Lận đận tình duyên, gái "thiên tướng" mệnh !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
JACKSPARROW
Đang bị cấm
Đang bị cấm

TL: Lận đận tình duyên, gái "thiên tướng" mệnh !!!

Gửi bài gửi bởi JACKSPARROW »

linh_yaya đã viết:hic hic, chồng em quan to em cũng chả ham ??? Nhưng mà em chắc không phải 2 lần đò chứ ạh :( :( :( :(. A coi thêm cho em đi :)
Up up up....ngóng cả nhà giúp em !!!
T cũng 90 nè bạn tutruongdado ới ơi......:)
Cung phu của cô rất đẹp nhưng hệ luỵ từ cái đẹp đó mà ra là dễ đi đến đỗ vỡ trong chuyện hôn nhân. Chả có thằng Vũ Tham nào mà không tham lam tiền tình cả tham muốn đó càng dữ dội hơn khi gặp cả tứ sát tả hữu xung phá nên cái gì cũ thì vứt đó là phương châm sống của nhiều người đấy thôi, chồng cô cũng không là ngoại lệ . hehehehe!!!
Đầu trang

linh_yaya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi linh_yaya »

Vậy ạh??? hic hic...thế thôi, mình ở vậy chẳng chống lầy nữa chứ thế này thì bùn chít. :)
Thế phu của em tam hóa liên châu, giáp nhật nguyệt vượng... thì có cứu giải được hok hả a???
Thế là do chồng em nó hư hỏng hả a??? Chuyện đổ vỡ trong hôn nhân là chắc chắn ạh !!!
A oooooooooooiiiii??? :( :( :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thiên Cấm Sơn
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi Thiên Cấm Sơn »

Một ngượi phụ nữ chuẩn mực không thể chỉ với 1 chút ít nhan sắc là có thể khiến chồng con trở nên tự hào được, mà nó đòi hỏi rất nhiều vấn đề khác nhau về đạo đức cách sống của mỗi người nữa, thế nên thời xưa các cụ đề cao tam tòng tứ đức của người phụ nữ là có nguyên do của của nó vậy. Tuy vậy nhiều khi cái duyên cái số không thể sống đầu bạt răng long với một người được nên hoàn cảnh tất sẽ đẩy đưa để thuyền kia rẽ bến là điều vẫn dễ xảy ra trong cuộc sống đương đại. Nữ mệnh thiên tướng thường khắc phu vì tướng cũng là một quyền tinh nên tính gia trưởng đàn chị đàn anh tất phải có, tuy chế giảm được kk nhưng khi kk có tả hữu trợ giúp thì tướng cô thế chẳng làm sao hàn phục nổi, thêm chất của tham lang là tham lận sân si ái ố của một đời người đều vơ đủ vào trong thân nên không dễ chịu ngồi yên để hưởng một cái phúc đã quá nhàm chán, tất sớm muộn cũng tìm kiếm điều mới lạ cho bản thân nên dễ đưa đến chuyện đổ vớ gia trang là vậy :D
Được cảm ơn bởi: strongstream41, linh_yaya
Đầu trang

linh_yaya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up, Up, Up....... .......................... :)
Đầu trang

linh_yaya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thế trong lá số của cháu có cung nào vớt vát lại không ạh ??? Cung tử tức , cung phúc đức ...thì sao ạh???
Cháu cũng khá là xinh xắn, đảm đang, lại thương người ( đấy là theo mọi người nhận xét ah), nóng tính, hay cáu giận...
Mọi người luận tiếp cho cháu nhé !!!
PLEASE........................... :x :x
Đầu trang

linh_yaya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ai nói thêm về chồng cháu đi ạ? không lẽ chuyện đổ vỡ trong hôn nhân là không thể tránh khỏi? có khi nào chỉ là vợ chồng lục đục, hay khắc khẩu nhưng sẽ không dẫn đến chia tay không ạ?
Đầu trang

linh_yaya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up, up, up , up........... :) :) :)
Đầu trang

linh_yaya
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Sao không có ai luận cho mình nhỉ ???
Các bác ơi, vào luận cho cháu đi ạh. Cháu quan tâm nhất cung phu mà bjo nó lại xấu như thế??? :) :) :)
Mong có duyên với cao nhân, các anh chị trên diễn đàn ạh.........
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”