KÍNH NHỜ ANH TRẦN TIẾN NAM XEM GIÚP!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
Tường_vi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

KÍNH NHỜ ANH TRẦN TIẾN NAM XEM GIÚP!

Gửi bài gửi bởi Tường_vi »

Hình ảnh

Mong anh Trần Tiến Nam bớt chút thời gian ghé qua xem lá số của em ạ. Em là con út, gia đình em có 4 anh chị em. bố em là con trai thứ nhưng là tộc trưởng ạ. gia đình em cũng bình thường. bản thân em sức khỏe hơi yếu. Mong anh xem giúp em về chồng con và nghề nghiệp tương lai ạ! Em cảm ơn anh!
Đầu trang

Toan Tú Tài
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: KÍNH NHỜ ANH TRẦN TIẾN NAM XEM GIÚP!

Gửi bài gửi bởi Toan Tú Tài »

E da trắng mũi cao, tóc yếu, răng ko tốt, lỗ tai nhỏ, e thích ăn món có nước, rau
E bị dau ruột thừa
lúc nhỏ e hay bị bệnh, ngại gặp gió.
Năm nay bên nội e sẽ có nhiều cụ ra đi.
Được cảm ơn bởi: Tường_vi
Đầu trang

Tường_vi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: KÍNH NHỜ ANH TRẦN TIẾN NAM XEM GIÚP!

Toan Tú Tài đã viết:E da trắng mũi cao, tóc yếu, răng ko tốt, lỗ tai nhỏ, e thích ăn món có nước, rau
E bị dau ruột thừa
lúc nhỏ e hay bị bệnh, ngại gặp gió.
Năm nay bên nội e sẽ có nhiều cụ ra đi.
Em cảm ơn anh Toan Tú Tài nhiều ạ. Da em ko trắng mà xanh xao lắm anh ạ. Răng thì đều trắng. răng ko có vấn đề gì.
Ko biết sau này e có bị ruột thừa ko nhưng bây giờ thì e cũng chưa thấy có dấu hiệu gì. lúc nhỏ thì em yếu lắm.
Năm nay, em vừa chia tay với ng bạn trai yêu được 2 năm rồi. sau đó thì đang gặp 1 cậu ít hơn 1 tuổi.
anh xem giúp em về chồng con công việc tương lai với ạ. liệu bao giờ thì em kết hôn ạ?
Đầu trang

Toan Tú Tài
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: KÍNH NHỜ ANH TRẦN TIẾN NAM XEM GIÚP!

Gửi bài gửi bởi Toan Tú Tài »

E có ng anh trai qua đời khi còn nhỏ hay trong bụng mẹ
Lúc nhỏ e rất kén ăn và hay bị bệnh về tiêu hóa.
E ở bên nội, bên nội e có ao hồ và nhà xây trên nên có nhiều mồ mả

Số e sau này hay khắc khẩu với chồng không nhờ dc chồng, chồng e là ng mê chơi nhưng chồng e rất thương con cái
Ng bạn trai nhỏ hơn tuổi hiện nay học cũng rất giỏi nhưng có lẽ e ko thích mấy !!!
Năm sau e sẽ thêm 2 bạn trai nữa, khả năng năm 2019 e có thể lập gia đình.
A nghĩ năm 2014 e sẽ tốt nghiệp và có cv trong năm nảy luôn
Được cảm ơn bởi: Tường_vi
Đầu trang

Tường_vi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: KÍNH NHỜ ANH TRẦN TIẾN NAM XEM GIÚP!

Toan Tú Tài đã viết:E có ng anh trai qua đời khi còn nhỏ hay trong bụng mẹ
Lúc nhỏ e rất kén ăn và hay bị bệnh về tiêu hóa.
E ở bên nội, bên nội e có ao hồ và nhà xây trên nên có nhiều mồ mả

Số e sau này hay khắc khẩu với chồng không nhờ dc chồng, chồng e là ng mê chơi nhưng chồng e rất thương con cái
Ng bạn trai nhỏ hơn tuổi hiện nay học cũng rất giỏi nhưng có lẽ e ko thích mấy !!!
Năm sau e sẽ thêm 2 bạn trai nữa, khả năng năm 2019 e có thể lập gia đình.
A nghĩ năm 2014 e sẽ tốt nghiệp và có cv trong năm nảy luôn
em cảm ơn anh. em hỏi lại bố mẹ, bố mẹ nói là ko có anh trai qua đời lúc nhỏ anh ạ. Em có 1 chị gái đầu, tiếp theo là một anh trai, rồi 1 chị nữa, còn em là út. trong gia đình chỉ có em là có cơ hội học tập nhiều hơn chút. gia đình em khá là khó khăn. anh chị thì đều vất vả. người anh thì ham chơi lắm ạ. bố mẹ cũng đã 55-56 tuổi rồi. em từ nhỏ vẫn ở với bố mẹ thôi ạ. đúng là rất kén ăn và hay đau yếu. em người hơi thấp, mặt nhỏ, nhưng theo bạn bè đánh giá thì cũng dễ thương, có duyên. em hiện đang học cao đẳng, năm nay sẽ tốt nghiệp ạ. người bạn trai cũ của em thì học giỏi, đào hoa, khá đẹp trai ... nhìn vào thì có nhiều ưu điểm hơn so với e, nhưng bố mẹ người ấy ko thích em rồi thì cũng hay cãi cọ... bạn trai nhỏ tuổi hơn hiện nay thì học bình thường, học cùng lớp với em, cũng theo đuổi lâu rồi, giờ e chia tay người cũ nên đồng ý.
Có điều em cũng chưa chắc chắn về giờ sinh lắm. lần trước được anh Phong Kiếm Xuân Thu xem tử vi xác định lá số trên
Anh xem giúp em lá số trên và lá số sau lá nào ứng hợp hơn ạ? em cảm ơn anh nhiều!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”