NỮ MỆNH SÁT PHÁ THAM, SINH PHẢI GIỜ PHẠM. MONG ĐUỢC LUẬN GIẢ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
hoangyen91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

NỮ MỆNH SÁT PHÁ THAM, SINH PHẢI GIỜ PHẠM. MONG ĐUỢC LUẬN GIẢ

Gửi bài gửi bởi hoangyen91 »

Kính chào toàn thể diễn đàn!
Cháu xin giới thiệu sơ qua về bản thân ạ

Cháu là nữ sinh ngày 03/09/1991. CHáu hiện đang học về tài chính. Do sinh vào giờ phạm nên Cháu từ lúc sinh ra đến năm 3 tuổi vô cùng ốm yếu, phải nói là uông thuốc thay cơm, nhưng từ 3 tuổi trở đi lại khỏe mạnh và ít bệnh tật.
Cháu từ nhỏ học hành cũng khá và được bố mẹ cưng chiều nên tính tính khá là "sớm nắng chiều mưa".

Dạ thưa, cháu có vài điều muốn hỏi xin mọi người chỉ giáo
1. Cháu biết trong 1 lá số rất quan trọng Mệnh Thận Phúc. Vậy mọi người có thể cho cháu vài lời về 3 cung này không ạ?
2. Mong mọi người xem giúp cháu vận hạn 10 năm tớivì nhiều người nói số cháu vất vả. Cháu mới 22 tuổi sống trong vòng tay bố mẹ chưa phải lo nghĩ gì nên chưa phải nếm mùi vất vả, rất mong mọi người chỉ ra những tai họa có thể gặp để phòng và tránh
3. Cung di của cháu có Liêm Phủ nhưng lại bị Triệt. Phải chăng cháu không đi du học được vì cháu có ý dịnh 2 năm tới đi du học ạ?
4. Và cuối cùng là đường chồng con ạ
Cháu xin cảm ơn ạ!
Mong chờ hổi đáp!

Hình ảnh
Đầu trang

hoangyen91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: NỮ MỆNH SÁT PHÁ THAM, SINH PHẢI GIỜ PHẠM. MONG ĐUỢC LUẬN

up up chờ luạn giải :D
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

[quote="hoangyen91"]
Hình ảnh[/quoteư
laịumệnh thất sát, có tuần, tuy nhiên là âm nữ mà mệnh đóng tại cung dương nên tuần chỉ ảnh có 20%, tuần không quá mạnh để khống chế sát phá tham duy có nhiều cát tinh hội tụ nên sẽ không bị làm sao, mệnh thất sát hãm có tả hữu hộ vệ lại có đầy tớ kinh dương nhập miếu, ở đây kình dương sáng sủa tuổi mùi mọi sự được hạnh thông, tài quan song mỹ, nên nhìn chung không phải lo tai họa mấy, đời cũng được phát dạt nhưng chóng tàn, nhiều khi tai họa vẫn còn, nhưng cung thân tham hãm lại không có tuàn triệt nên nhìn chung không được tốt lắm, do tính chất tài quan và di nên cuộc đời sẽ có nhiều thuận lợi, khoa khúc khôi việt thai tọa có học vị, đỗ đạt cao, trên đường công danh cũng được nhẹ bước, số này xấu về đường chồng con, lập gia đình muộn, vợ thường lấn chồng, nhưng người chồng nhiều khi không chịu vì một đấng nam nhi, người nên biết kiềm chế không nên nóng nảy, bớt tính chất cô khắc khó tính thì cuộc sống vợ chồng sẽ nhẹ nhàng hơn, còn không thì dễ mỗi người một nơi, số sẽ lập gia đình muộn !
Được cảm ơn bởi: hoangyen91, strongstream41
Đầu trang

hoangyen91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em cảm ơn anh spacy. Quả thực bài luận của anh đã giải đáp những thắc mắc về cung mệnh của em. Em sẽ cân nhắc kỹ lời khuyên của anh. Tính cách không phải dễ đổi trong một sớm một chiều nhưng em sẽ cố gắng từ từ thay đổi cái "khó tính" của mình.
Một lần nữa cảm ơn anh!
Đầu trang

hoangyen91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thưa anh spacy, nếu có thời gian anh có thể nói thêm chút cho em về cung Tài không ạ?
Vì nó là Thân của em và Tham Lang(hãm) với Đại Hao nên chắc chắn sẽ tiêu rất nhiều tiền.
Mong hồi đáp của anh!
Đầu trang

can_spacy_77
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Re: NỮ MỆNH SÁT PHÁ THAM, SINH PHẢI GIỜ PHẠM. MONG ĐUỢC

Gửi bài gửi bởi can_spacy_77 »

hoangyen91 đã viết:Thưa anh spacy, nếu có thời gian anh có thể nói thêm chút cho em về cung Tài không ạ?
Vì nó là Thân của em và Tham Lang(hãm) với Đại Hao nên chắc chắn sẽ tiêu rất nhiều tiền.
Mong hồi đáp của anh!
tuy cung tài tham hãm thêm song hao nhưng nhờ có mệnh tài quan phối hợp nhiều cách cục tốt nên sẽ khá hơn, ở đây là người có tiền nhưng không giữ được nhiều, bạn cần chú ý là thân cư tài nên hành động của bạn phải chịu ảnh hưởng mạnh của tiền tài, nên học cách tiêu tiền có lẽ tốt hơn chăng, cung tài kém không có nghĩa bạn kém hẳn về tiền tài, mệnh bạn có kình dương nhập miếu có tuần không những không gây tai họa mà còn phù cho tuổi mùi, nên bạn ăn vào sao này nên sẽ tốt đẹp nhiều, có tiền và danh chức, hơn nữa vì tuần ở mệnh yếu nên giúp cho tam phương hội cát tinh vào mệnh chắc chắn sẽ hạnh thông nhiều, tai qua nạn khỏi !
Được cảm ơn bởi: hoangyen91
Đầu trang

hoangyen91
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em cảm ơn anh ạ!
Vì em cũng mới tìm tòi tử vi nên cách anh luận giải không chỉ nêu kết quả mà còn giải nghĩa cách cục giúp được em rất nhiều!
Xin chúc anh và gia định mạnh khỏe, mọi sự như ý!
Một lần nữa cảm ơn anh!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”