kính nhờ cao nhân xem giúp cháu lá số này!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
tauruskim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kính nhờ cao nhân xem giúp cháu lá số này!

Gửi bài gửi bởi tauruskim »

cháu chào Bác!
cháu sinh năm 1989
chồng:1979
con cháu:2011
nhờ bác xem vận hạn cháu thế nào?
Năm sau cháu tính ra buôn bán liệu có tốt hay phải chờ sang năm khác!
Những năm đại vận của cháu là khi nào vậy bác?
kính nhờ Bác!
Hình ảnh
Đầu trang

binhlq
Chính thức
Chính thức

TL: kính nhờ cao nhân xem giúp cháu lá số này!

Gửi bài gửi bởi binhlq »

Cháu là con nhà gia thế lương thiện, giầu có, nhiều tự ái, tự trọng. Số vượng phu ích tử và sẽ buôn bán trở nên giàu có. Sau tháng 7 năm nay có thể bắt đầu buôn bán được, Nhưng chắc chắn tốt thì để sang năm. Hậu vận cháu tốt. Chỉ cần để ý các năm 2018, 2022, 2025.
Được cảm ơn bởi: tauruskim
Đầu trang

tauruskim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Re: kính nhờ cao nhân xem giúp cháu lá số này!

binhlq đã viết:Cháu là con nhà gia thế lương thiện, giầu có, nhiều tự ái, tự trọng. Số vượng phu ích tử và sẽ buôn bán trở nên giàu có. Sau tháng 7 năm nay có thể bắt đầu buôn bán được, Nhưng chắc chắn tốt thì để sang năm. Hậu vận cháu tốt. Chỉ cần để ý các năm 2018, 2022, 2025.
Dạ cháu cám ơn Bác !
Bác cho cháu hỏi thêm cháu buôn bán nên thiên về hành gì thì dễ thành công hơn vậy Bác? Cháu dự định buôn bán quần áo hoặc shop đồ lưu niệm cho các bạn sinh viên ,vì nhà cháu gần làng đại học và cháu thích 2 lĩnh vực đó,quần áo và đồ lưu niệm có thuộc hành Mộc koo thưa Bác?
-Sẵn Bác xem giúp chồng cháu lá số luôn nha Bác!
Công việc hiện tại của chồng cháu rất bấp bênh chưa được vững vàng lắm,từ trước đến giờ đi làm ở đâu cũng koo được suôn sẻ bị gặp nhiều rắc rối do người khác gây ra .
Trong những năm sau này có sự chuyển biến nào ko Bác?
và chồng cháu thích hợp với loại hình làm việc nào?( hiện tại anh đang làm kỹ thuật phần mềm)công việc rất thụ động,công ty của nhà nước nên khá phức tạp.Anh muốn thay đổi công việc nhưng sợ bút sa gà chết nên anh suy nghĩ rất nhiều.
Mong Bác dành chút tgian xem giúp vợ chồng cháu ah!
Cháu xin cám ơn Bác.
Hình ảnh
Đầu trang

binhlq
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi binhlq »

tauruskim đã viết:
binhlq đã viết:Cháu là con nhà gia thế lương thiện, giầu có, nhiều tự ái, tự trọng. Số vượng phu ích tử và sẽ buôn bán trở nên giàu có. Sau tháng 7 năm nay có thể bắt đầu buôn bán được, Nhưng chắc chắn tốt thì để sang năm. Hậu vận cháu tốt. Chỉ cần để ý các năm 2018, 2022, 2025.
Dạ cháu cám ơn Bác !
Bác cho cháu hỏi thêm cháu buôn bán nên thiên về hành gì thì dễ thành công hơn vậy Bác? Cháu dự định buôn bán quần áo hoặc shop đồ lưu niệm cho các bạn sinh viên ,vì nhà cháu gần làng đại học và cháu thích 2 lĩnh vực đó,quần áo và đồ lưu niệm có thuộc hành Mộc koo thưa Bác?
-Sẵn Bác xem giúp chồng cháu lá số luôn nha Bác!
Công việc hiện tại của chồng cháu rất bấp bênh chưa được vững vàng lắm,từ trước đến giờ đi làm ở đâu cũng koo được suôn sẻ bị gặp nhiều rắc rối do người khác gây ra .
Trong những năm sau này có sự chuyển biến nào ko Bác?
và chồng cháu thích hợp với loại hình làm việc nào?( hiện tại anh đang làm kỹ thuật phần mềm)công việc rất thụ động,công ty của nhà nước nên khá phức tạp.Anh muốn thay đổi công việc nhưng sợ bút sa gà chết nên anh suy nghĩ rất nhiều.
Mong Bác dành chút tgian xem giúp vợ chồng cháu ah!
Cháu xin cám ơn Bác.
Hình ảnh

Cháu có khả năng về buôn bán, chỉ cần biết lắng nghe con tim và khối óc của mình là được. Buôn bán đồ vật thuộc hành gì cũng được cháu ạ. Khi có vốn lớn nên thử sức lĩnh vực bất động sản.
Chồng cháu thì lên cứ tiếp tục làm như bây giờ. Chồng cháu đang trong thời vận xấu, làm ăn thất bại, lo buồn, bệnh tật, về sau nhờ cháu mà hạnh phúc và hưởng phúc đức đến già.
Đầu trang

tauruskim
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: kính nhờ cao nhân xem giúp cháu lá số này!

dza thưa Bác cháu cám ơn Bác!
Cháu rất muốn kinh doanh buôn bán nhưng ba mẹ chồng cháu lại tỏ vẻ ko thích ,ba mẹ chòng muốn cháu xin việc làm công ty cho đỡ cực ,nhưng cháu cảm thấy hình như số cháu đi đến đâu là chỗ đó thất bại vậy đó ,cháu đi làm mấy nơi rồi ,trước khi cháu vô thấy làm ăn hưng thịnh lắm ,cháu vô làm 1 thời gian thì gần như là thất bại hixx ,ko biết có phải tại cháu ko hay tại thời vận người ta như vậy.
sắp tới gia đình cháu có nhờ người xin làm ở công ty của nhật nhưng cháu ko biết có hợp để mà làm bên đó ko nữa,sợ đi làm công ty người ta lại xúi quẩy lại phải nghỉ việc thì lở dở lắm .
Đầu trang

binhlq
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi binhlq »

tauruskim đã viết:dza thưa Bác cháu cám ơn Bác!
Cháu rất muốn kinh doanh buôn bán nhưng ba mẹ chồng cháu lại tỏ vẻ ko thích ,ba mẹ chòng muốn cháu xin việc làm công ty cho đỡ cực ,nhưng cháu cảm thấy hình như số cháu đi đến đâu là chỗ đó thất bại vậy đó ,cháu đi làm mấy nơi rồi ,trước khi cháu vô thấy làm ăn hưng thịnh lắm ,cháu vô làm 1 thời gian thì gần như là thất bại hixx ,ko biết có phải tại cháu ko hay tại thời vận người ta như vậy.
sắp tới gia đình cháu có nhờ người xin làm ở công ty của nhật nhưng cháu ko biết có hợp để mà làm bên đó ko nữa,sợ đi làm công ty người ta lại xúi quẩy lại phải nghỉ việc thì lở dở lắm .

Trong trụ ngày của tứ trụ trong lá số cháu có thần sát Âm dương lệch, tượng không được gia đình chồng ủng hộ, hay bị hạch sách, gièm pha. Gia đình cháu rồi cháu sẽ phải làm trụ cột, do vậy cần dũng cảm trong các quyết định.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”