Luận giải cung Quan lộc VCD & Mệnh thiên tướng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhoknuce
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Luận giải cung Quan lộc VCD & Mệnh thiên tướng

Gửi bài gửi bởi nhoknuce »

Hi... Lá số của chủ topic cũng giống em thì phải.
Hình ảnh
Đầu trang

vietnhan82
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vietnhan82 »

Phucnd79 đã viết:Đúng là chua chát thật, mình coi lá số của bạn @Vietnhan82 rồi, các chính tinh của mình với của bạn hoàn toàn như nhau, nhưng cách các sao khác thì của bạn tốt hơn mình nhiều,
nếu so sánh 2 lá số sẽ thấy mình cô độc hơn bạn nhiều, vì phu thể mình có thêm địa không & địa kiếp, Tuần triệt của mình đều đóng ở Thiên di-Nô bọc nên anh hưởng sẽ năng hơn nhiều so với bạn.
Bạn có xương khúc & Thiên tương hội Tướng quân ở mệnh là hơn hẳn mình rồi, mình còn bị Thiên tướng hội Suy là rất xấu.
Tóm lại là cuộc sống của mình khá ngột ngạt & cô độc, luận theo lá số thì phải ngoài 36 tuổi thì dễ thở hơn, :)
Mình cũng đang cố gắng từng bước để cải thiện tình hình.
mình cũng vừa thay đổi công việc, đây là lần thứ 3 cũng như bạn Phucnd79, cách 3 năm lại đi một công ty, công việc ở đâu cũng tốt nhưng lương không đủ sống lại phải đi,mình hiểu tâm trạng của bạn vì mình cũng cảm thấy ngột ngạt suy nghĩ về tương lai rất nhiều, bạn xa cách vợ bạn thì cũng là cái số thôi rồi sẽ gần nhau còn hơn chia ly,có lẽ lá số của mình và bạn chỉ thiên về tâm phúc nhiều hơn nên chỉ hy vọng sẽ tốt hơn về sau,chúc bạn gặp nhiều niềm vui và may mắn trong cuộc sống.
Đầu trang

vietnhan82
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vietnhan82 »

Nhiều khi nghĩ về tù tôi thì có sách nói Liêm Tham là cách tù tội trong hôn nhân"đeo gông vào cổ", tham gia diễn đàn thì có lá số có Liêm Tham ở cung phu thê thì người phối ngẫu lá số đó đã từng tù ải,điều này đúng hơn,đôi khi Liêm Tham chỉ người vợ lẳng lơ một thời gian mặn nồng bỗng trở chứng người chồng có tính nóng dẫn đến xô xát mà phải đi tù hoặc vì cung phu thê có Liêm Tham xung chiếu cung quan lộc VCD một thời gian tham gia quan truong dẫn đến tù tội xa cách vợ con, ở nhà vợ theo trai con bơ vơ hư thân mất nết theo mình nghĩ là vậy,nói chung Quan lộc VCD gặp thêm hai ông Liêm Tham hãm địa xung chiếu thì nên tránh con đường quan lộc ( sách có nói) quan trường lận đận, vợ con chẳng ra gì chỉ hy vọng đỡ hơn thôi,nhưng bạn Phúc là người có tài ( thiên tài trong Mệnh ) dù sao cũng đỡ hơn mình ko tài năng gì!

số không giàu không nghèo chỉ khổ tâm thôi bạn ah
Đầu trang

Phucnd79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phucnd79 »

Nhờ các cao nhân coi giúp năm 2012 lá số này thế nào? đặc biệt là đường quan trường/thanks!
<a href="https://lyso.vn/lasotuvi/1/123013 ... ucnd79.jpg" />

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”