Ké topic Thỏ tý, a Dũng xem xem số e có nên đí xa không. Em định ra trường xong khoảng 2013 thì định vào Nam a ạ
https://lyso.vn/lasotuvi/1/004528 ... boy173.jpg" target="_blank

2013 khi em 23 t vào đại hạn mới nên cung phúc có tả hữu chiếu đại vận thì dù muốn hay không thì anh nghĩ em cũng sẽ đi xa. Nhưng sẽ có ngày em quay về khi hết đại vận 23-32 khi phúc không còn chi phối thời vận.
Được cảm ơn bởi: kidboy173
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
kidboy173
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi kidboy173 »

dung1 đã viết:
kidboy173 đã viết:Ké topic Thỏ tý, a Dũng xem xem số e có nên đí xa không. Em định ra trường xong khoảng 2013 thì định vào Nam a ạ
https://lyso.vn/lasotuvi/1/004528 ... boy173.jpg" target="_blank

2013 khi em 23 t vào đại hạn mới nên cung phúc có tả hữu chiếu đại vận thì dù muốn hay không thì anh nghĩ em cũng sẽ đi xa. Nhưng sẽ có ngày em quay về khi hết đại vận 23-32 khi phúc không còn chi phối thời vận.
E cám ơn a Dũng, e cũng vừa đọc lời khuyên của a bên topic kìa :)
Đầu trang

thoconchienbanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thoconchienbanh »

dung1 đã viết:Nói chung vợ chồng sống với nhau được, tuy khắc khẩu và cũng hơi mệt nhưng không đến nỗi chia tay. cung quan ổn, lương tướng nhị hợp cự lộc hao cũng khá có tài lộc nhưng hư phá cũng giảm đi một phần hay. cung điền rất hay có cự môn hóa lộc (cự môn đóng cung điền là rất hợp cách) nên có thể có nhà đất rất tốt.
Dạ, e cám ơn a nhìu ạ... E cũng sắp ra trường, đang phân vân không biết nên về quê chăm sóc cha mẹ hay lập nghiệp trên Hà Nội ( e có chị gái đã lập nghiệp trên này). Nhưng chắc e sẽ về quê, k biết có tốt k hả a
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

cái vụ chồng con thì anh Dung đã góp ý rồi đấy ! còn mệnh phủ tướng triều viên thêm lộc tồn hoá lộc ở điền thì tiền bạc nhà cửa không nghèo đâu ! thi đâu đậu đấy là ngon rồi, học giỏi thi cử may mắn thì công danh cũng không phải lo nhiều huống chi lại là con gái !
thân ái !
Được cảm ơn bởi: thoconchienbanh
Đầu trang

thoconchienbanh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thoconchienbanh »

eye on me đã viết:cái vụ chồng con thì anh Dung đã góp ý rồi đấy ! còn mệnh phủ tướng triều viên thêm lộc tồn hoá lộc ở điền thì tiền bạc nhà cửa không nghèo đâu ! thi đâu đậu đấy là ngon rồi, học giỏi thi cử may mắn thì công danh cũng không phải lo nhiều huống chi lại là con gái !
thân ái !
Thank kiu a!!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”