Alo. Mong anh Trần Tiến Nam xem em lá số

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Nucifera
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Alo. Mong anh Trần Tiến Nam xem em lá số

Gửi bài gửi bởi Nucifera »

Em chào anh Nam!
Dạo này hay nghĩ về chuyện cũ với người yêu đã chia tay, suy nghĩ về mình về người ta, thực ra người ta là người như thế nào nên đâm ra buồn cộng thêm bài vở nữa nên em thấy rất mệt mỏi.

Anh xem giúp em khi nào thoát khỏi tình trạng này và khi nào có được duyên mới. Chồng em là người thế nào? Ra trường em có được công việc tốt không?

Em sinh hơn 9 giờ tối, nên lấy tạm 21h15ph.
Cám ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

Nucifera
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Alo. Mong anh Trần Tiến Nam xem em lá số

Upppppppppppppppppppppppppppppppppp!
Đầu trang

Nucifera
Mới gia nhập
Mới gia nhập

huhu Anh Tiến Nam và các anh chị ghé qua xem giúp em ạ
Đầu trang

Toan Tú Tài
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Toan Tú Tài »

E đang học cao học !
E chia tay ng yêu năm 2010
E quen ng này rất lâu có thể là từ năm 2006
E ko nên quen ng này nữa vì ng này chỉ làm khổ cho e thôi, làm e gặp nhiều khó khăn trong tài chính sức khỏe ....
nhiều khả năng năm 2014 e tốt nghiệp

năm nay e cũng có tình cảm, ng này cũng tốt có công việc chức vụ hẳn hoi, kinh tế ổn định và tốt với e.
Nhưng mệnh e lập gia đình rất trễ năm 2017 có nhiều khả năng lập gia đình

Bên nội e, ông bà ngày xưa là ng xa quê lập nghiệp, bên nội có ng biết về mấy môn huyền bí. Nội ngoại của e cũng có nhiều ng giàu có nhiều ruộng đất
Nhà nội và ngoại cũng e đều gần hay có ao hồ và gần chùa chiền, chợ búa.
Trên ng e có nhiều nốt ruồi mộc ở tay chân, mặt.

Bên nội e có ngôi mộ của bà cụ phát nên con cháu nhiều người làm quan, giàu có chủ yếu phát bên dòng nữ.
Đầu trang

Nucifera
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: Alo. Mong anh Trần Tiến Nam xem em lá số

Em cám ơn anh Toan Tú Tài đã luận giải.
huhu 2017 em mới lập gia đình thì lúc đấy 30 tuổi rồi. Trễ quá.
Chưa đúng. Đúng
Toan Tú Tài đã viết: E đang học cao học ! -----> em đang học năm cuối Đại học ạ.
E chia tay ng yêu năm 2010
E quen ng này rất lâu có thể là từ năm 2006
----> quen và chia tay 2011
E ko nên quen ng này nữa vì ng này chỉ làm khổ cho e thôi, làm e gặp nhiều khó khăn trong tài chính sức khỏe ....
nhiều khả năng năm 2014 e tốt nghiệp

năm nay e cũng có tình cảm, ng này cũng tốt có công việc chức vụ hẳn hoi, kinh tế ổn định và tốt với e.----> Anh đang nói về người yêu cũ hay là người em sẽ gặp trong năm nay ạ, hiện giờ chưa quen ai cả.
Nhưng mệnh e lập gia đình rất trễ năm 2017 có nhiều khả năng lập gia đình

Bên nội e, ông bà ngày xưa là ng xa quê lập nghiệp, bên nội có ng biết về mấy môn huyền bí. Nội ngoại của e cũng có nhiều ng giàu có nhiều ruộng đất ----> không giàu có
Nhà nội và ngoại cũng e đều gần hay có ao hồ và gần chùa chiền, chợ búa.
Trên ng e có nhiều nốt ruồi mộc ở tay chân, mặt.

Bên nội e có ngôi mộ của bà cụ phát nên con cháu nhiều người làm quan, giàu có chủ yếu phát bên dòng nữ.
Đầu trang

Toan Tú Tài
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cám ơn e hồi đáp !!!
Muốn xem gì nữa không??
Đầu trang

Nucifera
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Anh xem jup e về Công danh sự nghiệp và cuộc sống hôn nhân ạ. Đến 30t mới cưới thì trải qua mấy mối tình nữa ạ? E muốn gặp duyên 1lần nữa và cưới thôi ạ. E quen với người tuổi nào thì hợp?
Đầu trang

Toan Tú Tài
Mới gia nhập
Mới gia nhập

E là ng biết yêu khá sớm và tình cảm chưa đi tới đau
E là ng hợp với kinh donah kinh tế và sau này e rất giàu từ 29 trở đi tiền tài càng sung túc
Năm nay e tốt nghiệp và sẽ tìm dc công việc tốt, công việc này chủ yếu do e tự đi tìm thôi, e sẽ tìm dc 2 nơi.
cuộc sống hôn nhân của e ko tốt vợ chồng khắc khẩu và hôn nhân cũng dễ ...gãy
Đầu trang

Nucifera
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: Alo. Mong anh Trần Tiến Nam xem em lá số

Hhihi
Xem về phần tình cảm em thấy ko đúng mấy anh ạ. 2010 ko chia tay ai cả, 2010 em quen với mối tình đầu, 2011 có tình cảm và chia tay ạ.
Bên nội ngoại em cũng không giàu có gì, không có nhiều đất đai. Họ hàng gần thì ko có người phát tài làm quan.
Cuộc sống của em từ bé ko dư giả, trải qua nhiều khó khăn vất vả. Hiện giờ sắp ra trường nhưng em thấy ko có tham vọng kiếm tiền , hì anh bảo sau này rất giàu có nhưng em quan trọng nhất là chuyện vợ chồng con cái.

Thế anh miêu tả giúp về chồng em là người thế nào đc ko ạ? 2 vợ chồng có nguy cơ chia tay ạ? Có cách nào hóa giải điều này không ạ? Em cũng thấy em là người thích nói năng nhẹ nhàng, ko thích cãi vã, sao vợ chồng em lại khắc khẩu thế nhỉ?
Toan Tú Tài đã viết: E là ng biết yêu khá sớm và tình cảm chưa đi tới đau--> Năm 2011 có mối tình đầu ạ, nhiều lúc thấy mình cứng nhắc, nguyên tắc.
E là ng hợp với kinh donah kinh tế và sau này e rất giàu từ 29 trở đi tiền tài càng sung túc
Năm nay e tốt nghiệp và sẽ tìm dc công việc tốt, công việc này chủ yếu do e tự đi tìm thôi, e sẽ tìm dc 2 nơi.--- > Hiện giờ có một nơi, Ra truờng có người nói giúp em rồi ạ, em định làm ở chỗ này ạ.
cuộc sống hôn nhân của e ko tốt vợ chồng khắc khẩu và hôn nhân cũng dễ ...gãy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”