Rất mong được các cô, chú, anh, chị giúp em

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Janice24
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Rất mong được các cô, chú, anh, chị giúp em

Gửi bài gửi bởi Janice24 »

Em là một thành viên rất mới của diễn đàn nhưng hôm nay em mạn phép lập 1 chủ đề mong được các cô, chú, anh, chị xem giúp lá số tử vi của em. Em hiện đang trải qua thời kỳ khủng hoảng toàn diện, đặc biệt là mặt tình cảm và thực sự rất bi quan.

Mới đầu năm mà em (phải) nghỉ việc ở cơ quan. Dù có mấy mối công việc khác cũng khá tốt nhưng không hiểu sao cứ đi thử 1 buổi là em nghỉ. Cho đến sang tháng 2 âm em mới tìm được 1 công việc phù hợp và hiện đã đi làm. Công việc không quá vất vả nhưng em đang rất khó tập trung vì em đang vướng vào chuyện tình cảm.

Em yêu 1 người, cùng quê và kém 1 tuổi. Bọn em yêu nhau đã 2 năm. Đã ra mắt 2 bên gia đình và dự định cuối năm nay cưới vì em được tuổi. Đùng 1 cái ra tết cô người yêu cũ của bạn em quay lại. Rồi bọn em trục trặc. Bạn em nói chưa quên được cô ấy, không thể ở bên em khi cứ nghĩ về cô ấy. Thế là người ta đi. 1 tháng trôi qua, họ cũng ko về được với nhau. Lý do là vì bạn em nhận ra rằng tất cả chỉ là ảo tưởng, là vì đau khổ quá mà cứ để bản thân bị ám ảnh. Giờ quay lại rồi mới thấy là tình cảm đã hết. Và bạn em rất hối hận vì đã rời xa em. Nhưng giờ thì không đủ can đảm để trở lại với em vì thấy mình không đủ tư cách, sợ làm em tổn thương thêm 1 lần nữa. Em thì vẫn rất yêu bạn em, em thực sự không muốn và không đủ can đảm để buông tay. Nhưng hiện tại em không biết phải làm thế nào nữa. Em rất bế tắc.

Vấn đề tiền nong và sức khỏe của em cũng không ổn. Hay ốm vặt và thiếu thốn dù không phải em không kiếm được tiền.

Em kính nhờ các cô, chú, anh chị biết tử vi có thể xem lá số giúp em. Đặc biệt là chuyện tình cảm. Liệu em có đến được với người em yêu không và liệu năm nay em có cưới được không.

Em sinh vào 11:30 đêm 24/4/1986 (Mọi người nói là giờ Tý ngày 17/3 âm lịch). Nhà em có 4 người, sau em còn 1 em trai sinh năm 1989. Bố em sinh năm 1959 và mẹ em sinh năm 1962.

Em chân thành cảm ơn các cô chú anh chị!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”