chân thành kính nhờ cô chú anh chị em trên diễn đàn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
kenshin_batousai
Nhị đẳng
Nhị đẳng

chân thành kính nhờ cô chú anh chị em trên diễn đàn

Gửi bài gửi bởi kenshin_batousai »

hiện nay cháu đang vướng mắc vào chuyện tình cảm không biết giải quyết thế nào nên cháu đưa lá số lên diễn đàn rất mong nhận được lời khuyên từ mọi người.
trong thời gian đang yêu, do có chút xích mích với bạn gái ( A ) nên cháu lang thang trên mạng và cháu có quen một cô gái ( B )(sinh năm 88) sau 2 tháng quen nhau cuối cùng cái gì đến đã đến...trong thời gian quen cô gái (B ) kia cháu và người yêu vẫn liên lạc với nhau , cách đây nửa tháng cháu mới nhận ra tình cảm thật sự của mình và của bạn gái (A) , nhưng khi nói lời chia tay thì cháu nhận được tin cô gái kia nói mình mang bầu,
cưới cô gái này chỉ e rằng không có hạnh phúc thật sự , mà không cưới thì không thể được .
cháu đang hoang mang nên những lời lẽ viết nên có thể làm cho mọi người đọc khó hiểu
kính mong các cô chú anh chị cho cháu lời khuyên, cháu biết là mang cái lá số của mình hỏi vào chuyện này nghe cũng thật hơi buồn cười,
cháu chỉ muốn biết liệu sắp tới có đúng là sẽ có cái đám cưới không ? và chuyện tình cảm sau này của cháu thế nào nữa ?
cháu chân thành cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”